Suggest Mod trên 4rum này có chức năng gì ???

Reactions
430
MR
0.699
Em hỏi thật nhé, bức xúc lắm mới post bài thôi chứ từ bài viết hôm trước tới giờ thấy vẫn chả có biến chuyển, có thể sau bài viết này mình bị BAN acc như thôi kệ vẫn phải viết. Có rất nhiều bài viết copy nhau mình đi từng box report mà mấy ngày không thấy close hay bị del topic , trong khi check thì thấy mod box vẫn hoạt động. Xin hỏi : nhận chức mod để cho oai, cho đẹp hay để làm gì? Xin các mod trả lời mình với

Em hỏi thật nhé, bức xúc lắm mới post bài thôi chứ từ bài viết hôm trước tới giờ thấy vẫn chả có biến chuyển, có thể sau bài viết này mình bị BAN acc như thôi kệ vẫn phải viết. Có rất nhiều bài viết copy nhau mình đi từng box report mà mấy ngày không thấy close hay bị del topic , trong khi check thì thấy mod box vẫn hoạt động. Xin hỏi : nhận chức mod để cho oai, cho đẹp hay để làm gì? Xin các mod trả lời mình với
Bạn cần report bài viết nào thì nhấn vào nút report dưới bài viết đó và nêu lý do bạn report, các mod sẽ xử lý report của bạn. Mấy hôm rồi mình có thấy có cái report nào đâu?

Upvote 0
Mình nhớ hôm qua cậu có report 1 thread ở box new site lập sai rule và vấn đề đã được xử lý trong vòng 30 phút mà nhỉ?

Upvote 0
Bạn cần report bài viết nào thì nhấn vào nút report dưới bài viết đó và nêu lý do bạn report, các mod sẽ xử lý report của bạn. Mấy hôm rồi mình có thấy có cái report nào đâu?
buff Skyper cho nhanh, copy pass link qua

Upvote 0

Có gì cứ góp ý thôi chứ đâu phải mang tư tưởng sợ cậy quyền là "Sau bài này sẽ bị BAN..." hả bạn ? :D

Box other : @Shin ủa box này mod là ai sao trong box không thấy để tên mod nhỉ ?

Upvote 0
Chào bạn, 5h sáng nay mình có xử lý cái report của bạn rồi, có thể do mod box đó bận, bạn cứ yên tâm có vấn đề gì cứ report lên, sau 1 2 ngày mà ko có mod box đó xử lý thì sẽ có mod box khác xử lý dùm, như trường hợp này, chứ "đơn thư" của bạn ko có bị thất lạc đâu :D

Btw, cám ơn bạn rất nhiều vì đã report, những thành viên như bạn đã góp phần xây dựng forum rất nhiều, nhờ bạn mà mình tìm dc kha khá clone của cái nick này, và tất nhiên ra đảo cả cụm :D

P/s: mod trên 4rum này có nhiều chức năng tùy box, riêng mình thì chỉ đi chém gió với me chém clone hay scammer thôi :v ;)) trả lời cái tit của bạn.

Upvote 0
tại vì rp mà không thấy động tĩnh , chỉ mong mod nhiệt tình xíu chứ để member rp mãi cũng buồn :)

Upvote 0
Chào bạn,

Hiện tại box other đang trống Mod do chưa tuyển được người dẫn đến sự chậm trễ trong quá trình xử lý. Nhưng forum vẫn có các Mod xử lý các box khác linh động thay phiên nhau khi họ online. Hằng năm forum sẽ tổ chức 1-2 đợt điều chỉnh lại nhân sự, để thăng tiến Mod nhiệt tình, và hạ bậc hoặc loại bỏ Mod ít hoạt động để đảm bảo rằng các Mod đều đang làm việc. Theo nhìn nhận cá nhân thì đội ngũ BQT đang hoạt động khá tích cực và nhiệt tình, nên bạn yên tâm và tiếp tục sinh hoạt tại forum, đóng góp cũng như report những topic vi phạm nhé.

Cám ơn bạn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week