• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Mở chức năng Monetization trong Youtube

prohyipvn2010

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Hi các pro!
Tình hình là em định kiếm tiền bằng Youtube, lọ mọ vào phần mở chức năng kiếm tiền thì nó báo Việt Nam mềnh không nằm trong dach sách.
Thế là em vào đổi tên quốc gia cái là được ngay.
Các bờ rồ cho em hỏi làm thế có ảnh hưởng gì sau này hay không? (vấn đề rút tiền sau này chẳng hạn)
Hoặc nếu làm vậy được thì nên chọn nước nào? Hay có cách nào đăng kí bằng nước Việt Nam được ko?
CHân thành cám ơn các bờ rồ giúp đỡ! :D

Mình chỉ hỏi chỗ vấn để mở chức năng kiếm tiền của Youtube thì chọn quốc gia nào thôi mà! Còn đăng kí GA thì khác mà bác! :binhsua09:

Hi các pro! Tình hình là em định kiếm tiền bằng Youtube, lọ mọ vào phần mở chức năng kiếm tiền thì nó báo Việt Nam mềnh không nằm trong dach sách. Thế là em vào đổi tên quốc gia cái là được ngay. Các bờ rồ cho em hỏi làm thế có ảnh hưởng gì sau này hay không? (vấn đề rút tiền sau này chẳng hạn) Hoặc nếu làm vậy được thì nên chọn nước nào? Hay có cách nào đăng kí bằng nước Việt Nam được ko? CHân thành cám ơn các bờ rồ giúp đỡ! :D
Mở chức năng kiếm tiền tiếng Anh cũng được, mà tiếng Việt cũng được mà bạn, điều này cũng đâu ảnh hưởng gì đâu :)

Trong acc đó nhiều video vi phạm như thế này thì có bật chế độ kiếm tiền đc ko mấy bác

Không kiếm tiền đc đâu bạn, tuần trước mình cũng xóa mấy cái video nội dung thứ 3 với lại bị chặn ở 1 số quốc gia mất hết mấy chục k view, tốt nhất muốn kiếm tiền thì nên up video ko bị report gì hết, muốn xóa video vi phạm vào phần Copyright bên tay trái phần quản lý video xóa đấy bạn, trên hình là bạn bị dính hết 5 cái đấy bạn!

có ai chỉ mình acctive như thế ko . cũng đánh muốn kiếm tiền với youtube :binhsua09:

điều kiện để cần acctive là gì ? vậy mấy pro :binhsua10:

Last edited by a moderator:
có ai chỉ mình acctive như thế ko . cũng đánh muốn kiếm tiền với youtube :binhsua09:

điều kiện để cần acctive là gì ? vậy mấy pro :binhsua10:
Active gì vậy bạn, nếu active phần kiếm tiền thì vào mục cài đặt kênh xem trạng thái tài khoản của bạn có ở trạng thái tốt ko rồi vào cài đặt kiếm tiền !

- - - Updated - - -

Cho e cái link để vào phần này với
Mình ghép 3 ảnh ở các mục khác nhau đó bạn
Phần xem trạng thái tài khoản thì vào: https://www.youtube.com/account_features
Phần xem mục cài đặt kiếm tiền thì vào: https://www.youtube.com/account_monetization

Last edited by a moderator:
Sao cái acc YTB của mình change English + Socks US mà nó vẩn ko chấp nhận là thế nào vậy các pro ?

Sao cái acc YTB của mình change English + Socks US mà nó vẩn ko chấp nhận là thế nào vậy các pro ?
pm bom_nhox93
gjgjg 20 char

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom