mmo_zeek scammer nổi tiếng vào nói chuyện tý nào

Status
Not open for further replies.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Sáng nay có đọc mấy topic của cậu http://mmo4me.com/showthread.php?63472-Sell-410LR-rate-22500VND-DONG-A&p=1289199#post1289199http://mmo4me.com/showthread.php?63...-vui-tieu-khien-scammer&p=1291572#post1291572 thấy hài hước quá tò mò check cậu là ai hóa ra cậu có 1 đống nick clone nhỉ . Sợ quá :D

Cũng chết cười với cậu này ko biết đẹp trai thật hay ko mà nick yahoo toàn là [email protected] rồi đến [email protected]
Chắc bị tử kỉ nặng quá :D

Sợ hơn nữa là cậu là 1 trong những scammer quá nổi tiếng đúng ko cậu Quân vuamoney ?
Police chưa bao giờ lập topic report mà lại bắt nhầm người đâu

Giờ công việc bù đầu nên chưa viết report đầy đủ dc tối về sẽ trả bài đầy đủ cho anh em forum biết tên scammer nổi tiếng này

Giờ cậu có khả năng xóa hết chứng cứ trên google thì cứ tự nhiên nhé :D mình có chụp lại đầy đủ cả rồi :D

Bác nào muốn làm police sau này thay em thì thử chứng minh vụ này cho em nào . cho biết gợi ý 3 nick bobbygso41 và vuamoney và mmo_zeek là 1 .Google ra quá nhiều thông tin đó

Last edited by a moderator:
bác rinny đi làm mà vẫn chăm săn scammer quá ta :m131:

hay quá cảnh sát lại ra tay :binhsua14:

Rồi... 2 e nó có khả năng là một rồi.... :binhsua28: vote cho police tối cung cấp thông tin.... :binhsua15:

oh my god thằng lồ này nằm trong list yaoo của êm lâu rồi mà ko biết nó là sờ cam mơ :binhsua24:

Nik yahoo tạo cái khác thì khó gì đâu.... Chỉ mỗi ko ai nhận bik đc nó làm cam thôi :binhsua19:

hix, mình cũng muốn làm police

Ôi vuamoney.... vụ này hot đây :-"

2 xì cam gặp nhau.... thật đúng là chuyện chỉ có trong giới ..... sì cam :binhsua24:

giờ nhìn kĩ lại mới thấy nó có trong list yahoo mình
bó tay

giờ nhìn kĩ lại mới thấy nó có trong list yahoo mình
bó tay

Lưu police lại có gì nó sẽ hỏi thăm sức khỏe sau đấy mà... cẩn thận nhé police :binhsua15:

Đề nghị bác police dở hơi .. rảnh việc report dùm các bằng chứng scammer nhé. bác hơi rảnh việc đó.. thú thật nick trên của tớ.. còn bác nói tớ scammer thì yêu cầu uốn lưỡi lại nhé.. giỏi mà đi bắt máy tụi scammer thật sự đấy.. chứ ngồi đó mà report nhảm nhí thế này . Dạo này thấy police làm ăn dỡ hơi ko có tác dụng tí gì cho forum gì cả. Dẹp police luôn cho rồi suốt ngày cứ ăn to nói phét chém gió:binhsua19:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom