Mới bị mất acc add vào soft của evorlet!

Status
Not open for further replies.

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
Tình hình cũng chả có gì: bị mất acc chủ group nhưng mà may cũng mới được pay: [email protected] (ai thấy thằng nào rao bán thì đừng mua nhá - cẩn thận nó scam)

mấy acc con bị kích hết ra ngoài acc chủ :m020:

toàn bộ mail bị đổi hết :m020:

nản :m020:

Last edited by a moderator:
nếu 9 xác mất acc là do soft free bạn j kia cho thì :binhsua159:
mình cứ soft XD mà dùng, vừa rẻ vừa ngon
chia bùn cùng chủ topic

nếu 9 xác mất acc là do soft free bạn j kia cho thì :binhsua159:
mình cứ soft XD mà dùng, vừa rẻ vừa ngon
chia bùn cùng chủ topic

thì xuân đức hôm qua lỡ xóa bản cũ down bản mới về nên nó bắt nhập key - thế là add vào soft của bạn evorlet - tối hôm qua gõ đc tí sáng nay vào mất acc :m020:

Nghe nói là đừng add acc chủ vào mà, ...

---------- Post added at 06:54 PM ---------- Previous post was at 06:53 PM ----------

thì xuân đức hôm qua lỡ xóa bản cũ down bản mới về nên nó bắt nhập key - thế là add vào soft của bạn evorlet - tối hôm qua gõ đc tí sáng nay vào mất acc :m020:
Nhập key cũ vào là được mà

Nghe nói là đừng add acc chủ vào mà, ...

thì lúc bạn đó share soft là mình down về rồi - mình có để ý đâu :m190: vả lại cái này là mình chỉ nói thôi chứ có đổ cho ai đâu :m190:

thì lúc bạn đó share soft là mình down về rồi - mình có để ý đâu :m190: vả lại cái này là mình chỉ nói thôi chứ có đổ cho ai đâu :m190:
Nguy hiểm thế, tình hình này nguy hiểm quá

Nhập key cũ vào là được mà

Lỡ xóa bản cũ rồi key đâu mà nhập :(

tết đến rồi.........................................toàn sờ cam với hacker không :)) chán quá hi vọng năm mới tình hình sẽ khá hơn :(

Panel asian đang giảm giá mạnh chỉ còn 7$/ Panel unlimited và 1$/5ID kéo dài đến hết ngày 1/1 dương lịch . Giá rất rẻ mọi người nên sở hữu cho riêng mình đảm bảo độ an toàn và bảo mật cao ... mua 1 lần dùng mãi mãi soft update thường xuyên
Việc chia sẻ free panel và free add ID để làm việc trên soft Asian sẽ được Fix lỗi sớm nên các bạn hãy chọn cho mình cách tốt nhất để làm việc hiệu quả và không lo lắng
LH : codonminhanh11349_gl nhanh gọn lẹ :))
TIỀN NÀO CỦA NẤY
Thân!

Còn có ai bị như chủ topic ko ??? tôi cũng add vài acc test thử tool ( có acc pri 1 gần 100k code) mà cũng ko thấy hư hao gì ???

tớ nghĩ là do chủ topic bị lộ pass ở đâu hoặc xem có trojan ko ?
Bạn evorlet mình xài thử mấy cái soft của bạn ấy rồi !
Có bị sao đâu nhỉ !

tớ nghĩ là do chủ topic bị lộ pass ở đâu hoặc xem có trojan ko ?
Bạn evorlet mình xài thử mấy cái soft của bạn ấy rồi !
Có bị sao đâu nhỉ !

uh. mjh cũng đâu bị sao đâu_acc vẫn còn trơ trơ đó!!!!!

theo mình chắc acc con nó không lấy hoặc chưa lấy :m190: có thể vậy thôi - mình đâu có nói evorlet là người lấy đâu :m190: theo mình nghĩ chắc bị lộ pass

minh cung add vao van chua thay j

chủ topic ráng chịu à nha....đã có hướng dẫn ko nên add acc chủ group.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,530
Latest member
DuckAnt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week