Suggest mod maxryan9999 làm ăn kiểu gì vậy,ăn banned hồi vậy

Status
Not open for further replies.

tripro113

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Hết lần này đến lần khác cứ canh chừng tui hồi vậy...

bữa nay thì kêu lách luật tùm lum là sao..bữa thì tiêu đề bữa thì lách luật hỏi sao còn chỗ kinh doanh...Mod thích thì kêu cấm luôn mẹ cho rồi..làm vậy khó ae vậy

Mua bán thì theo giá thị trường nó lên xuống ...THUẬN MUA VỪA BÁN...chứ ai rãnh lách luật.

LÀM ăn thì càng ngày càng khó...MOD thì càng ngày càng BANNED...cũng sợ:(

Tự nhiên người ta pm ngoài yh tui mua giá đó được thì người ta bán - không được thì thôi tự nhiên kêu lách luật...YaHoo cũng của mmo4me hay sao vậy MOD.

1 tháng banned + phạt thẻ hết chuyện này chuyện kia...hỏi MOD phải ganh ghét không....

cho 1 câu trả lời thích đáng nhé...cảm ơn​

Anh chỉ nói chung chung đến vấn đề mod làm việc chứ chả nói riêng từng trường hợp. Còn chuyện rao 1 đằng thực hiện ở ngoài 1 nẻo thực sự không hiếm trên mmo này. Nói để mod nhìn lại mình và làm việc hiệu quả hơn thôi
biết ai sai thì rp để mod xử , chứ mod đâu rãnh ngồi soi cả ngày từng topic để xử ??? topic này cũng là do có người rp đến Max mới xử, nói chung là do member phát hiện và tố cáo thôi, còn cứ ngồi đó nói như là dân chuyên thì sao ko thử làm mod 1 lần cho biết cảm giác bị soi rói ??

Upvote 0
Ko bênh ai,nhưng cái thằng chó vàng thì ai cũng biết rồi, nó đi vác tù và hàng tổng cứ như việc nhà nó vậy, nó vun cho cái nick nó càng ngày càng vàng cho giống đống shit, mang về cho dòng họ nhà nó xài
ký tên : chó vàng Max
đúng chuẩn dân bán + cho thuê vip 72 fake nhanh thật :cool:

Upvote 0
Nói chung là dinhkienphong còn ra đảo dài dài nếu còn chưa biết nhìn nhận lỗi của mình trước khi đổ lỗi cho người khác :)

Upvote 0
biết ai sai thì rp để mod xử , chứ mod đâu rãnh ngồi soi cả ngày từng topic để xử ??? topic này cũng là do có người rp đến Max mới xử, nói chung là do member phát hiện và tố cáo thôi, còn cứ ngồi đó nói như là dân chuyên thì sao ko thử làm mod 1 lần cho biết cảm giác bị soi rói ??
:) comment chỉ góp ý với mod thôi, còn làm mod ntn ấy hả, bình thường thôi.

Upvote 0
Nói chung là dinhkienphong còn ra đảo dài dài nếu còn chưa biết nhìn nhận lỗi của mình trước khi đổ lỗi cho người khác :)
Thiếu cha gì topic k cập nhật giá...và người ta ra kia ng ta bán sao chả đc...

Cần thì e đưa vài topic lên cho e...

Upvote 0
Chào các bạn và Trí,

Đã rất nhiều lần bạn Report MOD sai, vô căn cứ làm ảnh hưởng tới uy tín của MOD cũng như tạo tiền lệ xấu cho việc Report MOD, BQT cũng đã rất nhân nhượng và bỏ qua cho bạn trong những lần trước, nhưng có vẻ bạn ko rút ra được bài học gì cho bản thân mà còn coi việc Report MOD là thói quen mỗi lần bạn bị warn/ban.

Sau khi BQT bàn bạc về vấn đề của bạn, chúng tôi quyết định tăng hình phạt banned của bạn thêm 7 ngày (ko tính số ngày banned hiện tại) và nghiêm cấm lập nick clone thực hiện hoạt động mua/bán.

Trong thời gian này nếu bạn vi phạm lập nick clone để mua/bán hoặc sau đó tiếp tục mắc lỗi tương tự, chúng tôi sẽ dành cho bạn một hình phạt thích đáng hơn.

Việc tăng ngày banned và theo giõi nick clone của bạn sẽ do MOD @Sir.NamTuoc đảm nhận. Xin nhờ MOD Sir.NamTuoc vấn đề này.

Thread Closed

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week