[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Hiện cậu có bao nhiêu quân?

Chuyển tiền đến, vào merchant guild có sẵn train 1 thằng merchant rồi dùng nó chuyển $ về thành chính thôi, vàng tự cái mine nó đào lên được
Khoảng 3k con slave + mấy loại kia khoảng 100 con. Đều lv 2 hết. Mà không hiểu sao cao vậy :(

Lúc tớ có 1k slave, 500 peasant, 20 mage, mấy loại khác >100(cấp 2) là lên 2 sao. Chẳng lẽ lên nhanh vậy sao

Trong Rating có thanh kinh nghiệm màu xanh đó, cái đó mình theo dõi dc khi nào lên rank nhưng vẫn k rõ nó tính ntn

Lúc tớ có 1k slave, 500 peasant, 20 mage, mấy loại khác >100(cấp 2) là lên 2 sao. Chẳng lẽ lên nhanh vậy sao

Trong Rating có thanh kinh nghiệm màu xanh đó, cái đó mình theo dõi dc khi nào lên rank nhưng vẫn k rõ nó tính ntn

Đi cướp bóc với săn ruin là lên nhiều lắm đó =.=

Vừa săn được cái ruin lv 2 10 gem =]]

anh em 2 sao đói =)). Hết cướp bóc ko đánh đc ruin 1* =))

Mình khó khăn khoảng 3 ngày khi len 2*. Sau đó thành 2 ổn định với lại ăn dc ruin 2 cũng tạm. 1 ngày khoảng 2 cái là ok rồi

Có bác nào muốn chuyển qua sv US không. Bên đó hình như mới mở số lượng người 5 sao ít hơn bên này nhiều. Top ranking mới chỉ 100-200m

Làm sao để chiếm goldmine nhỉ ?
Bác VietSu có gửi cho em mấy cái goldmine mà ko biết cách chiếm ra sao
Đừng chiếm cái đó nhé, để đó mỗi ngày sang đó cướp vàng về thôi, cái đó sản xuất nhanh, mọi người cùng dùng.
Hix check lại trantuan đã chiếm mất rồi. Mỏ vàng mỗi ngày mình cướp về 17k vàng

Đừng chiếm cái đó nhé, để đó mỗi ngày sang đó cướp vàng về thôi, cái đó sản xuất nhanh, mọi người cùng dùng.

Cái mỏ vàng xa em quá nên thôi :v

Sax tưởng bác ko xài mình chiếm chứ. Đi xa phết gần 5h. Tí mình rút quân rồi trả lại cho bác :D

Sax tưởng bác ko xài mình chiếm chứ. Đi xa phết gần 5h. Tí mình rút quân rồi trả lại cho bác :D
Thanks, mình vẫn lấy vàng hàng ngày ở đó :D. Nhà gần đó mà

:D Chiếm cái đó làm được cái Q luôn. Cái đó ngon đấy sao bác không chiếm luôn. Cho mechant nó chạy nhanh hơn :D
Ok bạn rút mình sẽ chiếm luôn, tại không biết nên hàng ngày mang lính đến bê vàng về

Ok bạn rút mình sẽ chiếm luôn, tại không biết nên hàng ngày mang lính đến bê vàng về
Lỡ cho thằng mechant nó vận chuyển đến đó. Chắc 2h nữa mới trả lại bác được :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week