mmo4me cũng hơn 10 năm rồi nhỉ , bạn vào mmo4me bao lâu rồi 8 cuối tuần

chân ướt chân ráo vào cũng đc 8 năm rồi, chưa có thành tựu gì vẫn chỉ là 1 thằng cheater :popo_angry:

chân ướt chân ráo vào cũng đc 8 năm rồi, chưa có thành tựu gì vẫn chỉ là 1 thằng cheater :popo_angry:
Cheater trong mmo thì nghĩa là có kiến thức, giỏi hơn nhiều người rồi đó, kinh nghiệm đầy mình rồi :popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_boss::popo_boss:

10 năm nhìn lại thấy mình vẫn còn gà mờ, lại chậm hiểu chắc tại đã già rồi
ông ăn uống sai thôi , bỏ bớt thịt với sữa đi , bỏ uống sữa đi , ăn nhiều rau xanh vào , từ từ sẽ thoát khoi , nhanh nhẹn lại thui

ông ăn uống sai thôi , bỏ bớt thịt với sữa đi , bỏ uống sữa đi , ăn nhiều rau xanh vào , từ từ sẽ thoát khoi , nhanh nhẹn lại thui
Ăn rau tốn nhiều hơn 02 món kia nha Bác!

mình biết mmo4me từ lâu lâu, xong đến năm 2014 mới đăng ký acc
giờ cũng bỏ hẳn mmo, giờ đang là kiếp đi làm thuê lấy tiền đập coin =))
Thế chả phải MMO là gì? giao dịch của bác cũng cần Internet Online mừ!

Cũng từ 2012 :popo_bye: Mà giờ vẫn nghèo :popo_beat_brick:

Cũng từ 2012 :popo_bye: Mà giờ vẫn nghèo :popo_beat_brick:
nghèo do gì thế bác, em cũng nghèo nhưng chưa biết vì sao nghèo, ko cờ bạc, ko gái gú, ko rượu chè. mỗi tội làm mãi chả thấy giàu

nghèo do gì thế bác, em cũng nghèo nhưng chưa biết vì sao nghèo, ko cờ bạc, ko gái gú, ko rượu chè. mỗi tội làm mãi chả thấy giàu
làm mãi chả thấy tiền đâu bác à :popo_big_smile:

làm mãi chả thấy tiền đâu bác à :popo_big_smile:
Mấy cha toàn bốc phết
1 là làm lương tháng k nổi 12 củ trở lên thì tiền k thấy là phải ..Chi tiêu sinh hoạt hằng ngày đã hết cmn tiền rồi
2 là đề đóm, cờ bạc gái gú..Mình làm công ty , mấy cha toàn đánh đề , chơi bạc..Lương tháng 20-30 triệu nhưng vợ con lúc nào cũng đói mốc mồm ra !

Mấy cha toàn bốc phết
1 là làm lương tháng k nổi 12 củ trở lên thì tiền k thấy là phải ..Chi tiêu sinh hoạt hằng ngày đã hết cmn tiền rồi
2 là đề đóm, cờ bạc gái gú..Mình làm công ty , mấy cha toàn đánh đề , chơi bạc..Lương tháng 20-30 triệu nhưng vợ con lúc nào cũng đói mốc mồm ra !
:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Cám ơn MMO đã cho tôi tất cả, thank so much

Thấm thoát cũng 11 năm từ hồi mò mẫm MMO, kể ra thời sinh viên làm MMO có tiền tiêu xài thoải mái, thích mua điện thoại, sắm xe máy gì thì mua phát 1, mà thời đó kiểu nhìn xung quanh bạn bè chúng nó cuối tháng ngồi phòng trọ húp mỳ tôm, vay mượn tùm lum còn mình thì tiền bạc thoải mái đâm ra tự mãn ko tập trung cày, với trong suy nghĩ lúc đó chỉ xem MMO là nghề phụ kiếm thêm còn tập trung học sau này đi làm phát triển bên ngoài, nghề ngon trường xịn thì cứ học ra ngoài làm cho ngon chứ rú rú trong phòng làm MMO gì cho người đụt đi.
Kết quả ra trường đi làm ra đời bị hành cho bầm dập, trên đe dưới búa tâm lý chẳng thoải mái, tiền bạc thì có thể kiếm ổn nhưng mà nghĩ đến miếng đất cái nhà thì ôi thôi... và rồi cái duyên với MMO kéo mình quay lại, chọt chẹt 2-3 năm kiếm bằng đi làm ngoài cả chục, mười mấy năm, hiện tại là vậy nhưng cũng chẳng biết tương lai như nào, mà giờ cày MMO kiếm đc tiền thì cứ tập trung cày đã, tích lũy càng nhiều tiền càng tốt rồi hướng ra làm ăn kinh doanh bên ngoài, cứ có nhiều tiền, cố gắng trau dồi thêm kiến thức kỹ năng rồi ra bên ngoài mà vẫy vùng.
Suy nghĩ hiện tại có lẽ vẫn vậy, cũng vẫn xem MMO là nghề tay trái thôi, cố gắng kiếm nghề tay phải bên ngoài, nhưng thái độ về MMO thì nghiêm túc hơn nhiều so với trước đây rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom