MMO và Bộ đội chuyên nghiệp [ Theo Các Bạn Chọn Ai ]

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Sau khi tham gia MMO được 1 năm . cũng chẳng được lợi nhuận mấy . mẹ mình đã bàn 1 kế hoạch khác là cho đi bồ đội chuyên nghiệp . mình đang phân vân về 2 loại này . Mong các bạn tư vấn cho mình xem con đường nào tốt hơn nhé .
Cảm ơn các bạn trước

Ở nhà lấy 1 tỷ đi đầu tư khỏe hơn :binhsua157:
đâu tư nguy hiểm lắm . chỉ có gửi ngân hàng là tốt . nhưng vào đấy làm thì khoảng hơn 1 năm -2 năm là hồi lại được thui bác ạ vì cửa khẩu lạng sơn nó ăn ....... nói lại thấy mê :binhsua146:

pine_336

Hero
Reactions
629
MR
1.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đâu tư nguy hiểm lắm . chỉ có gửi ngân hàng là tốt . nhưng vào đấy làm thì khoảng hơn 1 năm -2 năm là hồi lại được thui bác ạ vì cửa khẩu lạng sơn nó ăn ....... nói lại thấy mê :binhsua146:

có khi nào ăn chưa đủ 1 tỷ đã bị ....:binhsua146:

hải quan
2-3 năm mà bác đòi lấy lại 1 tỷ liền thì nghi qá X_X
nói thì cũng khó .
nó không muốn ăn thôi chứ. nếu nó ăn bạn biết nó ăn mặt hàng gì nhiều nhất không
bạn biết vì sao thuốc lắc , đá, ke lại nhập vào được việt nam không ( chưa nghĩ đến mùa đông còn nhập pháo nữa )
cá đồ nóng như súng , lựu đạn thì lấy ở đâu .
còn mấy thứ nhập sang cửa khẩu nữa . nhiều lắm .
=> cậu biết số lượng nhé . mình chỉ giải thích .

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
ku không có cơ nên công an khó vào lắm.
ku chỉ thích làm hải quan thôi :m131 nhưng gần 1 tỉ mới vào được đấy ( mà lại không quen cũng khó vào nữa :(( )

hải quan ko quen bek thì mới dễ vào đấy :) , chứ mà quen bek thì khó vào lắm :) còn vì sao thì ko nói được :) , nói chung ko quen bek gì hết , đút tiền là dễ vào nhất trong hải quan :)

hải quan ko quen bek thì mới dễ vào đấy :) , chứ mà quen bek thì khó vào lắm :) còn vì sao thì ko nói được :) , nói chung ko quen bek gì hết đút tiền là dễ vào nhất trong hải quan :)
bây giờ ở lạng sơn hải quan toàn là con của những ông có quyền lực thui chứ đã quen phải quen to

hellboy211

Hero
Reactions
277
MR
0.022
Chat with me via Yahoo Messenger
có 1 tỷ thì nhà đầu tư đi. chứ không biết đường chạy lại mất tiền

Mở quán nhậu hoặc quán cà phê. không thì qua biên giới buôn lậu. Hoặc tiếp tục MMO đầu tư mấy site invest mới nổi ấy

Last edited by a moderator:
có 1 tỷ thì nhà đầu tư đi. chứ không biết đường chạy lại mất tiền

Mở quán nhậu hoặc quán cà phê. không thì qua biên giới buôn lậu. Hoặc tiếp tục MMO đầu tư mấy site invest mới nổi ấy
cậu đọc lại topic nhé :D . đấy chỉ là mơ ước thui. ma đầu từ thì site nó nguy hiểm quá đã thấy foor nào đâu

bây giờ ở lạng sơn hải quan toàn là con của những ông có quyền lực thui chứ đã quen phải quen to

vậy nơi đó thì ko bek sao , chứ bên đây thì càng ko quen bek thì càng dễ vô , mà nói chung vào hải quan giờ cũng ko ngon nữa , đấu đá , đâm chọt sau lưng ghê lắm , suy nghĩ kĩ trước khi vào hải quan , đùng 1 ngày bị chơi sau lưng rồi lãnh án thì mệt :)

nói thì cũng khó .
nó không muốn ăn thôi chứ. nếu nó ăn bạn biết nó ăn mặt hàng gì nhiều nhất không
bạn biết vì sao thuốc lắc , đá, ke lại nhập vào được việt nam không ( chưa nghĩ đến mùa đông còn nhập pháo nữa )
cá đồ nóng như súng , lựu đạn thì lấy ở đâu .
còn mấy thứ nhập sang cửa khẩu nữa . nhiều lắm .
=> cậu biết số lượng nhé . mình chỉ giải thích .

thì ý tớ là thế đấy
ăn từ những cái đó nhập vào vn thì cũng có ngày

vậy nơi đó thì ko bek sao , chứ bên đây thì càng ko quen bek thì càng dễ vô , mà nói chung vào hải quan giờ cũng ko ngon nữa , đấu đá , đâm chọt sau lưng ghê lắm , suy nghĩ kĩ trước khi vào hải quan , đùng 1 ngày bị chơi sau lưng rồi lãnh án thì mệt :)
giờ này kinh tế thì khủng hoảng . Con người thì xâu xé nhau ra . không biết mình sẽ làm vào nghề nào nữa nên mở topic này và cần sự giúp đỡ của anh em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week