Mời anh em forum và Master zzhoanghungzz vào đây nói chuyện

Status
Not open for further replies.
Proof

Nhìn cái proof ở trên là ảnh chụp màn hình 1 bài post đại khái như thế này:
- chủ thớt là newbie, có leech bài người khác, kiếm ref từ link cho mình
- master vào reply kiểu sỉ nhục người khác, không hề nghĩ là mình làm tổn thương người khác

Tiện đây xin nói thêm, mình đã từng nc yahoo với master này, anh ta bảo mình support giùm cái host để làm 1 forum, vừa chát vừa làm công việc mmo của mình, chỉ ngưng nói yahoo 1 chút là cậu ấy bảo thế này: "support kiểu gì mà chán thế?" - gặp như các bạn có ấn tượng thế nào trong khi các bạn cố gắng mmo, cố gắng support đàng hoàng?

Quay lại vấn đề chính, mình không là gì, nhưng đã vài lần chứng kiến kiểu cách nói chuyện của master có nickname là ZzhoanghungzZ, thật vô lễ, giống như là 1 trò cười, thế luật lệ forum ở đâu, đã vài lần chứ không phải lần đầu, lần này mình post bài để nhắc luôn các mem khác, lời nói ra để ý tới người ta 1 chút

Yêu cầu master ấy vào topic này edit lại bài reply hoặc nói lời xin lỗi tới chủ topic này:
http://mmo4vn.com/showthread.php?35335-getcash-site-moi-solo-3-ngay-2-&p=562054

Tôi đã gửi private pm với anh ta là hãy cẩn thận lời nói của anh ta và yêu cầu xin lỗi, tới nay vẫn im re, mọi người đọc xong cho ý kiến!

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
chắc bác mới đẻ ra đã pro nên đi sỉ nhục người khác đây
bác hoanghung nên coi lai bản thân bác lúc kia nhé mà chắc gì lúc này bác đã hơn được ai
nếu là người lớn thì nói ít hiểu nhiều nhé

1 cái từ sỉ nhục chú nói là hơi quá đáng đấy , cái thằng chủ bài nó họ hàng với nhà con bò hay sao mà ko biết phân biệt 2 từ sỉ nhục và từ là nói vui ?

ZzhoanghungzZ này trong thế giới ảo hay thật => nhiều thằng ko ưa thật => vì sao => vì ko nịnh bợ sống thẳn thắn ko phải là phang nhiệt tình , các chú mem mới ko biết thì chớ có mà nói quá đáng , tôi ko phải nói cao hay tự khen mình từ khi biết mmo đến biết 4rum này thì chắc các chú đang mơ hồ mmo là 1 cái gì đấy hốt đc $ của thiên hạ

ông Only_C đâu rồi ZzhoanghungzZ thấy 1 cái chuyện bé xé ra to mà đến trang 5 chưa có lời kết thì chẳng hiểu mmo4vn như thế nào ?

nên nhớ Sỉ nhục ( nói thô kệch cực kỳ quá đáng => mới gọi là Sỉ nhục ) còn chuyện tôi nói trong 1 toppic của 1 mem mới như thế chẳng có gì là quá đáng hết cả , mong Admin hãy biết nhìn 1 tý , mem mới chẳng biết cái quái gì mà vào quăng gạch cả , nói vui ko sao nhưng mà như thế này hơi quá đáng về 1 phương diện nào rồi đấy , ko biết thằng chủ bài nó ấm đầu hay là có bệnh ?

Upvote 0

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
hơn 12h rùi, còn gì hot hok, tui cũng toàn đi chém mới lên Master nè ( Join date June )sao hok ai kiếm chiện
có chém thì chém sao cho anh em đừng khinh thường, cái nick chả nói lên điều gì cả ( ai thjk PM tui lấy nick tui cho )
ai hok 1 thời newbie :m068:
pm inbox nick + pass ngay lập tức

Upvote 0
hơn 12h rùi, còn gì hot hok, tui cũng toàn đi chém mới lên Master nè ( Join date June )sao hok ai kiếm chiện
có chém thì chém sao cho anh em đừng khinh thường, cái nick chả nói lên điều gì cả ( ai thjk PM tui lấy nick tui cho )
ai hok 1 thời newbie :m068:

ừm đúng là cái Acc chẳng nói lên điều gì hết

nhanhui => bang chủ Scam đấy => làm gì đc ?

duahau => mác trade đấy => bán cam ngọt 1 rổ => ra sao ?

truongminh87 => bonus sòng phẳng lắm 200 Click mới refback cho mem ?

ZzhoanghungzZ nói có 1 câu mà thằng họ hàng nhà bò kia nó hâm mộ ZzhoanghungzZ quá nên làm 1 top => làm tăng sự uy tín của ZzhoanghungzZ lên , hảo hảo chua cay => xin bái phục

Upvote 0
Reactions
578
MR
0.742
Chẳng biết đầu cua tai nheo như thế nào, chỉ biết ông này bonus và refback khá sòng phẳng :binhsua30:
Hờ hờ dạo mmo khó khăn, có mấy cái topic như thế giải trí vui phết ah :binhsua44:

Upvote 0

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
nói thế cũng hơi quá thật, mình post gần nghìn new site buxhost nhưng chẳng bao giờ đặt banner, cứ link ref cho gọn.

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vâng, mình biết bạn thẳng tính. Nhưng suy nghĩ thôi, cái gì ko cần thiết ko cần nói. Có nói thì nhẹ nhàng 1 chút, miễn ko trái với lòng là được.

Chưa đến mức phải ban nick nên Close topic tại đây. Khi nào phát hiện những hành vi tuơng tự ở mức độ nặng hơn thì các bạn report hộ.

Thanks.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126