Event MMO - Bạn đã được gì và mất gì? Chia sẻ cùng [Daikin013]

Status
Not open for further replies.
Chúc bác tìm được niềm vui trong cuộc sống nhá!!

Mình thì biết được MMO qua một tờ báo khoảng 2 tháng trước về bảng xếp hạng các trang mạng đc truy cập nhiều nhất Việt Nam, thấy rất vui khi đc tham gia kiếm tiền cùng1cộng đồng đông đảo online 24/7 :D
Chúc chủ thớt sức khỏe và kiếm đc nhiều $ cùng mmovn. Chúc cộng đồng MMO ngày một lớn mạnh và bền vững

hãy làm những gì mà bạn cho là bạn thích và sẽ thành công chúc ban may mắn
U9360140

chúc bạn đc sẽ nhiu hơn mất :D
lR : U0446666

Mịnh khộng biệt vị sao mịnh không thạnks được nẫu. Mình chục bạn ngạy cạng kiệm được nhiệu tiện hợn nhạ vạ cọ cuộc sộng vụi vẹ... hạnh phục nhạ.

U3775848

Chúc Bạn Đạt Được Thật Nhiều Niềm Vui Trong Cuộc Sống, ( 1 nụ cười = 10 thang thuốc bổ ) :binhsua07: cho e xin 0.05LR đang nghèo.......

LR : U2291363

M tham gia MMO dc có 2 tháng, tiếc là không thể tham gia sớm hơn.
Chúc bác chủ kiếm dc thật nhiều $, và thường xuyên làm event cho anh em:D

U9647401

Chúc bạn mọi điều tốt đẹp nhất! Tuối trẻ đam mê và phấn đấu.... Chúc bạn thành công.

mình cũng tham gia mmo dc hơn 1 năm chút ít, có điều mình ko ham hố lắm, 1 ngày 3h là đủ, coi như công việc làm thêm vậy. Năm nay ra trường rồi, chả biết có time mà make money online ko nữa

Kỷ niệm 1 năm gia nhập MMO, với nhiều thăng trầm, đã có lúc định gác kiếm nghỉ ngơi vì nhiều khó khăn nhưng niềm tin đã giúp mình tiếp tục. Nhờ có MMO4ME ( tiền thân là MMO4VN ) mà mình đã quen đc nhiều bạn, học được nhiều thứ, và kiếm được chút $ sống qua thời bão giá sinh viên.
Hôm nay tự nhiên ngồi nghĩ lại con đường MMO, thấy nhiều cảm xúc quá, được có, mất cũng có, buồn vui lẫn lôn. Nợ mất mấy môn, thêm 2 tháng phải cố gắng hơn để trả hết, năm sau rảnh còn chơi :D

Nhân đây cũng gửi thông điệp đến tất cả các bạn đã, đang và sẽ tham gia MMO rằng: " Hãy tập trung vào những gì quan trọng nhất với bạn, MMO chưa chắc đã là mãi mãi ".

Một lời chúc mình sẽ bonus mỗi bạn 0.05 LR, nếu có Thanks càng tốt, ko có vẫn nhận LR.
Để lại LR nhé các bạn.

Event kết thúc khi đạt đến 100 slot.
Now , begin .........

Thân!

Cuộc đời là sự được mà mất mà bạn ..! Trên đời vốn chả có gì ổn định cả :)

chúc bạn kiếm được nhiều tiền, cân bằng việc học và tham gia MMO!
LR:U1214579

Từ khi vào MMO đã mất tổng cộng 60 $ đóng tiền ngu phí :-s ....Còn lại chưa đạt được gì ...

Không biết câu này của ai nhưng mình thấy nó chính xác và ý nghĩa ....

Hãy luôn cố gắng hết sức để khi nhìn lại thì không phải hối hận những gì mình đã làm
;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week