Mở quán cà phê MMO

các bác có đủ tự tin để dùng chung wifi ko :D

làm quán cà phê thì tùy theo tình hình ở quê như thế nào mà tìm đối tượng và mặt bằng
- nếu xác định dành cho giới trẻ thì tìm chỗ gần trường cấp 3 và mặt hàng bán cần đa dạng
- nếu xác định khách hàng chính là dân lao động thì tìm chỗ thuận tiện gần ngã 3, mặt hàng chính chỉ cần cà phê thuốc lá
2 loại đối tượng khác nhau có cách bài trí hàng quán và phục vụ khác nhau xa

Em đang mở cafe ở sài gòm đây bác, khu hoa lệ san fran xích Long luôn ! Ban đầu định hường workshop , mmo , finance ! Nhưng làm mới thấy lượng khách mảng đó quá ít ! Vì hầu hết anh em ngồi ở nhà ! Có kèo mới hẹn nhau !
Bác mở thì đừnh tập trung quá vào đó ! Cứ bình thường thôi ! Hữu xạ tự nhiên hương thôi :)

Em đang mở cafe ở sài gòm đây bác, khu hoa lệ san fran xích Long luôn ! Ban đầu định hường workshop , mmo , finance ! Nhưng làm mới thấy lượng khách mảng đó quá ít ! Vì hầu hết anh em ngồi ở nhà ! Có kèo mới hẹn nhau !
Bác mở thì đừnh tập trung quá vào đó ! Cứ bình thường thôi ! Hữu xạ tự nhiên hương thôi :)

có tuyển mấy e tươi mát ko bác/bên pxl thấy nhìu nè

:) nhớ cho thanh toán bằng bitcoin nhé ;) mình sẽ tới uống

có tuyển mấy e tươi mát ko bác/bên pxl thấy nhìu nè
:v quán em cafe văn phòng máy lạnh khúc trên cây xăng cơ, nhân viên là sinh viên thôi. mấy quán bồ nói ở dưới khu miếu nổi. Bên đó chuyên rửa mắt, ko biết có rửa con ! lộn ! coin ko :v :v

Theo m nên mở quán bình thương càng yên tĩnh càng tốt rãnh rãnh rủ ae Mmo lại giao lưu là đc, phục vụ số đông :D

Theo m nên mở quán bình thương càng yên tĩnh càng tốt rãnh rãnh rủ ae Mmo lại giao lưu là đc, phục vụ số đông :D
Chín xác ! em ban đầu đi hướngtaajpj trung, giờ phải làm bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom