Report Mời Bạn Binh6699 vào xem nhỉ

Status
Not open for further replies.

GhostZZ

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Thứ nhất tui lập topic ra tui hỏi tui có ghi rất rỏ " trước hôm nay " bạn có vấn đề đọc và hiểu ?
tui đã ghi rỏ ràng như vậy thì tui có chuyện cần đến nó mới hỏi, chứ cái rule mới ai chả thấy nhưng tui đang hỏi là trước hôm nay cơ mà ?
Đó là box giúp mem tui có quyền hỏi như vậy để hiểu, vì lở như trước đây tui dính phải 1 vụ như trường hợp tui đưa ra và giờ tui cần nó để giải quyết thì sao ?
Bạn ko TL đc thì tốt nhất đừng đã động gì đến topic của tôi .
Mà chả riêng bạn ALL mod nếu k tl đc thì thôi đừng có mà close :)
Câu Hỏi của tôi ghi rất rỏ và đã ghi là trước hôm nay " box ý kiến và giúp mem " mem có quyền hỏi như vậy chả gì sai mà phải close, còn Rule 4rum trước hôm nay ko có cái rule nào giúp đc 2 trường hợp của tôi cả, tôi cần là cần đứng trên phương diện trước hôm nay để giải quyết .
Còn nếu mod đưa tui xem cái topic Úp rule đó ? vậy ý mod có phải cứ dựa vào Rule mới đẻ giải quyết mấy vụ trước hôm nay cũng đc phải ko ?
Nếu là vậy mod uh 1 cái thôi tui k hỏi nữa chứ sao k tl mà toàn chơi đánh đố mem vậy ?
Mình cảm thấy mình nhầy lắm r nhưng câu chưa có TL đã bị close vậy box này là box gì ?

Chào bạn!

Như mình đã nói các trường hợp trước đó đã được giải quyết. Nếu bạn có trường hợp nào trước đó bạn vui lòng report scam để được xử lý.

Còn về bạn đã vi phạm rất nhiều lần mình đã cảnh cáo cũng như nhắc nhở nên buộc mình phải xử lý banned 7 day đối với bạn
- Vi phạm nhiều lần và đã được nhắc nhở nhiều lần
- Vi phạm rule về report Mod của box

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,887
172,971
Latest member