• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Tạo lính hay sao mà cần lúa gấp thế cậu. Lúa mình chơi bên uk từ quest là đủ rồi

Cho xin bức hình trân đánh xem thử phong độ top 1 thế nào với:D
nổ hả, định mua mấy thằng lính và mua explore mà tốn lúa quá, thành vậy chắc nghỉ thôi, ko có hạt lúa nào mua quân sao đc, :(

nổ hả, định mua mấy thằng lính và mua explore mà tốn lúa quá, thành vậy chắc nghỉ thôi, ko có hạt lúa nào mua quân sao đc, :(

Lính từ quest là tớ xài đủ rùi. Chắc sv Uk có thành hoang để cướp nên đủ :D

2 ông kia ally rồi chịu sao nổi. Mà lính đó hình như cũng quest cho, có ngựa bay

Lúa đi ăn cướp là chính chứ sản xuất ăn thua gì, lình hồi đầu đâu cần lúa nhỉ? đã có lính phòng không rồi nhanh vãi.

Thực ra lên lính bay cũng nhanh, nhưng như thế thì các công trình và nghiên cứu khác tang hoang :D ---> Dự là 1 cặp ally chí cốt cùng tiến cùng lui phân vai rõ ràng, hoặc anh em với nhau, hoặc là ... :D

Thosan đã có thành 2 nhé, thành 1 có đội quân cổ đại bảo vệ còn thành 2 thì không có. Nếu họ gây sự với anh em ta thì có thể bem thành 2 :D

Thosan đã có thành 2 nhé, thành 1 có đội quân cổ đại bảo vệ còn thành 2 thì không có. Nếu họ gây sự với anh em ta thì có thể bem thành 2 :D

Thosan giờ như kiểu thành con mồi ấy nhỉ :D

Cho mình cái tọa độ đi cậu. Xem nó có onl 24/24 được không

38-13-60 và 36-13-5 :D

haha me thành 2 mà bem =))

thành 2 nó mở cổng xây làng thì kéo quân qua bem làng của nó :D

Tí nữa mình lập clan ae nào vô thì pm trước nhé, số lượng có hạn :D

thật là khổ =)). Chưa có nhà clan :(

Hầy, muốn vào clan mà chưa có nhà clan luôn :confused: đặt cọc 1 chỗ cho tương lai nhé bác trantuankt :D

[USER=32203]earthtitan666
: cùng IP, cùng mail, vẫn chơi được cả VN và UK. Chơi tất cả server đều độc lập bác ạ. Và server VN vẫn rút tiền được. Tớ hỏi admin cả rồi

[/USER]

Hầy, muốn vào clan mà chưa có nhà clan luôn :confused: đặt cọc 1 chỗ cho tương lai nhé bác trantuankt :D

[USER=32203]earthtitan666
: cùng IP, cùng mail, vẫn chơi được cả VN và UK. Chơi tất cả server đều độc lập bác ạ. Và server VN vẫn rút tiền được. Tớ hỏi admin cả rồi

[/USER]
ok xây nhà clan sớm nhé cậu. Vài bữa nữa đi farm ruin cùng nhau luôn.

Anh em cứ lập clan theo nguyên tắc vầy nhé :
MMO4ME Clan - MMO4ME Clan 2 - MMO4ME Clan 3 ...v...v. Còn về thằng thợ săn thì chắc tuần sau đi anh em mmo4 tập trung chọn 1 ngày đem quân đập nát mấy cái city con của nó =))

thật là khổ =)). Chưa có nhà clan :(
Bác tên gì trong game thế mình mời vào clan luôn. Thấy bảo gần nhà mà chưa thấy mặt bao giờ :D

Bishamonten :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom