• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

MMO đã mang đến những gì: 1 ngày 10-20$, 1 năm 100 chai, show proof cho khí thế

davidjohn

Senior
Reactions
191
MR
0.000
Rảnh rỗi sinh nông nổi, tự truyện 1 tí...

Đến với MMO có lẽ mỗi người có 1 duyên phận khác nhau và hướng đi khác nhau. Thành công đến từ kiên trì và may mắn, nhớ ngày đầu vô tình nghe đến MMO, không tin, bỡ ngỡ... nhưng bây giờ sau 15 tháng, thu nhập đã ổn định 10-20$/ngày, có thể xem là nghề tay trái. 1 tháng tổng thu nhập cả lương 20 chai. Tình hình kinh tế khủng hoảng, MMO cũng không tránh khỏi vòng xoay đó. Nhưng ai đã quen và có hướng đi riêng thì MMO vẫn vượt qua thành công. 1 năm qua MMO đã mang đến cho thớt hơn 100 chai!!!
Show ít proof gần nhất cho các mem mới xem có khí thế. Tất nhiên bí quyết không phải cái gì cũng chia sẻ được, một phần trong thu nhập đến từ tải app trên IOS
http://mmo4me.com/showthread.php?10...n-voi-FeaturePointscom-tren-IphoneIpadAndroid
http://mmo4me.com/showthread.php?11...n-FeaturePoints-tien-ve-ngay-lap-tuc-co-proof

còn 2/3 đến từ nhiều việc khác! Thôi tạm thời tiết lộ như vậy. Khi nào vui thì có thể share hết!!!

Thực chất topic này mở lúc rảnh rỗi, để thư giãn thôi, thớt chẳng cần gì mà tuyển ref gì trong topic này.
Vì trước sau gì khi đọc topic các bạn cũng sẽ xem thớt đã có topic gì ở 4rum cũng sẽ biết mình đang có 2 topic về IOS khác hot.
Ngay từ đầu thớt đã nói 2 topic IOS chỉ chiếm 1/3, 1/4 thu nhập 1 ngày. Còn lại là nhiều cách khác, nhưng để giữ nồi cơm chung, thớt đảm bảo nguyên tắc vàng của MMO, chỉ share cho ai thực sự hợp và có duyên, không bao giờ share lung tung.
Và tất nhiên thớt đã nói, proof này chỉ là tép so với các cao thủ khác. Mỗi người 1 con đường đi riêng, thớt cũng tiếp tục học hỏi những cao thủ khác!
Topic này mục đích để thảo luận cho vui, rất cảm ơn mod đã chuyển sang mục CHAT!

Last edited by a moderator:
cho mình theo học nghề với

ngơỡng mộ quá đi :( .

Cao thủ Android và IOS ;;)

kiểu này hè tranh thủ đi làm thêm kiếm vài chai mua con IP cùi thôi :binhsua50:

bác chủ nhận em làm đệ tử với :D

Hì, đang rảnh rỗi tự truyện tí, hiện chưa có ý định nhận đệ tử gì cả các bạn à. So với các cao thủ offer thì mình chỉ là tép thôi!

sau cái pic này 2 top kia sẽ rất đông vui

Hi vọng mình sau này cũng được như anh ấy. ngày mình chỉ kiếm được 3$ thôi. còn phải học hỏi nhiều lắm. :binhsua46:

:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

ngày trước ngày 200 -400 ngon ơ làm mấy tháng mua được mảnh đất @@ xog sau hêt ngon chuyển qua bet @@ ngày cũng vài chục bữa nào ngon thì vài trăm đến 1 k nói chung ..... dù tiền nhiều nhưng bỏ đại học mình vẫn thấy tiếc

bình thường thôi ............ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom