Mod nào delete topic"Sell point ipanelonline.com giá chia nửa cập nhật 3 day" vào cho m cái lý do cá

Đây nguyên văn bài post của mình
TÌnh hình là mình reg lệch độ nên h sell cho anh em giá cực good
Thế này
Các bạn vô ipane vào info lấy ngày sinh nhá nếu chuẩn vs ngày sinh mình nếu ra thì hẵng pm kẻo ko ổn hihi
Các bạn nào cùng ngày sinh vs những ns sau thì hẵng pm nhá
1988-1-1>>>>>>>>>đáp ứng 100point/day/3day/1 bạn pm nhanh nhất>>>0,2$/lần giao dịch
1987-1-1>>>>>>>>>đáp ứng 150point/day/3day/1 bạn pm nhanh nhất>>>0,3$/lần giao dịch
1990-4-1>>>>>>>>>đáp ứng 150point/day/3day/1 bạn pm nhanh nhất>>>0,3$/lần giao dịch
1991-2-4>>>>>>>>>đáp ứng 200point/day/3day/1 bạn pm nhanh nhất>>>0,4$/lần giao dịch
1989-1-1>>>>>>>>>đáp ứng 250point/day/3day/1 bạn pm nhanh nhất>>>0,5$/lần giao dịch
1990-1-1>>>>>>>>>đáp ứng 350point/day/3day/1 bạn pm nhanh nhất>>>0,7$/lần giao dịch
+Mình sell giá thế này tương ứng giá chia nửa của ipanel
+Vì đây là sell tức thời nên các bạn tranh thủ nhá.
+Cái nào mà đã có người pm vs giao dịch thì mình sẽ edit topic
+Giao dịch qua teamviewer
Bạn nào đã chắc chắn buy thì up ảnh cái nhá 200x200 để nhận dạng cho chuẩn rùi giao dịch kẻo sent point nhầm hihi
NIck yahoo của mình :vnpsbnet94
**NoTe: các bạn pm mà không thấy mình reply thì sr nhá chắc lúc đó đang busy of out khi on mình sẽ pm lại
+Mình sell có bảo hành nếu sau 2 tuần mà bạn ko được pay thì post poof lên nhá vs pm mình sẽ sent lại money
+Các bạn nên nhớ là ipane nó thẩm tra vào t2 và pay vào t3 thương thường là thế nên chớ bảo là ăn cam nhá
+Bạn nào sợ ăn cam vs cái giá cực bèo này thì đừng pm hỏi dò nhá hihi
+Nhớ thanks cho mình nhá vì cái giá chia nửa hohooooo

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>TheEnd<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Mình cần 1 lời giải thích của mod nhá để lần sau đỡ bị vi phạm
Mình cảm thấy bài viết ko có gì là sai mà sao tự nhiện bị Chuyển vào mục Recycle Bin
Mong mod vô cho lời giải đáp
Thanks you!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week