mod nào ban nick thamlang thì vào cho câu trả lời cái nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Nick forum có giá trị hay không phụ thuộc vào forum hoạt động thời điểm này tốt hay ko
Các bác nghĩ xem, với tình hình mmo hiện tại thì nick tmod forum đổi lấy gần chục chai thì có nên đổi ko.
Cái box captcha chẳng có việc gì làm mà cho lên 1 đống tmod ,mod chẳng hiểu để cho vui hay sao.
Chắc định lập nguyên cái khai phong phủ cho MOD mirinda oai phong chăng :))

Giờ giao dịch lớn hay nhỏ thì cứ nhờ trung gian đi, ngoài các EX thì đừng giao dịch với ai khác mà send tiền trước dù là MOD hay ai đi chăng nữa.
Có 1 số người đóng tiền bảo hiểm vài tr mà đi mua nhiều , giao dịch nhiều mình cũng ko bao giờ giao dịch (đề phòng trường hợp giao dịch vài người cùng 1 lúc số tiền scam lớn hơn số tiền đóng bảo hiểm)

Dịch vụ trung gian mở ra các bạn ko dùng thì thiệt thòi ráng chịu chứ bắt admin chịu trách nhiệm là thế nào???

LÝ DO BAN: Xúc phạm MOD???
MOD làm ban vào trả lời cái coi. Xin hỏi trên kia có câu nào có thể xếp vào là xúc phạm mod ko?

1. Box captcha đã rất ổn định, việc cho 3 tmod,mod trong 1 box như vậy có cần thiết ko? như tmod themen99 mới lên thì cũng có việc gì làm ngoài đi spam các topic khac?
2. Việc box lập ra để thành viên đưa ý kiến, ý kiến của tôi trên kia chẳng có 1 chút gì là spam, chửi bới thì lấy cớ gì mà ban vậy

BQT cho mấy thành phần lạm quyền này làm tmod ,mod thể nào forum war suốt ngày giữa MEM và BQT

(ghét tao thì chơi đàng hoàng ko phải ngồi rình xem có 1 tí gì là ban vô lý đâu nhá, tặng 1 câu:
Kẻ quan tâm đến cọng rác trên chân người khác
Mà ko nhìn thấy cả 1 rổ rác trên đầu mình =)) )

Đoán : chắc là tmod sadl0ve với tính tình bá đạo kiểu : tao là mod nói chuyện cho đàng hoàng hay 1 số thành phần tưởng rằng có nick mod mà ngon nên tinh tướng đây mà :D

thamlang1

Banned
Reactions
7
MR
0.000
dám làm dám chịu sao ko thấy vào lên tiếng nhỉ?
MOD nào bá đạo mà mem ko đc quyền chạm đến dù chỉ 1 tí tị tì ti cái " uy danh MOD " thì vào xem mặt mũi tên tuổi cái nào

Upvote 0

sa.n

Hero
Reactions
375
MR
0.000
Chắc định lập nguyên cái khai phong phủ cho MOD mirinda oai phong chăng :))
chắc là câu này , bác còn cười đểu nữa , ban là đúng :))
P/s nói đùa thôi . thật sự ban comment này thì vô lý quá , vì chưa có câu chửi nào , vote unban , và xl

Upvote 0
chắc là câu này , bác còn cười đểu nữa , ban là đúng :))
P/s nói đùa thôi . thật sự ban comment này thì vô lý quá , vì chưa có câu chửi nào , vote unban , và xl
vì mirinda bảo : triển triêu 5Tin, công tôn sách wingstar mà :D
mà cười :)) là cười vui, còn cười đểu phải thế này kìa ;))

Last edited by a moderator:
Upvote 0

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
riết có cảm giác MOD muốn nói gì thì nói, còn mem mà nói động tới là baned ngay, ko dc ý kiến

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
Đã unban thamlang !
Chủ topic có ý kiến đóng góp gì vế cơ cấu BQT thì mở 1 topic đóng góp, trong tình trạng lập lờ của topic scam wingstar bạn vào vơ đũa cả nắm là ko nên nhé !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member
huynhletrung5v

Most viewed of week