mmo_zeek scammer nổi tiếng vào nói chuyện tý nào

Status
Not open for further replies.
Đề nghị bác police dở hơi .. rảnh việc report dùm các bằng chứng scammer nhé. bác hơi rảnh việc đó.. thú thật nick trên của tớ.. còn bác nói tớ scammer thì yêu cầu uốn lưỡi lại nhé.. giỏi mà đi bắt máy tụi scammer thật sự đấy.. chứ ngồi đó mà report nhảm nhí thế này . Dạo này thấy police làm ăn dỡ hơi ko có tác dụng tí gì cho forum gì cả. Dẹp police luôn cho rồi suốt ngày cứ ăn to nói phét chém gió:binhsua19:

Đừng nóng vội.... và đừng có chém mạnh.... càng chém mạnh thì càng chứng tỏ có tật giật mình đấy :binhsua15:

thì ra là vuamoney, ai bị nó lừa tềnh thì vào xúc nó đi :binhsua24:

Cây ngay ko sợ chết đứng... sao ko ai report mình là scamer đi :binhsua17:

Đề nghị bác police dở hơi .. rảnh việc report dùm các bằng chứng scammer nhé. bác hơi rảnh việc đó.. thú thật nick trên của tớ.. còn bác nói tớ scammer thì yêu cầu uốn lưỡi lại nhé.. giỏi mà đi bắt máy tụi scammer thật sự đấy.. chứ ngồi đó mà report nhảm nhí thế này . Dạo này thấy police làm ăn dỡ hơi ko có tác dụng tí gì cho forum gì cả. Dẹp police luôn cho rồi suốt ngày cứ ăn to nói phét chém gió
nhột hả thằng pịnh, thấy bán lr đã thấy pịnh mịa nó r, để dành gần tới mùa mưa khui ra táp nha :))

thế còn bác chienthang9106 thì sao ???????????

Đề nghị bác police dở hơi .. rảnh việc report dùm các bằng chứng scammer nhé. bác hơi rảnh việc đó.. thú thật nick trên của tớ.. còn bác nói tớ scammer thì yêu cầu uốn lưỡi lại nhé.. giỏi mà đi bắt máy tụi scammer thật sự đấy.. chứ ngồi đó mà report nhảm nhí thế này . Dạo này thấy police làm ăn dỡ hơi ko có tác dụng tí gì cho forum gì cả. Dẹp police luôn cho rồi suốt ngày cứ ăn to nói phét chém gió:binhsua19:

con người mà có đến hơn 10 nick trên forum và gần 10 cái nick yahoo thì ko phải là người bt đâu
chốt 1 câu nick bobbygso41 của cậu đúng chưa ? trả lời ngang đây là rõ vấn đề

Last edited by a moderator:
Nhìn cái topic bán LR mà ôi vãi thật 22.5 thì có đứa mù nó mua :))

Và ý cậu tạo topic này có ý nghĩa gì ấy nhỉ.. nhiệm vụ police là gì ??? là phát hiện ra người tạo nhiều nick trên forum này à.. và bắt những người chém gió như tớ... Police làm ăn hài vãi.. còn nick bobbygso41 là của tớ. có vấn đề gì không cậu. tớ có lấy nick đó đi scammer người khác chưa cậu. và nếu có đưa ra proof đây. và việc cậu nói 1 người tạo 5 6 nick yahoo là người không phải bình thường.. đề nghị cậu nói rõ nhé. Việc tạo yahoo bao nhiêu là quyền của tớ. tớ muốn tạo bao nhiêu là tùy tớ còn việc sử dụng vào mục đích gì không phải do cậu quyết định và cậu chưa có bằng chứng gì liên quan tới việc tớ tạo ra scammer mà cậu đã tự động post lên tớ scammer.:binhsua21: sợ bác Police lắm rùi .. hic hic..:binhsua21:

Và ý cậu tạo topic này có ý nghĩa gì ấy nhỉ.. nhiệm vụ police là gì ??? là phát hiện ra người tạo nhiều nick trên forum này à.. và bắt những người chém gió như tớ... Police làm ăn hài vãi.. còn nick bobbygso41 là của tớ. có vấn đề gì không cậu. tớ có lấy nick đó đi scammer người khác chưa cậu. và nếu có đưa ra proof đây. và việc cậu nói 1 người tạo 5 6 nick yahoo là người không phải bình thường.. đề nghị cậu nói rõ nhé. Việc tạo yahoo bao nhiêu là quyền của tớ. tớ muốn tạo bao nhiêu là tùy tớ còn việc sử dụng vào mục đích gì không phải do cậu quyết định và cậu chưa có bằng chứng gì liên quan tới việc tớ tạo ra scammer mà cậu đã tự động post lên tớ scammer.:binhsua21: sợ bác Police lắm rùi .. hic hic..:binhsua21:

Chưa scam nhưng sẽ chờ cơ hội để scam y như chiến thắng :binhsua15:Vụ chiến thắng Police nhớ xử lun nhé :binhsua17:

tóm lại cậu là thằng scam bệnh hoạn nhất mà tớ từng gặp
lại còn có cả nick kotex_thom_tho thì đến bó tay với cái thể loại này rồi
tối nhé thích report đầy đủ thì có cho cậu đọc cậu Quân ạ

Chưa scam nhưng sẽ chờ cơ hội để scam y như chiến thắng :binhsua15:Vụ chiến thắng Police nhớ xử lun nhé :binhsua17:

vụ này tối về cũng check luôn :)

hơ hơ, ông anh trai sao lại bị nghi ngờ là scamer thế này, chủ thớt coi chừng nhầm lần á nha, mình có nhậu với ông anh MMO_ZEEK 3-4 lần rùi, ổng hiền khô, ko giống scam chút nào đâu à...

vụ này tối về cũng check luôn :)

Chờ xem phim hay.... dạo này nhìu diễn viên nổi tiếng quá chừng :binhsua25:

hơ hơ, ông anh trai sao lại bị nghi ngờ là scamer thế này, chủ thớt coi chừng nhầm lần á nha, mình có nhậu với ông anh MMO_ZEEK 3-4 lần rùi, ổng hiền khô, ko giống scam chút nào đâu à...

Cáo già giả nai tơ thì sao hử.... tạo niềm tin trc.. scam sau khi đó chỉ có khóc thôi ^_^ thấy delvinken chưa.... :binhsua23:

ô mai gót :binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28: scam kinh

Report giờ luôn đi... đang chờ nè... vãi lụa bác police
Police nói tối mới rãnh report nên ngồi ngóng. Lát check thử mấy thông tin của Police cho xem có gì mình post trước lên...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom