MMO và Bộ đội chuyên nghiệp [ Theo Các Bạn Chọn Ai ]

tham gia hết đi rồi biết cái nào ..........mak làm phải làm hết mình thì mọi chuyện rồi sẽ thành công.........
ai khuyên cũng chỉ là suy nghĩ của họ thôi quyết định là của cậu là chủ yếu
ngoài mmo hay bộ đội còn khối ngành để chuẩn bị cho cuộc sống sau này.....

tham gia hết đi rồi biết cái nào ..........mak làm phải làm hết mình thì mọi chuyện rồi sẽ thành công.........
ai khuyên cũng chỉ là suy nghĩ của họ thôi quyết định là của cậu là chủ yếu
ngoài mmo hay bộ đội còn khối ngành để chuẩn bị cho cuộc sống sau này.....
cảm ơn cậu vì lời khuyên .

Up. Lên Cho các bậc tiền bối giúp đỡ phát !

đi bộ đội thôi mmo bấp bênh lắm

ku không có cơ nên công an khó vào lắm.
ku chỉ thích làm hải quan thôi :m131 nhưng gần 1 tỉ mới vào được đấy ( mà lại không quen cũng khó vào nữa :(( )

Đi bộ đội mà cũng phải mất 1 tỉ à? Ôi VN tôi ơi!

Thì cái tít bác bảo thế mà! Mà Bộ độii hay hải quan gì cũng vậy! Bao giờ ta mới hết nạn quan liêu đây trời?
cái này thì em chịu . chắc là không bao giờ đâu bác à

làm cả 2
đi bộ đội vẫn làm được MMO mà, vất vả tg đầu, sau chiến MMO bt, hoặc ko thích có thể bỏ hẳn sang MMO cũng dc (nếu Pro)

đi bộ đội thời này thì đoàng đoàng :binhsua36::binhsua36:

ku không có cơ nên công an khó vào lắm.
ku chỉ thích làm hải quan thôi :m131 nhưng gần 1 tỉ mới vào được đấy ( mà lại không quen cũng khó vào nữa :(( )

nếu mà có ý này thì nên ỡ lại MMO, cái xh này ko tồn tại được lâu đâu

Chúc bác ăn dc đủ 1 tỉ trước khi Bác ra trường sa lảnh đạn :m068:

Con đường nào cũng rủi ro hết bạn ơi :|

MMO thì Zeek với JSS là 1 điển hình.

Còn hải quan thì bạn chắc bạn ăn lâu dài được không, 1 2 năm sau chuyện gì sẽ sảy ra. Cũng như lúc bà kon đầu tư vào Zeek thấy tương lại rất sáng sủa nhưng bây giờ thì ...

nhưng thời gian này MMO đang bấp bênh . biết lựa chọn con đường nào đây . mà lại chẳng biết làm cái gì chỉ ngồi gõ thì sau này có vợ con biết thu nhập thế nào để đủ cuộc sống trong gia đình đây

Nếu gia đình có gốc và cậu có chí hướng nên đi sĩ quan chuyên nghiệp.Rất có lợi cho cậu.Thằng bạn tớ vừa TN HVKT Quân Sự - ra trường là được Trung Úy rồi.Giờ làm ở Sân Bay và Quân Cảng Cam Ranh ngon vãi.Lương thì gấp đôi nó nhưng chãng bao giờ có dư.Trông thế nó lại khỏe re.

Last edited by a moderator:
lậy bác ... có 1 tỷ đưa đây em làm cho :D 1 tỷ thì thôi rồi biết bao nhiêu thứ để mà kinh doanh làm ăn , lại có thời gian MMO thêm nữa :(( ....... h e chỉ cần 100 chai thui :-SS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week