• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Miss MMO] - FAME - Mong đc VOTE từ mọi người :">

Status
Not open for further replies.
Thì ra là Mèo Ú bạn cấp 2 với mình,lớn xinh thấy xinh hẳn ra

hôm nào đi uống cafe fame ơi , tớ cũng ở Đà Nẵng nè :binhsua14:

:binhsua09:vote cho nét yêu kiều
vote cho 1 tuổi đời còn xuân
vote nét xuân xanh
vote mong được cái thank của nàng ;)):binhsua09:

Chấp nhận thua, sever đang bảo trì ! ^^

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wMy8wNy9kLzEvInagaMEZDEzMmUwNTkwNDdmZmI2ODk3MWMxMmQwMWI4YmZhZjkdUngWeBXAzfEVcUIbaBIEzDoCBI4WeBqhWeBmggUGjDdUngmMgVHJvInagaMEWeBmmUsICgQW5ofEjhdUng5MgUXVhWeBmmUsICgSGnhdUngr91fHwy[/FLASH]

Last edited by a moderator:

Last edited by a moderator:
Nhờ mod xóa dùm nick này , làm ơn đi , xin cám ơn

ADMIN hay MOD vào xóa mình dùm nick này nhé, mình xóa hết facebook yahoo muốn từ dã thế giới ảo này làm ơn nhé . Xin cám ơn

ADMIN hay MOD vào xóa mình dùm nick này nhé, mình xóa hết facebook yahoo muốn từ dã thế giới ảo này làm ơn nhé . Xin cám ơn

Bạn mún bỏ ảo là do mình từ bỏ được hay ko kia. chứ có xóa hay gì cũng vậy thôi. Mở máy tíh mở facebook tạo account lại mấy hồi. Đừng trẻ con z :). Mình chỉ cảm thấy zi thôi. Đừng giận.

Ai đe dọa fame hay sao thế này .. ! :binhsua72:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795
Back