Report Mod MIRINDA vào giải thích về RULES ... Có hiềm khích thì nói ... ???

Status
Not open for further replies.

levummo

Hero
Verified
Reactions
1,291
MR
0.018
1/ Mod MINRINDA vui lòng cho hỏi sao lai TOPIC : http://mmo4me.com/threads/private-proxies-10-cho-ace-lam-pix.116661/

Nội quy chung khi Post bài : http://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

10.Chỉ được Up bài viết 1 lần/ngày trong trường hợp:

Bài viết của bạn không còn ở trang 1

2/ PROOF :

3/ Chơi kì vậy ko cho PROXY test giận tới giờ lun hả ... ???

4/ Ko cho PROXY test ghét DELETE TOPIC với lý do nhãm ak ... ??? Chơi vậy ko vui đâu ... ???

@mirinda => Vui lòng ko hâm dọa NEWBIE và LEVUMMO ra đảo nữa nhé ... Chơi vậy ko VUI đâu
@mirinda => CLOSE TOPIC theo RULES hay CLOSE vì ghét ko cho PROXY test ak ... Chơi vậy VUI ak

* 1 Chút GÓP Ý phương diện cá nhận :

=> ADMIN khi set MOD nên lập POLL cho AE bầu chọn ...
=> Để tránh tình trạng lợi dụng chức vụ quyền hạn lộng hành : 1th 3th 6th 12th nên lập POLL cho toàn thể AE về thái độ làm việc của các MOD ... Những MOD nào ko tốt nên cho ra đi ... Để tránh để lại sự ức chế khi vào 4rum ...

Last edited:
@ngohucau1 : wow ai CLONE nick vậy ta ... Chơi vậy ko vui đâu ... =]]]]]]]]]]]]] :eek:

Đang nói RULES up bài 1 lần /day mà ... =]]

Upvote 0
AE nào có ức chế về MOD MIRINDA comment lấy lại sự công bằng nha ... Mình cũng đã làm 1 TOPIC lấy lại sự công bằng từ TRUSTCARD và đã thành công ... AE vào 4rum thoải mái ... ko phải nhẫn nhịn làm NGƠ đc ... :eek:

Upvote 0
Thực tế là "up up, lên lên" như thế rất phản cảm
Không còn câu gì khác ah

có cái gì để định nghĩa là phản cảm hay không phản cảm không cậu ?

những điều này là cảm tính cá nhân của cậu , làm mod thì lôi luật vào mà giải thích .

@LukeLucy : Vui lòng cho nhận xét khách quan ... PROOF nào mình chưa qua PAGE 2 ... ??? ... Nếu mún mình đưa tất cả các TOPIC trên 4rum ai UP quá 1 lần/ day chưa qua PAGE 2 CLOSE hết cho CÔNG BẰNG nhé ... ???

Dọa ai thế ? cậu kiện là chuyện của cậu , còn cậu ghen ăn tức ở thích report ai thì report . miễn là cậu report đúng so với Rule.

Nếu mod close vì cậu up khi bài cậu vẫn ở page 1 , thì mod làm hoàn toàn đúng .

Không có cái gọi là công bằng tuyệt đối , nên nếu cậu thích công bằng tuyệt đối thì cứ tự nhiên ngồi săm soi và report . mod rất cảm ơn cậu vì đã có người report giúp .

Lý lẽ khi report chưa đủ mạnh thì đừng có hổ báo . Bản thân những proof cậu đưa ra không có nhiều ý nghĩa đâu . Lập luận phải logic và phải theo rule .

Upvote 0
@Decerte : Rõ ràng mình ở PAGE 2 mới UP ... Nói như bạn MOD ăn ghen ở tức rùi CLOSE thì ai chịu ... ??? Mọi lý luận đều trở nên vô nghĩa nếu ko có PROOF ... ??? Vậy tại sao chúng ta phải cần PROOF khi scammer ... ??? Sao ko BANNED lun đi nói nhìu làm gì ... :eek: ... Hay tại do RULES có kẻ hỡ MOD có thể lách luật để CLOSE >> ???

Upvote 0
Mình cũng ko nhận đc cảnh báo hay thẻ phạt nào ... ??? Thích là CLOSE ... ??? Thích là BANNED ... ???

=> MOD là bá chủ 4rum ... ???

Upvote 0
@Decerte : Rõ ràng mình ở PAGE 2 mới UP ... Nói như bạn MOD ăn ghen ở tức rùi CLOSE thì ai chịu ... ??? Mọi lý luận đều trở nên vô nghĩa nếu ko có PROOF ... ??? Vậy tại sao chúng ta phải cần PROOF khi scammer ... ??? Sao ko BANNED lun đi nói nhìu làm gì ... :eek: ... Hay tại do RULES có kẻ hỡ MOD có thể lách luật để CLOSE >> ???

Nếu cậu kiện là mod delete topic sai rule thì ok .

còn cậu kiện mod delete topic vì ghen ăn tức ở ==> nhảm , không có proof thích hợp .

cả bài của cậu đều bám theo luận điểm " ghen ăn tức ở " chứ ko phân tích và bám theo rule .

mod delete topic của cậu vì hàng của cậu thuộc dạng nguy hiểm , ko phù hợp với box captcha , chứ ko phải delete vì lý do up bài .

cậu lấy 1 cái proof xin hàng cách đây 2 tháng rồi kết luận là mod ghen ăn tức ở , có tự thấy hợp lý không ?

Upvote 0
Mình cũng ko nhận đc cảnh báo hay thẻ phạt nào ... ??? Thích là CLOSE ... ??? Thích là BANNED ... ???

=> MOD là bá chủ 4rum ... ???

Tại sao lại có chuyện 1 mod : OPEN và 1 mod : CLOSE ... ???

Thích thẻ phạt thì pm admin bảo cho xin mấy cái thẻ phạt , cậu thèm thẻ phạt thế cơ à ?

giữa 2 việc
việc 1 : topic bị delete
việc 2 : topic bị delete kèm theo thẻ phạt .

thì tớ nghĩ việc 1 vẫn tốt hơn cho cậu đấy .

Cậu report thì ai thì nêu đích danh , và đừng có chụp mũ tất cả các mod và cả BQT , cậu đang trực tiếp xúc phạm những người không liên quan đấy .

Muốn người khác tôn trọng cậu thì hãy học cách tự tôn trọng người khác đi . Cậu thích thú lắm với việc cứ 1 phút thì post 1 bài chửi bới ở đây để up topic chắc ? Chửi bới làm được cái gì ở đây , làm mọi người thấy khó chịu với thái độ trẻ trâu của cậu chắc .

còn việc mod làm ăn không hiểu ý nhau là bt , 2 người khác nhau chứ có phải 1 người đâu ?

Upvote 0
@Decerte : Cứ RULES and PROOF mà làm ... Tránh mất hòa khí AE ... Cám ơn cậu đã góp ý ...

Theo luật thì mod có quyền close topic khi đánh giá hàng hóa đó là nguy hiểm .

theo proof cậu cung cấp thì mod close đúng với rule đó .

mod đúng trong việc close topic , và việc chửi bới lung tung tất cả mọi người làm cậu thắt chặt hòa khí với AE chắc ?

Upvote 0
@Decerte : Hãy đưa ra lý do thuyết phục về TOPIC UP BÀI 1 LẦN / DAY vi phạm RULES hơn là nói nhìu ... OK ... ???

Hóa ra cậu up proof nhưng cũng ko thèm đọc xem proof ý nói về cái gì à ?

có dòng nào trong proof này kết luận là cậu up topic quá nhiều thế ?

hay cậu đang cố gắng chụp mũ người khác ?

Upvote 0
:eek: Các bác có gì inbox nói chuyện hay vào yahoo nói chuyện có phải tình cảm hơn ko :p sao lại phải report nhau trên này làm mất đoàn kết nội bộ ra :D các cụ ta hay nói tình ngay lý gian mà " cái tình bao giờ chả đúng " mong các bác mỗi người lùi lại 1 bước để 4rum sóng yên biển lặng!!! :D

Upvote 0
mình thấy bạn Decerte lên làm mod dc đấy , lý luận cực logic !

Mình vẫn nghĩ vi pham rule thì lão mirinda mới close chứ ko do hiềm khích j đâu . Cái câu : " Chơi kì vậy ko cho PROXY test giận tới giờ lun hả ... ??? " mình đọc thấy mắc cười , ông thớt già đầu mà như con nít nói bướng =]] lão mirinda hàng tháng vẫn hùn tiền tậu proxy với ta mà , bỏ ra vài đồng mua cả đống proxy xài ko hết , có cần chỉ vì vài đồng proxy mà hiềm khích hay ko ??

Last edited:
Upvote 0
Lời nó chữ màu đỏ của tôi bạn bỏ ngoài tai à page 21 # 382
Private Proxies 10$ cho ACE làm PIX ... !!!
Rules chung thì phải tuân, còn trường hợp khác mình luôn nhắc nhở trong topic trước khi xử phạt !
Giờ kiện cáo nữa sao, vậy thì ra đảo 3 ngày ....

Bó tay luôn , thế lý do mirinda close topic của cậu ý là gì ?

lý do theo cái reason

Hay là lý do vì up topic ?

Upvote 0
Cái vụ hiềm khích thì do vụ proxy chắc có trong trí tưởng tượng của bạn chủ topic thôi , . Bạn vào box thử xem coi có ai bán buôn soft xiếc gì mà tôi ko xin xỏ ko ??? như soft thì bubu ,vina,XD tôi đều xin test hết, có bạn cho test free có bạn đòi tiền tui vẫn okie hết,cuối cùng bạn vina với bạn bubu cho tui xài free cả năm tui có xài đâu vẫn bỏ 1$ mua 2 key soft XD xài bt mà ,với tư cách là MOD tôi phải thử mới tí một xíu (đặc biệt là các vấn đề hot ) để đánh giá có gì còn trả lời với mem chứ gì mà vài proxy lẻ tẻ hiềm khích ....:cool:

@@@ Bạn nào còn ức chế gì thì cứ repot mình sẽ giải quyết thỏa đáng nhé,(nhưng nếu vi phạm rules thì tốt nhất nhận phạt chứ mình thì ít nhân nhượng lắm,) dạo này mình ở ngoài đường nhiều nên online điện thoại nên chỉ xử lí close or delete là chính chứ ít nói ...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week