Event MMO - Bạn đã được gì và mất gì? Chia sẻ cùng [Daikin013]

Status
Not open for further replies.
sorry các cậu, mình vừa đi chơi về nên chưa send đc cho ae, lát ngồi send dần :D

mình thi xịt mất 2 môn vì mmo :((

Mình thì xịt 1 môn vì MMO... Cho Out vì nghĩ quá số tiết qui định....... 3 tiết ! :binhsua10:

chúc mmo ngày càng phát đạt, chúc cho chủ thread và everyone :binhsua11:

2 vợ chồng Sinh viên nhà mình kiếm đc khoảng 4 đến 5 chục triệu từ Gõ Pix
nói ra chắc ít ai tin, đợt trước Tết, Gõ 1 chữ,1 ngày 2 vợ chồng kiếm tèn tèn trên 4 xị,
đủ sắm đồ tết. nộp đc học phí cho 2 đứa.
nói chung đc cũng nhiều
nhưng ngồi nhà nhiều quá nên da trắng quá cũng sợ :binhsua17: lâu lâu ra phơi nắng tí mà ko chịu đen.
đợt này đang tìm hiểu và làm thêm zeek, jss, MBC, có chơi PTC mà ko đc bao nhiêu

được có tiền mua những thứ mình thích, mất: mắt mờ, ít giao thiệp, trở nên ít nói hơn, bị mọi người chửi nhiều hơn " chỉ biết lo kiếm tiền" ..... U0460194

Last edited by a moderator:
quên
U7460532
:binhsua03:

mất 1 acc AP ......... mất 1 cái yahoo............. tiền kiếm đc trong AP hết .............. xong :(

2 vợ chồng Sinh viên nhà mình kiếm đc khoảng 4 đến 5 chục triệu từ Gõ Pix
nói ra chắc ít ai tin, đợt trước Tết, Gõ 1 chữ,1 ngày 2 vợ chồng kiếm tèn tèn trên 4 xị,
đủ sắm đồ tết. nộp đc học phí cho 2 đứa.
nói chung đc cũng nhiều
nhưng ngồi nhà nhiều quá nên da trắng quá cũng sợ :binhsua17: lâu lâu ra phơi nắng tí mà ko chịu đen.
đợt này đang tìm hiểu và làm thêm zeek, jss, MBC, có chơi PTC mà ko đc bao nhiêu
Vợ chồng sinh viên - nghe hay nhỉ ! Ở trong TP.HCM mình gọi là sống thử :)

chia sẻ với bạn.mình còn thảm hơn bạn nhiều.hãy cố gắng lên!mình newbie nên ko thick nói nhiều^^

Muôn vàn lời chúc dành cho bác chủ cũng như toàn thể ace MMO4ME, những người quyết tâm k để thời gian chết một cách vô ích....
H này chắc cũng k còn slot nào để nhận BN, k pải chê 0,05LR (vì $ thì có ít bao nhiêu cũng là $, cũng pải đổ mồ hôi sôi nước mắt mới có đc), nhưng cũng k pải vì $ mà có cmt này.
Best wishes for all!

Vợ chồng sinh viên - nghe hay nhỉ ! Ở trong TP.HCM mình gọi là sống thử :)
hì hì sống thật đấy bạn à, thử théc j nữa,
máy móc vận hành tốt, chờ ngày đẹp là :binhsua14: ... thôi

"MMO chưa chắc đã là mãi mãi"......Thix nhất câu đó của anh ^^......Chơi MMO mình có thể sẽ có đc tất cả nhưng cũng sẽ có thể mất tất cả ^o^.......Cái này mọi ng tự suy nghĩ sẽ thấy :X.......hhe2 chơi tâm lý thế mới zui =))

Cám ơn tất cả chia sẻ của các bạn

đã bonus hết cho các bạn bên trên, xem tại #1, bạn nào mình send sót pm mình
Vẫn đang còn tới 47 slot nữa nhé các bạn

Last edited by a moderator:
Chúc bạn sẽ gặp nhiều may mắn và thành công với nghiệp MMO^^

U3775848

Thanks bạn nhiều!

Cám ơn tất cả chia sẻ của các bạn

đã bonus hết cho các bạn bên trên, xem tại #1, bạn nào mình send sót pm mình
Vẫn đang còn tới 47 slot nữa nhé các bạn

cảm ơn tấm lòng của chủ thớt, chúc chủ thớt gặp nhiều may mắn:binhsua11: thank 2 cái luôn
chủ thớt có lòng thì mình có bụng vậy U6825659 :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week