• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mod 4rum bị khùng à?

Status
Not open for further replies.

anhhaicantho

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Vào chơi chat box thế là bị ban vớ vẫn!

Mod ở đây không hiểu thu nhập thế nào, uy tín cở nào mà ngang như con cua vậy?Admin xem lại dùm nhé!

Mod ở đây không hiểu thu nhập thế nào, uy tín cở nào mà ngang như con cua vậy?Admin xem lại dùm nhé!
Bằng chứng cụ thể trước khi noi chứ cậu . đọc thế này ai biết gì đâu mà xem ?:binhsua75:

Ai. Nói tên mới biết đc chứ. MOD không có lương nhé :D

lên chatbox nói chuyện tuyển gái mod cảnh cáo rồi mà còn ngang thì ban chứ sao:m096:

:m082: spam sb nên bạn bị ban là đúng rồi :m082: không thắc mắc nhé

hihi, bức xúc quá, àm mod nào ban cậu ?!?

Tên Mod : Sadl0ve_0s

Lí Do ban : Spam trên 4rum lâu ngày : Với một câu nói Ai là gái chân dài pm .. gì gì đó :|
Tất cả các bạn trên sb chứng kiến :| . Không phải riêng mình

đã cảnh cáo => Nhắc nhở
Sau lần nhắc nhở vi phạm => ban SB 1 Ngày
Lẽ ra không định ban nhưng thái độ nói chiện

Nếu kiếm trên 1k$ 1 ngày thì hãy ban

ừ thì mình chả kiếm đc bằng bạn 1k$ trên 1 ngày :|
Nhưng mình không có thái độ như bạn
===> Quyết định ban sb 1 ngày :|
Như vậy oan ức lắm không mà lên đây ghi title :|

Trên sb toàn người khùng mà.
Nhưng mình ông này khùng 1 kiểu - suốt ngày đưa yh+ sdt rao tuyển chân dài - khùng khác người nên bị ban thui;))

Ông thớt này toàn vào sb tuyển chân dài, vãi đạn!

anhhaicantho trùm chém gió mờ mờ ô

=)) được cái miệng thôi lão à :)), lão cũng chẳng kiếm $ hơn ai đâu, $ nhiều thì cần quái gì lên sb tuyển chân dài =))

anhhaicantho có 3 câu nói hoài : . ai chân dài
. trùm mafia đây ,ai hỏi j ko
. mátxa deeeeeeeeeeee
:m042::m042: :m195:

Chả biết anh kiếm được bao nhiêu tiền nhưng thái độ của anh như vậy thì có tiền cũng như không:m020: Sad nó làm vậy cũng đúng thôi, bị ban sb có 1 ngày mà phải lập cả cái topic làm như oan ức lắm. Nếu anh không hòa đồng được với lũ nghèo khó bọn em thì thôi ạ, chúng em không dám trèo cao:m011:

mày bị ban đúng rồi mày ơi , cái tật của mày từ thời ekt đến qua đây cũng dek bõ , có mỗi 3 câu nói đi nói lại như thằng khùng :)

Tên Mod : Sadl0ve_0s

Lí Do ban : Spam trên 4rum lâu ngày : Với một câu nói Ai là gái chân dài pm .. gì gì đó :|
Tất cả các bạn trên sb chứng kiến :| . Không phải riêng mình

đã cảnh cáo => Nhắc nhở
Sau lần nhắc nhở vi phạm => ban SB 1 Ngày
Lẽ ra không định ban nhưng thái độ nói chiện

Nếu kiếm trên 1k$ 1 ngày thì hãy ban

ừ thì mình chả kiếm đc bằng bạn 1k$ trên 1 ngày :|
Nhưng mình không có thái độ như bạn
===> Quyết định ban sb 1 ngày :|
Như vậy oan ức lắm không mà lên đây ghi title :|

ui mod dễ thương quá ! e chỉ nói thật , bị band cũng cam long hehe:binhsua90:

Tuyển chân zài gặp ngay con pé mod chăn ngắn nó tức nó ban đúng là hài vãi, admin cho bọn này nó về hưu cho ròi!

Nói cho mấy mod nge là ko vi phạm luật thì nest nhé!

Chả biết anh kiếm được bao nhiêu tiền nhưng thái độ của anh như vậy thì có tiền cũng như không:m020: Sad nó làm vậy cũng đúng thôi, bị ban sb có 1 ngày mà phải lập cả cái topic làm như oan ức lắm. Nếu anh không hòa đồng được với lũ nghèo khó bọn em thì thôi ạ, chúng em không dám trèo cao:m011:
đúng là con gà chết vì tiếng gáy... ha mèo iu:m021:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back