[Miss Mmo]s2_lhe0.....Vào mà ném gạch cho he00 xây nhà nào=))

Status
Not open for further replies.

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
con trai j phát biểu ko có 200d galang thế :| Tôi thấy những bức ảnh trên chả có j gọi là pts kả , điện thoại tôi chụp ra cũng như vậy đấy:>

Ko phải âu anh kệ ik^^....em có post 1 ảnh photoshop nhưng anh Mon del tấm đó rồi:D còn lại toàn máy ảnh chụp cả:D chưa chỉnh sửa mà sao ai cũng bảo là photoshop^^

con trai j phát biểu ko có 200d galang thế :| Tôi thấy những bức ảnh trên chả có j gọi là pts kả , điện thoại tôi chụp ra cũng như vậy đấy:

luke cũng hẻm hỉu H6 là từ lóng j , 2 mình zà thật ùi nắm tay zề quê ở ẩn thui Wond:">

Ko sao có Luke ở bên khi về za` nà zui roài :binhsua07:

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
Ko phải âu anh kệ ik^^....em có post 1 ảnh photoshop nhưng anh Mon del tấm đó rồi:D còn lại toàn máy ảnh chụp cả:D chưa chỉnh sửa mà sao ai cũng bảo là photoshop^^
thì óh đại ka có thấy chỉnh sửa chỗ nào âu mà bảo pts:m119:

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,409
MR
6.363
sâo heo ko post mấy tấm HEO lên nhỉ :m131:

Thế này ta cũng tính nói bậy, cảnh cáo 1 ngày , lúc nào giỡn thì giỡn trong topic này miễn giỡn !

@@@ s2 heo : a, thì là là girl hả ??? mà mem box captcha sao đi thi chưa xin anh duyệt hen ??? :binhsua06:

Thế này ta cũng tính nói bậy, cảnh cáo 1 ngày , lúc nào giỡn thì giỡn trong topic này miễn giỡn !

@@@ s2 heo : a, thì là là girl hả ??? mà mem box captcha sao đi thi chưa xin anh duyệt hen ??? :binhsua06:

:binhsua02:giờ a duyệt luôn y ^o^

Ko hiểu nổi nói ra thì sợ nói em nc ko bik lớn nhỏ :D......hình ng ta thế bảo photoshop e ko hiểu mắt mấy a bị gì:D....Có thế e nói hơi quá nhưng bực mình :D.....nếu photoshop thì mod đã del rồi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,985
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week