[MMO_ID] ♦ Referrals PTC ♦ RB+Bonus [hấp dẫn][hợp lí]

Status
Not open for further replies.
Hay mình reg acc khác ?

Hay mình reg acc khác ?
heheheh nếu dc vậy còn j bằng :D

1 ip k đk đc 2 acc. thôi đợi site khác vậy :D

1 ip k đk đc 2 acc. thôi đợi site khác vậy :D
um chuẩn bị up mấy site đang nổi : tapbux, noulnix , chắc mình up sau cùng heheh
sẽ có nhiều site cho bạn hjhjhjh, cảm ơn bạn đã nhập hội

up đêm khuya nào

Username: Idie9xx
RB: Z232518678839 (WMZ)
Yahoo: Idie9xx
Cuối cùng vẫn chưa đăng kí được pp :(

Chế độ Bonus [hấp dẫn][hợp lí] ?? là thế nào vậy cậu :D cụ thể tí đi :D

Chế độ Bonus [hấp dẫn][hợp lí] ?? là thế nào vậy cậu :D cụ thể tí đi :D
heheh câu hỏi rất hay và hóc búa, theo mình nghỉ là Bonus là thưởng cho các bạn có động lực để làm tiếp,hấp dẫn là tính từ hỗ trợ nghĩa cho Bouns thêm hay và lôi cuốn newbie thôi, còn hợp lí là tùy vào mỗi site mà mình sẽ bonus một cách hợp lí không để ai chịu thiệt , mọi người đều biết bonus là bỏ tiền túi ra chứ site chưa pay ,nên Chế độ Bonus [hấp dẫn][hợp lí] nói nôm na là thưởng hấp dẫn và hợp lí không ai chịu thiệt heheheheh giải thích sai bạn bỏ qua cho nhen học văn mình bét lắm

heheh câu hỏi rất hay và hóc búa, theo mình nghỉ là Bonus là thưởng cho các bạn có động lực để làm tiếp,hấp dẫn là tính từ hỗ trợ nghĩa cho Bouns thêm hay và lôi cuốn newbie thôi, còn hợp lí là tùy vào mỗi site mà mình sẽ bonus một cách hợp lí không để ai chịu thiệt , mọi người đều biết bonus là bỏ tiền túi ra chứ site chưa pay ,nên Chế độ Bonus [hấp dẫn][hợp lí] nói nôm na là thưởng hấp dẫn và hợp lí không ai chịu thiệt heheheheh giải thích sai bạn bỏ qua cho nhen học văn mình bét lắm
Òh mặc dù chả hiểu gì nhưng sang mai Ref cho cậu 1 phát kaka, giờ ngủ nghĩ phẻ :D

Òh mặc dù chả hiểu gì nhưng sang mai Ref cho cậu 1 phát kaka, giờ ngủ nghĩ phẻ :D
thank bạn,trả lời câu hỏi đổ mồ hôi hột luôn

đệch chú e đùa với a à, đang ngồi chung với 3 má click vào blog chú e chưa được 3s nó nhảy qua đây
http://adultvidssite.n********==>Làm a bị chửi....

Chú check lại nhá

đệch chú e đùa với a à, đang ngồi chung với 3 má click vào blog chú e chưa được 3s nó nhảy qua đây
http://adultvidssite.n********==>Làm a bị chửi....

Chú check lại nhá
vẫn bình thường mà a có nhảy qua link trên đâu

up trưa nào

up nào

up

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895