Mob Box captcha thiếu công bằng !

Status
Not open for further replies.
Mình là newbie . Tạo acc binbin28 ,chỉ vì chém gió vài câu đã bị Mob ghép tội là : Sỉ nhục người khác rồi banned. Tạo cái id này, muốn lập cái topic thì phải viết trong đó là " xin mod đừng xóa " thì nó mới tồn tại, viết bài thì bị xóa ko có lý do ? bác Mod làm ăn kiểu gì mà thiên vị quá vậy? Những người tham giâ từ lâu trên mmo4me thì chém kiểu gì cũng được. Mọi người vào box captcha mà xem đi. Mod điều hành thiếu công bằng quá. Làm khó cho newbie như mình thì nói 1 tiếng cho đỡ tốn thời gian để mình tìm 4rum khác có tinh thần xây dựng hơn.
Ai cũng có quyền nói lên ý kiến của mình, tại sao những mem có số bài viết nhiều hơn thì thích spam kiểu gì cũng đc vậy ? ->

Đó là đánh giá của riêng mình đến Box Captcha, cụ thể là cách điều hành của Mod ở đó. Admin xem xét lại 1 chút nhé. Mình đã tế nhị gởi messager đến mod ấy nhưng không có phản hồi. Mình chỉ đích danh Mod box captcha luôn nhé

P/s : Ức chế vì PIX, ức chế vì Mod này quá. Lạm dụng quyền. Nản.... góp ý vậy có bị banned ko ? Admin có banned thì banned sớm sớm để mình qua nhà khác nhé. Viết bài chưa đủ bấm thanks cho ae đã bị banned vô tội vạ. Hay là học cách Độc tài giống thằng PIX hả Mod box captcha ?

TMBB

Banned
Reactions
41
MR
0.000
Mob có online mới xóa bài vừa post trong topic Update tinh hinh pix vẻ 29 của mình chứ. Thôi kệ, nhờ Admin vào kiểm tra những hoạt động gần đây của Mob và cho 1 lời công bằng đí. Mình không thích nói khi đối tượng mình nói " lặn " mất tăm. phiến diện quá. Ức chế thật .

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

Bạn nhớ xem có wa box nào khác ko
chưa chắc MOD capcha banned

Hix, mình chỉ có captcha, spam box khác làm gì ? hey, thôi bỏ đi, mình không muốn tốn thời gian để nói 1 Mod như thế bạn à. Tính vị kỷ, nhỏ nhặt quá.

Upvote 0
Lời kết : Mình sẽ không bình luận gì thêm về Mod này. Một forum muốn phát triển thì cần 1 đội ngũ Quản trị nhiệt tình, công bằng... đó là lý do mình đến đây để học hỏi. Nhưng hơi thất vọng, hiện tại có bao nhiêu forum về kiếm tiền online ?
Câu nói quá đáng nhất trước khi bị banned binbin28 với 1 mem khác là : " bạn thiếu chiều sâu trong suy nghĩ ..." . khi đang tranh cãi về việc PIX banned , chém nhẹ vậy thôi. Nếu nó được gọi là sỉ nhục người khác thì những câu như : " thằng dog, ...., ăn cut..." đc gọi là gì mà ko bị banned ?. Buồn cười thật, ngồi tạo acc khác cũng chán lắm.

Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
Đúng rầu mấy bạn này luôn, bài của bạn chủ topic đây nè đúng ko ???

các bạn ạ, thành thật mà nói, mình treo bàn phím phản đối PIX mấy ngày rồi. Tình hình là ko có đc sự đoàn kết. Chơi Qlink , kolo ko ăn thua đâu. PIX vẫn là sô1 hiện nay. Các bạn còn group thì cố gắng goc đúng rule của nó. Mình đã từng phản đối PIX banned rất nhiệt tình, nhưng theo tin của Jounchoni thì PIX đang đổi chủ và hiện tại nó bắt đầu ổn định lại. Quay lại chiến thôi các bạn , topic update tinh hình PIX cho các bạn đang chiến: http://mmo4me.com/showthread.php?478...an-dang-chien-.
Hàng triệu mem PIX trên thế giới vẫn hoạt động, đình công giống như muối bỏ biển. Tụi nó là dân làm ăn, nó phải tính lợi cho nó trước, tuy có hơi quá nhưng xem xét kỹ lại thì nó đã từng cảnh báo về việc banned rồi, các bạn đừng cay cú nữa nhé, dù sao cuộc sống vẫn diễn ra... chúng ta chịu khó hợp tác để kiếm $ thay vì chống đối mà làm chậm lại sự phát triển chung của các mem ở đây.
Hiện tại, Load chậm, VNPT /xuanduc . " we are sorry " thỉnh thoảng có xuất hiện. 600code/7id/h

Sau khi bạn post bài thì có bạn khác reply lại liền :

Topic update,vấn đề khác qua chỗ khác
NO WAR HERE

Vậy nếu tiếp tục lại có chiến tranh xảy ra, tôi lại phải đi theo dọn rác cho các bạn, thế là tôi chọn giải pháp Ẩn bài viết cho chẳng ai thấy tránh có chiến tranh, giờ bạn đi kiện tôi rồi PM tôi nữa chứ :

TMBB said:
Bác làm việc kiểu gì vậy ? Thiếu công bằng lắm đó. xóa bài ko có lý do. Bữa trước cãi nhau 1 tí thì bảo là Xúc phạm người khác! Nhiều mem chém thế kia mà bác ngồi im? Nick của tui : binbin28 bị bác banned chỉ vì chém vài câu thôi. Vừa phải thôi, nơi đây là forum, tui đã tôn trọng qui định thì bác cũng phải chừa cho người ta đất để nói lên ý kiến chứ? Mod là ngon lắm hả? Dịch từ chữ cái ghép thành từ Mod có nghĩa là : đóng vai giúp việc thôi. ko hơn không kém đâu? giờ tui hỏi : binbin28 bao giờ unban? Ko trả lời thì tui qua 4rum khác. mmo4me đc biết đến vì chất lượng chứ ko phải đội ngũ Mod điều hành đâu, ko thay đổi thì chẳng còn ai nữa. Tui góp ý kín, mong bác suy nghĩ cho phải lẽ/

Vậy giờ sao hen, đang rầu PIX ko có cơm ăn rầu thêm mấy chuyện này nữa :( :binhsua144:

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

À mà chuyện tui ko onl là sai nhé, tui đang mắc đá fifa online 2 xả stress !

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Đang loạn,ai cũng dễ nóng,ae lo giữ thân giữ miệng chút đi
Mod đi dọn chiến trường cũng ko rảnh đâu
Nhà ai nấy lo,ai vào thớt nào chịu trách nhiệm thớt đó
Đừng lân la wa làm bậy nhà ngta là chẳng việc gì phải kiện cáo
Thời loạn tự giữ mình!

Upvote 0
Nói vô lý quá, nhờ bác Admin đi, search IP giúp em , nếu IP này có hơn 2 TK, 1 đã bị banned, 1 đang dùng đây... Thì em chịu trách nhiệm vì vu oan và xâm phạm tư cách của Mob captcha . Mình không nói chuyện với Mod này nữa. " Thiếu chiều sâu ... "

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

Đang loạn,ai cũng dễ nóng,ae lo giữ thân giữ miệng chút đi
Mod đi dọn chiến trường cũng ko rảnh đâu
Nhà ai nấy lo,ai vào thớt nào chịu trách nhiệm thớt đó
Đừng lân la wa làm bậy nhà ngta là chẳng việc gì phải kiện cáo
Thời loạn tự giữ mình!

Thanks bác, cùng hội với Mod à .

Upvote 0
Nói vô lý quá, nhờ bác Admin đi, search IP giúp em , nếu IP này có hơn 2 TK, 1 đã bị banned, 1 đang dùng đây... Thì em chịu trách nhiệm vì vu oan và xâm phạm tư cách của Mob captcha . Mình không nói chuyện với Mod này nữa. " Thiếu chiều sâu ... "

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

Thanks bác, cùng hội với Mod à .

Bạn đừng nói vậy!
Trước hết mún tìm hiểu vấn đề bạn nên dùng lời lẽ lịch sự hơn
Như bác iphone4s có lần chửi cả admin Only C chỉ vì ko vào đc 4rum mà tưởng mình bị admin chặn IP :|
Mình chỉ thắc mắc nick bạn bị banned khi nào?
Mình thấy nick mới này bài viết đã hơn 56,nghĩa là bạn post cũng nhiều rồi
Sao ko report ngay lúc nick kia bị banned mà h mới report
MOD 1 ngày dọn cả ổ spam,banned biết bao nhiu nick
Đến h bạn mới nói,ai mà tìm lại các post đó đc???

Upvote 0
Bạn đừng nói vậy!
Trước hết mún tìm hiểu vấn đề bạn nên dùng lời lẽ lịch sự hơn
Như bác iphone4s có lần chửi cả admin Only C chỉ vì ko vào đc 4rum mà tưởng mình bị admin chặn IP :|
Mình chỉ thắc mắc nick bạn bị banned khi nào?
Mình thấy nick mới này bài viết đã hơn 56,nghĩa là bạn post cũng nhiều rồi
Sao ko report ngay lúc nick kia bị banned mà h mới report
MOD 1 ngày dọn cả ổ spam,banned biết bao nhiu nick
Đến h bạn mới nói,ai mà tìm lại các post đó đc???

Mình đã giải thích rồi. Mình đã định nói, nhưng thôi, làm lại cái id khác. Nhưng thấy bác ấy vẫn hành xử vô lý lắm , nên PM và lên đây loa loa thôi. quan trọng gì đâu. Bạn có thấy cái cách bác ấy trả lời không ?" Vậy nếu tiếp tục lại có chiến tranh xảy ra, tôi lại phải đi theo dọn rác cho các bạn, thế là tôi chọn giải pháp Ẩn bài viết cho chẳng ai thấy tránh có chiến tranh" Làm gọn box là nhiệm vụ của Mod mà. lạm dụng quyền , có thêm vài chức năng trong control panel là thích làm gì cũng đc hả bạn ? Mình nói vậy trong khi đang bực tức là đã giữ lịch sự lắm rồi đó .
http://mmo4me.com/showthread.php?246...uy-BOX-Captcha Nọi quy đây, banned vinhc viễn vậy trời ? Thấy cảnh bất bình, rút đao chém vài phát. chưa đến mức để banned vĩnh viễn . Hic hic.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Cần gì giải thích mất thời gian hả bạn ! Đã Newbie không biết thì dựa cột mà nghe đã không biết còn lắm chuyện. Mà thớt thuộc dạng Clone níck thôi :)) :))

Sao nhiều bạn ko dùng cái đầu để suy nghĩ ? Mình có tạo thớt nào đâu mà thớt thuộc dạng Clone nick ? Ai dựa cột , Newbie ở đây thôi, trên chiến trường kiếm $ thì mình có râu rồi . " Thiếu chiều sâu ..."

Upvote 0
Sao nhiều bạn ko dùng cái đầu để suy nghĩ ? Mình có tạo thớt nào đâu mà thớt thuộc dạng Clone nick ? Ai dựa cột , Newbie ở đây thôi, trên chiến trường kiếm $ thì mình có râu rồi . " Thiếu chiều sâu ..."
:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08: chiều sau này
:binhsua149::binhsua149:

Upvote 0

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
tau nản mày quá. nói như mày thì làm gì có chuyện 1 group bị banned hết id con? nó phải chừa lại để những thằng ngu như mày cày kiếm INV chứ. Mày tốt nghiệp 12 chưa? nhờ tiêu cực ko? Sao mày ăn nói bất lịch sự vậy? mày đi hỏi cả 4rum này đi, ai đồng ý với mày ko ? thôi, tốn thời gian nói với thằng ngu nhu mày. Ở đâu? để địa chỉ tau tới solo ? OK?

Bạn này có vẻ " chảnh " kiểu " *** cảnh " đây mà. Đợi đi nhé, rồi sẽ tới lượt bạn mà. Vội gì chứ?

như này là xúc phạm người khác rồi. Nhưng mình nghĩ chỉ xóa bài và ban nick vài ngày là đủ cảnh cáo, nếu phát hiện lần sau nữa thì ban nặng hơn.
Giờ mình sẽ ban lại các bạn 3 ngày.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT