• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mở lớp dạy forex miễn phí cho anh em (max 20 mem)

Status
Not open for further replies.
Có thông tin gì mới thì chủ thớt spam qua yahoo cho anh em nhé :)

Thanks!!!

cho mình đăng kí 1 suất với nhé. cũng đang nghiên cứu cái này có gì spam yahoo mình tiếng nhé : tinhyeuanhvaem_ngoc :)

tình hình là yahoo của mình ko thể add thêm nick được nữa, ko biết tại sao nữa. Các bạn từ số 09 -21 ai chưa có add thì add nốt nhé..

Bác ơi còn chỗ không cho em xin 1 vé với. e cũng đã trade Demo và Real rồi. nên những kiến thức về căn bản ở trên e cũng năm chút ít. mà đánh vẫn thua :(

mail của e:

[email protected]

em tên Phúc ạ

còn nhận kô vậy pro :binhsua96:

Cho bác 1 lot vậy, để yahoo. t3 tuần này học nhé

Cho mình học với, đang muốn tham gia forex nếu không kịp thì khi nào có khóa sau báo cho mình với nhé

yahoo của mình là : criminal2804

Thanks bạn.

Last edited by a moderator:
Kiến thức cơ bản mình cũng có nè...hâm mộ quá chừng kể từ khi vòa forex mình chưa một lần có cái proof như chủ topic :). Cho mình một chân dự thính được chứ ;)

Ko dám múa rìu qua mắt thợ, nhưng hoanh nghênh bác vào thảo uận cùng mọi người.. add Yahoo : Vancuong101 , skype : fxvnclub
Các bạn khác đăng kí trể đợi khóa học sau nhé... các bạn rảnh thì có thể đọc tài liệu tham khảo trước..

hahaha... vậy là tui không hợp rồi àh? tui chưa biết gì về Forex cả, cứ tưởng là mở ra đào tạo cho người chưa biết chứ... vậy đành hẹn lại kiếp sau vậy :)) :))

Bác jetleeacb ơi em chưa biết tí gì về forex. Bác có thể chỉ cho em cần đọc những tài liệu nào để có kiến thức tham dự lớp của bác không. Cho em xin link tài liệu, tên sách hoặc từ khóa google là ok.

Bạn còn cho mình xin 1 suất với nhé :
YM: machien89

cho xin slot yahoo : phandangnhat_2112

Nếu còn suất hoặc mở khóa mới cho mình xin một vé nhé.
Nick yahoo của mình: [email protected]

còn suất nào ko, cho mình xin 1 vé nhá tks cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x