Mời anh em forum và Master zzhoanghungzz vào đây nói chuyện

Status
Not open for further replies.
Proof

Nhìn cái proof ở trên là ảnh chụp màn hình 1 bài post đại khái như thế này:
- chủ thớt là newbie, có leech bài người khác, kiếm ref từ link cho mình
- master vào reply kiểu sỉ nhục người khác, không hề nghĩ là mình làm tổn thương người khác

Tiện đây xin nói thêm, mình đã từng nc yahoo với master này, anh ta bảo mình support giùm cái host để làm 1 forum, vừa chát vừa làm công việc mmo của mình, chỉ ngưng nói yahoo 1 chút là cậu ấy bảo thế này: "support kiểu gì mà chán thế?" - gặp như các bạn có ấn tượng thế nào trong khi các bạn cố gắng mmo, cố gắng support đàng hoàng?

Quay lại vấn đề chính, mình không là gì, nhưng đã vài lần chứng kiến kiểu cách nói chuyện của master có nickname là ZzhoanghungzZ, thật vô lễ, giống như là 1 trò cười, thế luật lệ forum ở đâu, đã vài lần chứ không phải lần đầu, lần này mình post bài để nhắc luôn các mem khác, lời nói ra để ý tới người ta 1 chút

Yêu cầu master ấy vào topic này edit lại bài reply hoặc nói lời xin lỗi tới chủ topic này:
http://mmo4vn.com/showthread.php?35335-getcash-site-moi-solo-3-ngay-2-&p=562054

Tôi đã gửi private pm với anh ta là hãy cẩn thận lời nói của anh ta và yêu cầu xin lỗi, tới nay vẫn im re, mọi người đọc xong cho ý kiến!

PreBoy1987

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Sao lại gọi là Master??? không đúng ngữ cảnh gì hết. Chỉ là username ZzhoanghungzZ bình thường cậu nên edit lại title.
ZzhoanghungzZ, bạn này hơi có vẻ khinh người ^_^

Upvote 0

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Hay, ủng hộ cậu nhưng cậu dùng từ "vô lễ" là sai nha, edit lại đi :)

Đúng đấy, bạn kia nói chuyện ko lịch sự thôi :)
Mình ủng hộ chủ thread
Có xl hay ko thì tùy, nhưng mà ko thay đổi dc cách nhìn của mọi người khi có ấn tuọng như vậy :)

Nói như bác này được nè, bất lịch sự, hay nói thẳng ra là mất văn hóa hay mất ... =))

Nhưng thấy chuyện cũng ko đến nỗi nào mà. Bác ZZ vào cho 1 lời coi nào :)

Upvote 0
Reactions
845
MR
0.012
Mình ủng hộ ý kiến của bạn near , mình nghĩ đa sô người chơi mmo4 đều là sinh viên , cũng lớn hết rồi , nên 12 năm học ở trường ai học đại học thì thêm 4 năm nữa là 16 năm , ko ít thì nhiều cũng bày cho ta cách nói chuyện lịch sự với mọi người . Xin hết ! :binhsua101:

Upvote 0

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Đúng vậy không phải Master là muốn nói gì thì nói! Anh em trong MMO ai cũng có tiếng nói chứ! Nói chuyện thì phải suy nghĩ lời nói chứ! Ủng hộ chủ thớt!

Upvote 0

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
nè nói thật nhé , đang đi làm mà nghe những lời như thế này điên hết cả người chẳng hiểu cái thằng kia nó ấm đầu hay sao mà tự nhiên lại thích móc cống thế nhỉ ? những lời như thế có sao ? cũng chỉ là 1 câu nói đùa , hay là động chạm đến con vẹo của nó mà nó lớn tiếng thế ?

tôi biết là trong cái mmo4vn này ko ai ưa tôi hết

Upvote 0

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
nè nói thật nhé , đang đi làm mà nghe những lời như thế này điên hết cả người chẳng hiểu cái thằng kia nó ấm đầu hay sao mà tự nhiên lại thích móc cống thế nhỉ ? những lời như thế có sao ? cũng chỉ là 1 câu nói đùa , hay là động chạm đến con vẹo của nó mà nó lớn tiếng thế ?

tôi biết là trong cái mmo4vn này ko ai ưa tôi hết

có tui iu cậu đây bởi vì cậu rất giống tui :D nói thật lòng đấy nhé :D

Upvote 0
có tui iu cậu đây bởi vì cậu rất giống tui :D nói thật lòng đấy nhé :D

ko phải có thế nào thì tớ vẫn nói thế , đang đi làm , thấy bài này hót quá , nhảy vào phòng sếp ngồi , tán chuyện 1 lúc , ko biết hôm nay là ngày gì hết bài pix tăng 5$ / 1000 code , xong rồi 1 thằng hâm nào chửi boyswat , b.giờ lại đến ZzhoanghungzZ vì 1 câu nói của 1 toppic lại có đứa nó móc cống => có gì hót BIG Zero ah ?

hoanghung co vẻ hot :D

ừm chắc đc nhiều người quý mến quá nên toàn cho ăn gạch đá

Upvote 0
gạch đá vào đây đi nào , đang cần xây nhà + đắp thành lũy cho những kẻ dở hơi ko biết bơi => ra sông thì chết đuối , yếu nhưng cứ thích ra gió => về cảm chết luôn , vào tặng gạch

Upvote 0
Ông Admin Only_C đâu rồi , toàn mem mới vào tung hỏa mù mem cũ như thế này cũng đc ah . nếu muốn soi tớ sẽ soi và cũng làm 1 top và nhiều top như thế này với các mem để nhận đc nhiều thank và gạch đá nhé

Upvote 0

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
chắc bác mới đẻ ra đã pro nên đi sỉ nhục người khác đây
bác hoanghung nên coi lai bản thân bác lúc kia nhé mà chắc gì lúc này bác đã hơn được ai
nếu là người lớn thì nói ít hiểu nhiều nhé

Upvote 0

davidken

Banned
Reactions
1,224
MR
0.000
hơn 12h rùi, còn gì hot hok, tui cũng toàn đi chém mới lên Master nè ( Join date June )sao hok ai kiếm chiện
có chém thì chém sao cho anh em đừng khinh thường, cái nick chả nói lên điều gì cả ( ai thjk PM tui lấy nick tui cho )
ai hok 1 thời newbie :m068:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126