[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Anh em mmo4me ref giúp mình làm nhiệm vụ này với!Chỉ cần 5 bạn thui! Đăngký giúp tớ với!
Đăng ký tại đây

Để hoàn thành nhiệm vụ, Bạn cần mời không dưới 5 người tham gia trò chơi, và đợi họ nâng cấp công trình chính lên cấp 5. Bạn có thể giúp đỡ họ trong việc phát triển bằng những lời khuyên. Ngoài phần thưởng được nêu trên nhiệm vụ, Bạn sẽ nhận được 10% quỹ nạp hay chi tiêu trong trò chơi từ những người bạn mời vào tài khoản trong cổng của mình. Ngoài ra trong tương lại Bạn có thể thiết lập bang cùng họ, để tấn công chung, và bảo vệ vùng sở hữu. Nhiệm vụ được tính khi người được mời tham gia trò chơi. Bạn bè phải dăng ký theo link giới thiệu được nêu ở dưới, và phải đăng ký chơi ở kênh mà Người mời đang chơi. Bạn có thể gửi link cho bạn bè qua Email, ICQ hay SKYPE. Chỉ cần sao chép và dán, sau đó gửi link cho bạn bè.

Link giới thiệu: http://mlgame.vn/?state=register_simple_new&f=14615&server=miner_vn_1

Nếu Bạn đang dùng bất cứ mạng xã hội nào được nêu dưới đây, thì Bạn có thể đăng tải lên tường của mình, là Bạn đang tìm chiến hữu cho mình trong My Lands. Sau đó, Bạn chỉ cần đợi cho đến khi có người tham gia. Hãy ấn vào hình biểu tượng mạng xa hội Bạn đang dùng. Link sẽ tự động xuất hiện trên tường của Bạn.

Link ref: http://mlgame.co.uk/?state=register_simple&bonus=270184
Các cậu theo link ref của mình để đăng kí , sau này đi đánh quái hoặc ghét thằng nào đi trảm thằng đó có thể rủ nhau và cùng đi cho đông vui nhé , giảm thiểu được số lính chết hơn :binhsua146:

Tầm 1 tháng sau sẽ thành lập 1 cái liên minh , các bạn đều hưởng lợi từ nó

Mình nói trước ai tham gia game này thì hãy nghĩ game này for fun , giải trí sau những giờ captcha căng thẳng , những giờ cheat offer mệt nhọc , những giờ ăn cam từ HYIP đau đớn nhé

Bởi vì thời gian để xây dựng 1 đế chế trong game là không nhỏ đâu

Các bạn có thể chơi free ... nhưng muốn withdraw tiền thì phải đóng 12$ /1 tháng , 12$ này nó sẽ nâng cấp cho các bạn thêm 1 số tính năng trong game nữa

Và đương nhiên là đóng khi nào cũng được ...Khi nào các bạn đủ min pay là 20$ thì đóng 12$ để with ra

Myland là 1 game MMO đã ra đời rất lâu , tuổi thọ khá cao :

Website: mlgame.co.uk
Title: My Lands is the first on-line strategy game where you can withdraw money!
Description: My Lands in the first browser-based on-line strategy game where you can earn and withdraw

Domain Age: 3 Years, 111 Days
Website Speed: Fast

Owner: TOVARISTVO Z OBMEZhENOJu ViDPOViDAL'NiSTJu GRAVViT
Owner Address: pr-t Pobedy, 136 k. 34, Kiev, 03 115, Ukraine
Owner Country: Ukraine

Website Location: Germany

Probable website origin :-

58%;
Ukraine

26%;
Germany

17%;
Netherlands

Notes:-
This website setup involves countries known to be high risk
This website is likely to be operating from a high risk country
This website is deemed to be popular by Alexa with a ranking of 27115

Game xây dựng quân đội để đi đánh Ruins ( Di tích ) để kiếm BLACK GEM , Tìm được hồ nước muối để kiếm gem : 20 gem / 1h , hoặc vô chợ mua gem : 30000 vàng / 1gem ....1 Tiếng mình kiếm được cỡ khoảng 5000 vàng :D nếu cất quân đi chiếm cứ thành các kiểu

Cập nhật lại chính xác 1 số thông tin nhé , ban đầu mình có hơi sai lầm 1 tí

1 bác thành 5 sao bên canada có pm mình .... Nói là cỡ ổng 1 ngày kiếm được 50 --> 200 gem , tùy tình hình
Có hồ nước thì 1 ngày 700 gem
lam sao de biet len level may nhi?

trước làm offer toàn cày game này giờ lại cày theo kiểu này ko biết ngon ko nhỉ ???

tình hình server uk dao này sao rồi mọi người , đợt trước bận quá nghỉ một thời gian nhớ lại thấy nghiền đang định chơi lại
ruin dạo này gem giếc ổn không hay toàn 0 gem =))

Còn ai chơi game này ko nhỉ :D

bộ game này chơi vui lắm à :D
Chán lắm, đợt đó chơi chán 1 lần, giờ tự nhiên lại đi tìm lại :(, hi vọng ko chán nữa :popo_burn_joss_stick:

game này chơi đc không em ?
chơi giải trí thui, chứ ko kiếm ra $ đc :(, mà game giải trí thui thì còn nhiều game hay hơn nhiều :popo_adore:

trời ơi, my land 1 thời :v các bác đào ghê quá cho e tham gia với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back