• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mở lớp dạy forex miễn phí cho anh em (max 20 mem)

Status
Not open for further replies.
cái này thì cũng chỉ mới nghe qua chứ chưa bao giờ chơi nữa?không biết khó lắm không bạn nhi

vừa thấy show proof là nhiều bác nhảy vào nhỉ :binhsua146:

hãy show proof 3 tháng liên tiếp mà 1000% tuần
thì có lẽ mình cũng phải cúi đầu làm đệ, nhưng có lẽ hướng dẫn thân tinh cho new cũng tốt
nhưng nó phải xuất phát từ sự nhiệt tâm thực sự
Mình 10% ngày đã thấy nguy hiểm rồi, chỉ thoải mái ở nức 4-6% thôi

1slot ngồi hóng
yahoo : truongcongnhat2006

cái này thì cũng chỉ mới nghe qua chứ chưa bao giờ chơi nữa?không biết khó lắm không bạn nhi

khó hay dễ phục thuộc lòng đam mê thực sự của bạn mà thôi
bạn hay nhìn vào thực tiễn mà coi
có những thứ rất khó với mình nhưng với người khác lại rất dễ

Giờ mới để ý chủ thớt cũng là chủ thớt bên kia :)).
Thì mình gà mới cần phải học, chứ giỏi rồi thì ngồi chém gió như mấy bạn kia cho nhàn.

cho mình xin theo học forex với !!
yahoo: datvn1988
thanks

xin 1 slot để có kiến thức thực sự về lĩnh vực này
Yh: hungpham6
many thanks
P/s: thấy số lượng mem dk cũng đông. ko biết có pro nào có tâm huyết với forex vào phụ thớt đi. vực dậy cái box forex cho đông vui. hyip hoài cũng chán

cho newbie 1 slot với pro ạ
yh: hoangtu_nhoccon

many thanks
P/s: thấy số lượng mem dk cũng đông. ko biết có pro nào có tâm huyết với forex vào phụ thớt đi. vực dậy cái box forex cho đông vui. hyip hoài cũng chán

forex là lĩnh vực kinh doanh dài hơi. ko phải ai cũng hợp đâu

- - - Updated - - -

many thanks

forex là lĩnh vực kinh doanh dài hơi. ko phải ai cũng hợp đâu

many thanks

Sáng kiến hay, lĩnh vực forex này cũng ko phải cần phải giấu nghề, ai đã từng trãi qua chắc cũng hiểu, mình ko phải là pro, mình chỉ là người đi trước, muốn tiết kiệm thời gian, tiền bạc và công sức của các chủ gà con thôi... Nếu ai có kinh nghiệm rồi thì cùng tham gia chia sẽ cùng các bạn...

Cho mình theo học vơi chưa biết chi nhiều cả! Kiến thức là vô tận mình muốn đươc như chủ topic lắm đó :) hy vọng bạn giúp mình hì.

Đã có 17 lot còn 3 mem nữa. mình ko nhận đông vì khó quán lý lắm. (post lên trang đầu), các bạn đang ký nhớ để ại yahoo nhé.. ko thì add trực tiếp yahoo...

Đã có 17 lot còn 3 mem nữa. mình ko nhận đông vì khó quán lý lắm. (post lên trang đầu), các bạn đang ký nhớ để ại yahoo nhé.. ko thì add trực tiếp yahoo...
Ơh sao mình đáng kí mà hokmcos trong danh sách vậy cậu và một số bạn nữa kìa! Cậu update và làm viẹc cẩn thận tý chứ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom