Help MMO - Những bài học đầu tiên khi lạc bước vào thế giới HYIP của 1 newbie

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
lên cho anh em nào muốn học hyip vào đây học hỏi kinh nghiệm của người đi trước!!!

lOvEMMOonline

Junior
Reactions
32
MR
0.000
thấy bạn kiếm từng đồng từng cắc khổ thật, những cái ngày đầu tiền mình cũng tham gia MMO nhưng khắm khá hơn 1 chút, mình đầu tư MyBrowserCah cũng ăn dc 40$ và chiến luôn cả zeek ( zeek thì mình cheat nhìu acc :binhsua10:) ăn của nó cũng gần 10 chai, đến khi 2 site nó scam thì mình cũng lấy dc 1 mớ rồi, chẳng tiếc nuối gì hết...................tùy theo người bạn ơi......................:binhsua58:

soitcnao

Junior
Reactions
31
MR
0.000
đọc bài viết của cậu cũng thấy nhiều cái tương đồng với mình quá nhưng may mắn hơn, cũng ăn trái cam ngọt từ thằng sephent (cái vụ link giả nó đưa LR giả lúc dấy đã nghi nghi lên xem kĩ lại ko dính mà lúc đấy trong LR cũng chỉ còn có 5 LR), cho tới ko để hết trứng vào 1 giỏ , sẻ ra 4 giỏ thì ăn cả 4 , và vừa lúc nãy thấy bài viết tuyển ref của bác , thấy khoe trở thành đại diện trong vùng
Chắc thớt năm nay 24 hoặc 27 tuổi , xem xem tớ cũng mới bước vào đây cũng khoảng 3,4 tháng , nếu có hơn tuổi thì bỏ qua cho sự thất lễ vậy ;))
xét ra thì cậu may mắn hơn , có công việc , có người yêu , và làm ăn được
chắc tỉ lệ của mình 1% quá trước giờ làm cái gì y như rằng sau đấy ngậm ngùi
p/s mình cũng vừa đăn kí xong nhưng cũng chưa xoay đâu đủ tiền đành để vậy

Uh cũng lăn lộn ác lắm. Quãng thời gian đó mình khổ thực sự và chưa bao giờ khát khao kiếm tiền lại mạnh mẽ đến thế. Nói chung dòng đời nó xô đẩy nên cái chân cuồng phải bước. Giờ thấy dễ chịu hơn rồi nhưng trước mặt vẫn còn phải lo xong cái đám cưới của mình đã. Mình sinh năm 86 năm nay 27 đúng như bạn nói đó. Sau này làm ăn được sẽ đầu tư thời gian và công sức nhiều hơn.
Nói chung làm gì cũng phải có niềm đam mê. và cũng phải kiên trì. Giờ động vào PTC là mình thấy ớn cực.
Đã thấy bạn ref cho mình. Bạn cứ nghiên cứu ký site đó đi. Nếu đc thì dep phát ủng hộ mình kiếm tiền thưởng của thằng Admin!
Thanks nhiều

- - - Updated - - -

thấy bạn kiếm từng đồng từng cắc khổ thật, những cái ngày đầu tiền mình cũng tham gia MMO nhưng khắm khá hơn 1 chút, mình đầu tư MyBrowserCah cũng ăn dc 40$ và chiến luôn cả zeek ( zeek thì mình cheat nhìu acc :binhsua10:) ăn của nó cũng gần 10 chai, đến khi 2 site nó scam thì mình cũng lấy dc 1 mớ rồi, chẳng tiếc nuối gì hết...................tùy theo người bạn ơi......................:binhsua58:

Như bạn thì ngon rồi. Nói chung cần may mắn nhiều nhỉ!

phucbtre

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Site Prestigious Investment

Site Prestigious Investment

30 days deposit 180%
Ruthenium $10 - $500 4.50%
Gold $501 - $1,000 5.00%
Platinum $1,001 - $2,000 5.50%
Rhodium $2,001 - $10,000 6.00%
businesspreciousmetals.com/?ref=phuc

Up típ cho các bạn tham khảo. Sẵn đây mình đang tuyển Ref cho site này. Nhưng Box này có bài về site này rồi nên mình chuyển qua box khác.
Xem chi tiết tại đây:
http://mmo4me.com/showthread.php?10...-gioi-han-RCB-len-den-70-hoa-hong-nhan-tu-ban

Với vị trí đại diện vùng của AVVglaobal mình sẽ hỗ trợ tối đa cho các bạn ref qua link mình. Moi thông tin thắc mắc của bạn đề nghị tham khảo qua bài viết tại link trên
Mong mọi người ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week