Suggest mod maxryan9999 làm ăn kiểu gì vậy,ăn banned hồi vậy

Status
Not open for further replies.

tripro113

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Hết lần này đến lần khác cứ canh chừng tui hồi vậy...

bữa nay thì kêu lách luật tùm lum là sao..bữa thì tiêu đề bữa thì lách luật hỏi sao còn chỗ kinh doanh...Mod thích thì kêu cấm luôn mẹ cho rồi..làm vậy khó ae vậy

Mua bán thì theo giá thị trường nó lên xuống ...THUẬN MUA VỪA BÁN...chứ ai rãnh lách luật.

LÀM ăn thì càng ngày càng khó...MOD thì càng ngày càng BANNED...cũng sợ:(

Tự nhiên người ta pm ngoài yh tui mua giá đó được thì người ta bán - không được thì thôi tự nhiên kêu lách luật...YaHoo cũng của mmo4me hay sao vậy MOD.

1 tháng banned + phạt thẻ hết chuyện này chuyện kia...hỏi MOD phải ganh ghét không....

cho 1 câu trả lời thích đáng nhé...cảm ơn​

Các members ko phận sự miễn vào ko ăn thẻ của MOD đó nha! :D
vip dọa thế là sai rùi ! câu này mình nghe thế nó cứ ám ảnh memb thế nào ấy ? tại sao memb ko đc vào và không được coment nhỉ ? đã là forum thì phải công khai chứ ?;););)

Upvote 0
Mình thấy Mod Max xử lý rất chi là đúng.
Khi nào đã nhắc nhở và phạm lỗi nhiều lần rồi thì lần sau cứ tái phạm là ăn phạt thôi.
Như chuyện chúng ta đi thi mà gian lận ấy, nhắc nhở lần 1 lần 2 không nghe thì lần 3 cứ thế mà xử thôi.
Làm sai phải chịu.

Upvote 0
Chú thuộc dạng thành phần cá biệt rồi nên dễ bị để ý
, làm ăn rõ ràng tí thì làm gì có ai dám đụng đến, ai bảo giật tit, thằng max nó ban là đúng cmnr kiện gì nữa

Upvote 0
Chú thuộc dạng thành phần cá biệt rồi nên dễ bị để ý
, làm ăn rõ ràng tí thì làm gì có ai dám đụng đến, ai bảo giật tit, thằng max nó ban là đúng cmnr kiện gì nữa

Cho mình COPY cái "Giàu nó ghét, nghèo nó khinh, thông minh thì nó diệt, cá biệt thì xác cmnd là ra đảo. It's mmo4me".

Đọc thấy hay hay :D

Upvote 0
vip dọa thế là sai rùi ! câu này mình nghe thế nó cứ ám ảnh memb thế nào ấy ? tại sao memb ko đc vào và không được coment nhỉ ? đã là forum thì phải công khai chứ ?;););)
Cái này mình ko dọa! Tại vì rule của Box này ghi rõ là chỉ có người kiện với người bị kiện đối chấp thôi!
Ý kiến mình thì nên để mọi người thoải mái comment ko vấn đề nhưng rule box này nó thế nên mình nhắc nhở thôi! ^^

Upvote 0
Dần dần mình thấy mod làm việc theo cảm tính nhiều hơn. Các mod nên xem lại mình thử nhé.

Upvote 0
Làm việc theo rules thì bị trách là máy móc gjo làm việc theo cảm tính cũng bị trách luôn! Thế giờ phải làm sao hả anh?
Cảm tính không đồng nghĩa với có tình có lý chú ợ. Ví dụ như Bao Công xử các vụ án đều có câu tâm phục khẩu phục ấy mà

Upvote 0
Vậy theo a thì trường hợp bên trên Max Ryan làm thế là đúng hay sai?
Anh chỉ nói chung chung đến vấn đề mod làm việc chứ chả nói riêng từng trường hợp. Còn chuyện rao 1 đằng thực hiện ở ngoài 1 nẻo thực sự không hiếm trên mmo này. Nói để mod nhìn lại mình và làm việc hiệu quả hơn thôi

Upvote 0
Anh chỉ nói chung chung đến vấn đề mod làm việc chứ chả nói riêng từng trường hợp. Còn chuyện rao 1 đằng thực hiện ở ngoài 1 nẻo thực sự không hiếm trên mmo này. Nói để mod nhìn lại mình và làm việc hiệu quả hơn thôi

Làm việc 1 cách thông thoáng cởi mở vẫn dựa trên luật pháp vẫn hay hơn và hiệu quả hơn là làm việc rập khuôn

Upvote 0
trước khi trách người khác thì nên tự xem lại mình . bản thân mình làm sai mà bắt người khác phải chieu cô' là sao . toan may ong vi pham rule benh nhau . hoac quen biet . gia su 1 mem khac cung mac loi nhu the co khi cac ong la nguoi dau tien lao vao chui

Upvote 0
cái topic mod xử đúng rành rành ra đó, bằng chứng rõ ràng, nhân chứng có đủ, mà mấy thím đi lôi chuyện ở đâu vào =)) xem xong cứ như đang nói mod sai ở ngay đây =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week