Request mmo4me.net đã có SSL luôn rồi

ghostmaster

Banned
Reactions
15
MR
0.000
Vừa rồi forum .com admin vừa đăng ký chứng chỉ SSL nên dễ phân biệt dc .com và .net , hôm nay vào lại bên đó thấy cũng đã có luôn rồi , @@!
https://mmo4me.net
Admin ko có biện pháp tránh thai nào ak ?

Black Líst không thì chỉnh host file cho nó về 127.0.0.1 , còn với các new user chưa biết đến MMO4ME thì bó tay google là xác cmn định :)

Upvote 0
bây giờ gõ tìm google toàn ra .net
thật ra đó là chuyện của người ta thôi giờ bó phép, Seo thua thì chịu chết còn mình cứ đâm đầu vào đây thôi chứ gôogle làm gì, còn ko thì shin ráng contact bên hósting nó báo fake site xem thế nào, mà hóst giờ thay đổi liên tục thường xuyên đc nên muốn diệt trừ tận gốc cũng phải lì với nó thôi

Upvote 0
thật ra đó là chuyện của người ta thôi giờ bó phép, Seo thua thì chịu chết còn mình cứ đâm đầu vào đây thôi chứ gôogle làm gì, còn ko thì shin ráng contact bên hósting nó báo fake site xem thế nào, mà hóst giờ thay đổi liên tục thường xuyên đc nên muốn diệt trừ tận gốc cũng phải lì với nó thôi
tính ra admin bên ấy cũng là dân webmaster rồi , cũng đầu tư kinh

Upvote 0
Nghĩ sao Seo thua vậy bạn :D , chẳng qua là Shin chặn hết bot thôi :D

Upvote 0
tính ra admin bên ấy cũng là dân webmaster rồi , cũng đầu tư kinh
Không biết đâu mà lần, nếu bên đó ko scam và shin ko có phương hướng gì mới đảm bảo newbie sẽ ở bên đó và các lão làng thì lâu nay ko có nói nhiều trên 4rum, dự là tre già măng mọc thế thôi./.

Upvote 0
Upvote 0
http://mmo4me.com/robots.txt :D, có nguyên nhân cả ấy bạn ơi
Nguyên nhân gì cũng vậy thôi, giờ thì new room có kể kéo mem được nhiều hơn chẳng hạn, nếu ko scam thì dần dần cũng chỉ còn mấy thằng già nói chuyện với nhau như tớ với cậu đang bàn vậy thôi, nói tóm lại cái site .net cũng ko bik nó làm để làm gì, xóa xổ .com chắc /./ hay phục vụ cho các âm mưu scam ./. bó tay

Upvote 0
Nguyên nhân gì cũng vậy thôi, giờ thì new room có kể kéo mem được nhiều hơn chẳng hạn, nếu ko scam thì dần dần cũng chỉ còn mấy thằng già nói chuyện với nhau như tớ với cậu đang bàn vậy thôi, nói tóm lại cái site .net cũng ko bik nó làm để làm gì, xóa xổ .com chắc /./ hay phục vụ cho các âm mưu scam ./. bó tay
cái site .net lập ra để scan acount của cái site này mà @@

Upvote 0
nguy to rồi...đời có làm đứa như thế, haizzz

Upvote 0
Không biết đâu mà lần, nếu bên đó ko scam và shin ko có phương hướng gì mới đảm bảo newbie sẽ ở bên đó và các lão làng thì lâu nay ko có nói nhiều trên 4rum, dự là tre già măng mọc thế thôi./.
Làm j mà đến mức đó, nó mới chỉ dừng lại ở copy hình thức thôi, chứ nội dung có thấy ai am hiểu reply bài viết nào đâu

Upvote 0
Làm j mà đến mức đó, nó mới chỉ dừng lại ở copy hình thức thôi, chứ nội dung có thấy ai am hiểu reply bài viết nào đâu

Quan trọng là nó scam chứ nó phát triển theo hướng chính đáng thì có khá nhiều new bie nó nhặt được từ goolge :) mà .COM thì các pro toàn cắm đầu cày ít share nên data cũng là 1 bước đầu để phát triển site

Upvote 0

gà rep cho anh google xử lí nhé . 30 ngày site đó lên sanbox ngồi :D tại admin không làm or... ? :cool::cool::cool::cool::confused::confused::confused:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom