Mời bác GoldHyip.net vào đối chứng

Giờ e phải đi ngủ rồi nhé, sáng zậy e vào truy tìm thêm bằng chứng nhưng phải có thêm pro IT trợ giúp mới dc.

mày ăn cháo đá bát cũng vl lắm. mày cho cái bằng chứng là tao scam của anh em đi. Những ai tao đảm bảo 100% thì tao trả đủ, chưa thiếu của ai 1 xu. Sau đó tao bảo người ta không nên tiếp tục nữa, chứ chưa bảo ai tiếp tục đầu tư khi tao không đảm bảo nhé

Mày hiểu ý nghĩa của câu ăn cháo đá bát không ? :| Chưa hiểu thì nói để tao giải thích nhé :| Site hyip mày làm ra, tao còn report dài dài, của cả mấy thằng monitor làm chung nữa nhé. Cay tao muốn hạ tao từ topic vnmonitor nhưng trình mày còn chưa đủ đâu :|

Mình nghĩ cho dù có đem ra bằng chứng thì sao? có ai đứng ra giải quyết ko? Dù sao mình cũng sắp bỏ MMO rồi, 2 ngày nữa mình phải lên Đà Lạt làm việc và có lẽ ko MMO nữa, MMO đối với mình chỉ vui lúc mới vào, lúc đó làm captcha-PTC, tuy kiếm được ít tiền nhưng rất vui vì mình biết được đó là đồng tiền do mình làm ra. Sau đó chuyển qua làm offer, tuy mỗi ngày có thể kiếm 50$ nhưng nó rất mệt mỏi, mình chỉ làm offer để kiếm vốn làm chuyện khác. Có được ít vốn mình chuyển qua làm exchanger. Chưa được 2 tháng thì đã phải ngưng vì gặp kẻ tiểu nhân chơi PP bẩn. Và mình muốn điều tra chỉ để tìm được kẻ nào đã hại mình thôi, cho dù tìm được thì cũng chẳng để làm gì, nhưng ít ra mình cũng thấy được luật nhân quả, kẻ nào làm ác thì cũng chẳng có cuộc sống tốt đẹp được. Và hôm nay, mình muốn kết luận những gì mình suy luận là đúng, cho dù ng ta ko thừa nhận đi chăng nữa mình vẫn giữ vững cái suy nghĩ của mình. Và cũng ko thể nào có chuyện trùng hợp đến ngẫu nhiên như vậy được. Các bạn hãy chú ý 3 số fax của 3 site nhé:

Nick [email protected] là của bác nst2mo điều này ai cũng biết nhé, ngày xưa bên vmo bác ấy hay dùng cái yahoo này đấy. Và cái việc bác ấy nói ko dùng PP 2 năm nay là hoàn toàn ko có thật nhé bởi lúc mình mới tham gia MMO, mình thường xuyên qua ekt cũ chơi và thấy bác ấy có thu mua PP nữa mà + chơi PTC nữa chứ ko phải là bỏ PTC 2 năm nay được. Bằng chứng thì ko thiếu. Nhưng... có nói ra bác có nhận ko cho dù ai cũng biết đó là sự thật? Nhưng thôi cho dù ko ai nhận thì cũng vậy, mình chẳng quan tâm nữa. Mình cũng sẽ bỏ MMO, MMO trong mắt mình bây giờ ng tốt ko có mà chỉ có Lý Thông thôi. Chốt lại 1 câu: Mình ko bao giờ thay đổi quan điểm của mình về vấn đề này.

cái này nói lên cho mọi người cảnh giác với nó. tôi biết nó từ lâu roài. giờ phải cảnh giác với con dog đó :)). Ai không tin cứ thử coi

Tuyển ref ngày 17, closed ngày 18
Reset hết vì không hoạt động nhé :)

YÊU CẦU BẠN GIẢI THÍCH

Tại #65 bạn nói :

Bác sinh năm 80 em ít tuổi thoi cứ xưng hô anh em cho phải phép nhưng bác mà cứ chụp mũ em mà chưa có chứng cứ thì sau này em ko còn lễ phép vs bác nữa đâu.
Em nói em không có tk PP 2 năm nay chứ em không bảo em bỏ PTC 2 năm nay nhé

còn #5 :

Thứ 1. Mình khẳng định luôn mình không làm PTC vì không xài PP 2 năm rồi ( đơn giản cứ lập acc PP nào là limit lun con đấy, cũng phải 7-8 con rồi)

#32 :
1. Tớ nói rồi, cái bằng chứng quan trọng nhất của cậu chôcn đó cũng không là gì cả vì tớ không chơi PTC. Nếu cậu nói tớ mua domain cùng nó thì tớ lại chụp hình cho cậu acc domain này nhé

up cái nào, chủ thớt 50/day mà lại nghĩ uống vậy
Ko phải 50$/day hoài dc bạn ah, cái gì cũng có 1 thời thôi. Thời huy hoàng của offer cũng đã qua rồi, nên nếu các bạn MMO nếu kiếm được thì cứ cố gắng kiếm vì ko phải cái nào cũng làm hoài dc đâu.

nói chung là: MMO ngoại trừ bản thân ra ko tin ai cả =)) Còn về tiền nong thì nên gd với những người mà có thông tin đầy đủ và đã đc xác minh.
Qua đây thì mong ADMIN nên có những bản đăng ký chi tiết và nếu cần thiết thành viên nào đăng ký các chức vụ như:profe...,MOD, TrainMOD, BangChu,...... Nói chung các chức vụ ko phải dân thường thì nên có bản đăng ký thông tin đầy đủ hơn. Nếu có việc gì xảy ra đỡ thiệt thòi cho anh em. Với mấy EX thì phải thu phí đặt cọc >10tr, bangchu PTC thì phải >2tr... thì mới may ra là đỡ sợ scam hơn :D

nói chung là: MMO ngoại trừ bản thân ra ko tin ai cả =)) Còn về tiền nong thì nên gd với những người mà có thông tin đầy đủ và đã đc xác minh.
Qua đây thì mong ADMIN nên có những bản đăng ký chi tiết và nếu cần thiết thành viên nào đăng ký các chức vụ như:profe...,MOD, TrainMOD, BangChu,...... Nói chung các chức vụ ko phải dân thường thì nên có bản đăng ký thông tin đầy đủ hơn. Nếu có việc gì xảy ra đỡ thiệt thòi cho anh em. Với mấy EX thì phải thu phí đặt cọc >10tr, bangchu PTC thì phải >2tr... thì mới may ra là đỡ sợ scam hơn :D
bác thu thuế máu à? đào đâu ra 10tr mà đóng phí đặt cọc :-<

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week