• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning mmo4me.net là site lừa đảo!

Status
Not open for further replies.

wemercy27

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Hôm nay lúc lag mạng em vào forum nhà mình không được, vô tình search trên google và lạc nhầm vào mmo4me.net thì login nick cũ của em từ hồi còn oánh poker là ILEBSM vào thấy báo không được. Lúc sau em login vô đây bằng nick đó vẫn được nhưng giờ không được nữa. Không biết có phải mmo4me.net là của bọn mạo danh lừa đảo không và hình như em đã bị hack nick. Em viết bài này mong nhận được câu trả lời từ mọi người.

Nó là site của một scam mà :v

Mmo4me.net là trang clone của mmo4me.com lâu rồi.
Đã có vài bài report lâu rồi. Và admin site đó cũng từng vào phân bày nhưng hình như bị banned lun

Hình như có bài r mà , mà giờ log vào acc đó đc k , k đc thì cấp tt lấy lại acc đi , còn k thì bảo mod ban luôn lạng quạng nó lấy acc đó đi scam thì bm

Hôm nay lúc lag mạng em vào forum nhà mình không được, vô tình search trên google và lạc nhầm vào mmo4me.net thì login nick cũ của em từ hồi còn oánh poker là ILEBSM vào thấy báo không được. Lúc sau em login vô đây bằng nick đó vẫn được nhưng giờ không được nữa. Không biết có phải mmo4me.net là của bọn mạo danh lừa đảo không và hình như em đã bị hack nick. Em viết bài này mong nhận được câu trả lời từ mọi người.
Bạn đã suy đoán đúng 100% rồi nhé, chúc mừng bạn đã ko mất mát tài sản.

Ặc, may quá. Lúc nãy em đã nghi nghi nên đổi pass tk may kịp, nhưng lại gõ nhầm unikey. Chắc thằng scammer chưa kịp zô :D. Không biết site đó có virus không các bác ?

Theo quan điểm của mình thì 1 website lừa đảo hay ko còn phụ thuộc vào những con người trong đó nữa. Cách họ nói chuyện, buôn bán ra sao.

Nick ngày trước em mở dịch vụ Skrill thôi mà, giờ không làm nữa. Do đổi hẳn xài email mới. Nếu thế nhờ mod ban nick ilebsm để lại giúp em nick wemercy27 với ạ.

Nick ngày trước em mở dịch vụ Skrill thôi mà, giờ không làm nữa. Do đổi hẳn xài email mới. Nếu thế nhờ mod ban nick ilebsm để lại giúp em nick wemercy27 với ạ.

Done :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back