Spotlight Mở lớp Offer tại nhà

Status
Not open for further replies.

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Tớ chỉ mở lớp cafe chứ ko mở lớp off, cũng ko nói gì đến chuyện học phí 1/10, xem lại đi nha :binhsua41:

cafe thì cafe e a bữa nào chả uống. offers thì vẫn đang dần bị xoán ngôi nhưng mà ko phải vị vậy mà ít tiền hơn mổi năm lại ra 1 chủ đề mới chả năm nào giống năm nào phải bít biến đổi thôi thời cuộc mà đêm ít thì 100 200 đêm ngon cũng 400$ quan trọng lười hoc hỏi thôi. chứ offers đang phát triển những công nghệ mới bắt kịp theo thời thế sẽ đc đơn giản chỉ là vậy thôi. ta ở đây ko có ý cướp học sinh tại vì ko rãnh 1 ngày làm việc 18 20h rồi ko rãnh nhiều vấn đề giải quyết tới cuối năm nhiều dự án MMO mới nữa chuẫn bị triễn khai và súc tiến trc khi bị nát vì vậy xin đừng alo pm yahoo nữa ko rãnh trả lời. còn bên phần ex giao dịch PP PZ LR thì pm đang làm biến thiên về phần đó cho những ng nc ngoài cần gd.

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000
cafe thì cafe e a bữa nào chả uống. offers thì vẫn đang dần bị xoán ngôi nhưng mà ko phải vị vậy mà ít tiền hơn mổi năm lại ra 1 chủ đề mới chả năm nào giống năm nào phải bít biến đổi thôi thời cuộc mà đêm ít thì 100 200 đêm ngon cũng 400$ quan trọng lười hoc hỏi thôi. chứ offers đang phát triển những công nghệ mới bắt kịp theo thời thế sẽ đc đơn giản chỉ là vậy thôi. ta ở đây ko có ý cướp học sinh tại vì ko rãnh 1 ngày làm việc 18 20h rồi ko rãnh nhiều vấn đề giải quyết tới cuối năm nhiều dự án MMO mới nữa chuẫn bị triễn khai và súc tiến trc khi bị nát vì vậy xin đừng alo pm yahoo nữa ko rãnh trả lời. còn bên phần ex giao dịch PP PZ LR thì pm đang làm biến thiên về phần đó cho những ng nc ngoài cần gd.

:binhsua32: Ước gì mình được như anh ấy

tinhcuoi

Banned
Reactions
85
MR
0.000
Chat with me via Skype
  • Replies: 122
  • Views: 2,959

2 ngày lượt view tăng chóng mặt chứng tỏ nhu cầu học off cao lắm nè.
Vì sự nghiệp trồng người cố lên chủ thớt nhé

sunnet21vn

Junior
Reactions
192
MR
0.006
Để lúc nào vào lại em alo bác.
Nghỉ bữa giờ vẫn còn làm tốt, chưa bị lụt nghề :binhsua41:

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype

Ké phát, acc làm 2 net . newbie nên sợ gạch đá lắm :binhsua146:
giá mắc thì ko ai học, giá rẻ thì ko bõ công, thớt nên để thời gian đó tự kiếm tiền thì hơn.

chiến tốt thế ^_^

Last edited by a moderator:

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
gạch đá vài phát
100$ thì thôi chứ thật sự ra offer chỉ cần đọc các forum nước ngoài or trong nước học hỏi các pro đang chiến tích lũy kinh nghiệm + vốn tiếng anh khá là cũng thành công kha khá rồi cái gì mà dạy từ cơ bản đến nâng cao từ nâng cao đến chuyên nghiệp.
Nếu cậu dạy mình reg net chiến net làm site off design site thì 100$ mới xứng chứ còn chỉ chiến off ko mà 100$ thì ^:)^

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
Chọi gạch thì cũng đành chịu. Nhiều người xin dạy off quá , thế này phải 1 ngày 48 tiếng mới đủ
Ai vào Up phát nào . Cơ hội chỉ đến 1 lần . Ai thích học thì PM nhanh nào. Không thì nên bỏ tiền chơi đầu tư còn sướng hơn.

hunterlovex

Junior
Reactions
69
MR
0.000
thớt này trông thế mà hot vãi lều nhỉ,bạn pro thật thì time bạn làm off kiếm gấp bao nhiều lần đi dậy rồi tội gì phải mở lớp :binhsua35:

Tại làm 1 mình cũng buồn. Nên mở lớp dạy cho những Newbie chính hiệu làm chung cho vui. Cà 2 cùng tiến bộ. Topic này dành cho newbie . Pro vào làm gì để rồi đi ra.

Tại làm 1 mình cũng buồn. Nên mở lớp dạy cho những Newbie chính hiệu làm chung cho vui. Cà 2 cùng tiến bộ. Topic này dành cho newbie . Pro vào làm gì để rồi đi ra.
đã gọi là newbies thì lấy đâu ra tiền mà bạn thu học phí cao như vậy ai chịu nổi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week