Event Mod Idol lần thứ hai (4/2011)

Ai sẽ là MOD Idol tháng 4/2011

• ntboy810

Votes: 1 2.1%
  • OnlyC

• truongan68

Votes: 2 4.3%
  • nium4ever

• home

• quocnc

Votes: 14 29.8%
  • tranvi90

Votes: 14 29.8%
  • nmtrung

Votes: 11 23.4%
  • biwon

Votes: 2 4.3%

• Total voters
    47
  • Poll closed .
Các mod không vận động cử tri nhỉ. Phải vận động cử tri để vote phiếu cho mình chứ.

bác này , người ta vận động cả tháng vừa qua rồi , bác có tham gia đâu mà biết , :D , bác bỏ 4r hơn tháng rồi ý chứ

huy động anh em vote cho tranvi90, đã vote nhớ thanks nhé tranvi90 :D

Nghe nói giải thưởng là 200$ LR cho MOD IDOL đó :D, vừa vote rồi :D, 1 vé cho chú Vĩ người trong nhà b-(

bác này , người ta vận động cả tháng vừa qua rồi , bác có tham gia đâu mà biết , :D , bác bỏ 4r hơn tháng rồi ý chứ

Chú cứ nói thế, làm bùn ghê. Sự cố bất khả kháng. Thế thì vote cho bác vậy. Hồi nãy hai bác kia thanks mà không biết bác nào thanks trước nên không dám vote cho bác nào cả sorry

chú ý: bonus 1$ cho ai vote cho mình ( kinh phí thực hiện nằm trong ngân sách vận động cử tri do bầu sô biwon ký duyệt ) ! ( chưa biết $ gì =)) )
@tranvi90: hôm qua trên shoutbox chú đã nhận là ko hói đầu mà chỉ hói trán còn gì ! =))

ẹc , đâu nào x( . hôm qua nói núc nào nhờ :-w

@boompan318m, thiên thiên vĩ: nmtrung đã thanks trước mình rồi, giờ làm sao đây ? =))

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

@Park: Vĩ nghe đâu bị hói trán nhé em, làm gì mà trái tim bay đầy vậy ? :)

- =))... trái tim bay bay hùi nào đâu anh.... em có 1 trái tim nó bay làm sao em sống nổi... =))... >.<

chú ý: bonus 1$ cho ai vote cho mình ( kinh phí thực hiện nằm trong ngân sách vận động cử tri do bầu sô biwon ký duyệt ) ! ( chưa biết $ gì =)) )
@tranvi90: hôm qua trên shoutbox chú đã nhận là ko hói đầu mà chỉ hói trán còn gì ! =))

Một số ý kiến chủ quan của em:
1) Bác Vĩ onl nhiều hơn
2) Bác Vĩ nói chuyện, giao lưu với mem nhiều hơn
3) Bác Vĩ có mở event và em trúng $1 :)
4) Bác Vĩ dễ tính hơn, bác biwon thường hay ác cảm....
4) Công việc của bác biwon vất vả hơn. Box MMO's Job Market tất nhiên vất vả hơn box Hội Dại Gái & Relax Zone

P/s: Hiện theo em 2 người là 50-50. Nếu bác biwon đút lót em $1 qua AP: [email protected] thì vốt cho bác.=))

kết quả hiện nay:
1. tranvi90: 31.58 %
2. quocnc: 26.32 %
3. nmtrung: 15.79 %
4. ntboy810 = OnlyC = truongan68 = nium4ever = home = biwon = 5.26 %

theo tỉ lệ đó thì tranvi90 và quocnc đang 50/50 chứ hok phải anh, còn hy vọng gì cho anh không hả boomphan318 ? mình ác cảm gì nhỉ ? :(

=) , bác biwon đã kêu bonus 1$ cho người vote kìa , =p~ , ôi biết thế vote bác ý 1 nhát :-< , cơ mà cũng thích cái chữ kí của bác truongan quá đi 8-|

=) , bác biwon đã kêu bonus 1$ cho người vote kìa , =p~ , ôi biết thế vote bác ý 1 nhát :-< , cơ mà cũng thích cái chữ kí của bác truongan quá đi 8-|

Vote cho mình , mình tặng cho tấm khác em nó bao seard nát goggle là gì ai có mấy tấm này bạn mềnh mà :">

tranvi90 là tên đào hoa khét tiếng, nhưng sao hắn bị hói trán và tại sao như thế hắn vẫn đào hoa ? ko bít boomphan318 có đưa lý giải vào tập 3 bí mật BQT không nhỉ ? nếu boomphan318 lý giải và đưa vào tập 3 mình sẽ send 1$ từ LR ngay bạn nhé ! =))

@ EM vốt cho bác Truongan đó còn gì :) . nhớ nhá .
@ Bác biwon nầy :-w : đào hoa thì nhận đc chứ hói trán thì b-(

Last edited by a moderator:
Phải công nhận em dưới chữ ký truongan kia ngon thật, lằng nhằng em mê ngủ nhỡ tay kéo váy lên ai chụp đc ảnh nhỉ b-(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom