[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.

Còn nói nhảm là còn có nguy cơ bị trảm :binhsua12:

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

Trời ơi !
Nghe thơ Mèo đen mà tim ta ping ping nè :binhsua07:

Vậy là tài năng của tui đã được công nhận rồi sao

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wOS8zMC9mLzkvInagaMEZjk3YTVjZWVhNjFmODE1NjVhMmQ4MzRkNWQ3ZjE5MGQdUngWeBXAzfEJlYXV0aWZ1WeBCBHaXJsfEpvInagaMEmUsIC2UgTWFyaSBDaGFdUngfHwy[/FLASH]

Beautiful girl, wherever you are
I knew when I saw you, you had opened the door
I knew that I'd love again after a long, long while
I'd love again.

You said "hello" and I turned to go
But something in your eyes left my heart beating so
I just knew that I'd love again after a long, long while
I'd love again.

I t was destiny's game
For when love finally came on
I rushed in line only to find
That you were gone.
Whenever you are, I fear that I might
Have lost you forever like a song in the night
Now that I've loved again after a long, long while
I've loved again.

It was destiny's game
For when love finally came on
I rushed in line only to find
That you were gone.

Beautiful girl, I'll search on for you
'Till all of your loveliness in my arms come true
You've made me love again after a long, long while
In love again
And I'm glad that it's you
Hmm, Beautiful Girl.

Tui dịch tạm

Em xinh,dù em ở bất cứ nơi nào
Anh biết khi anh nhìn thấy em, em đã mở lòng mình
Anh biết rằng anh rất muốn yêu thêm một lần nữa sau một thời gian dài,
Anh rất muốn yêu thêm một lần nữa.

Em nói "chào anh" rồi quay đi
Nhưng một thứ gì đó trong đôi mắt em làm tim anh đập mạnh như vậy
Anh chỉ biết rằng anh rất muốn yêu thêm một lần nữa sau một thời gian dài,
Anh rất muốn yêu thêm một lần nữa.

Anh biết đó là duyên phận
Khi tình yêu cuối cùng đã đến
Thứ anh vội vã trong dòng đơi chỉ để tìm
Em đã ra đi.
Ở bất cứ khi nào em đang sống, anh sợ rằng anh có thể
Để mất em mãi mãi như một khúc ca trong đêm
Bây giờ anh đã yêu một lần nữa sau một thời gian dài,
Anh đã yêu thêm một lần nữa.

Đó là duyên phận
Khi tình yêu cuối cùng đã đến
Anh vội vã trong dòng đơi chỉ để tìm thấy nó
Em bỏ ra đi.

Em xinh, anh sẽ mãi tìm em
Để tất cả vẻ đẹp của em đến trong vòng tay của tôi trở thành sự thật
Em đã làm cho tôi yêu thêm một lần nữa sau khi một lâu dài,
Để yêu một lần nữa
Và anh hạnh phúc vì đó là em
Hmm, Em xinh.
[/QUOTE]

p/s: chỉ là lời lời bài hát thôi chứ ko phải ý mềnh,mềnh có gấu iu rồi

Kiếm đâu ra mấy cái icon độc zị ta:binhsua10:

Thoai đợi lát nữa nghe đại bàng cất tiếng hót, cả đời có 1 lần :binhsua03:

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

@ longvietbank : beautiful girl thì để nguyên cục đi, dịch ra "em xinh" nghe bùn cười quá :binhsua146:

Kiếm đâu ra mấy cái icon độc zị ta:binhsua10:

Thoai đợi lát nữa nghe đại bàng cất tiếng hót, cả đời có 1 lần :binhsua03:

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

@ longvietbank : beautiful girl thì để nguyên cục đi, dịch ra "em xinh" nghe bùn cười quá :binhsua146:

mụ về topic của mjk đê :binhsua08: qua đây làm giề :binhsua08: định trú lun bên này à :m011:

Ta mới tìm thấy mục tiêu của ta bên này:m003:
Topic của ta có người khác lo rùi:m011:

Ta mới tìm thấy mục tiêu của ta bên này:m003:
Topic của ta có người khác lo rùi:m011:

Chắc mục tiêu là đợi đại bàng cất tiếng hót rồi giăng bẫy bắt về phải ko

Alice thấy thay từ nào hợp hơn? chứ để nguyên vậy thì dịch mần chi nữa:binhsua08:

Con bé xinh đẹp

Last edited by a moderator:
Buồn quá... ruby đi rồi... tui cũng đi luôn đây... tui không tham gia vào Ban Tổ Chức... Ban Giám Khảo cuộc thi này nữa nhé... chính thức xin rút lui... Chúc mọi người còn lại làm tốt nhé... Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp... Vĩnh biệt mọi người... :binhsua29::binhsua29::binhsua29:

E về quê ngoại chơi, tạm biệt mọi ng nhá. T2 e lên lại, mà đúng là tham gia thi rồi mới biết gian nan cực khổ thế nào. K lên yh, k add njck thì bị nói chảnh...bị kêu là chưa có j đã bày đặt. Mà e onl yh, trả lời k kịp cũg bị chửi lun. Làm giờ e hết dám onl yh lun!!!
Rồi nhjều comment chê này chê nọ, e biết e k xinh k đẹp nhưg mà mấy a đừg nói ra như vậy chứ, e có sửa cho mình đẹp lên dc đâu. Nghe bùn lắm, rồj còn nói vòng 1 vòng 2 nữa chứ. E là cgái, nghe như vậy sao e chịu dc? Wuyết định úp hjh và thôg tjn lên là e đã run lắm rồj, phảj lấy hết can đảm mớj làm dc đó. Chỉ m0g dc mọj ng khjch lệ...nhưg mà nhju chuyện khác vớj nhữg gj e nghĩ quá :-(.
Và đág sợ nhất là có nhjều ng k như vẻ bề ngoài. Wa topjc của chj Alice e mớj bjết.
@virusfa: e cũg bất ngờ khj a nój chị Alice như vậy đó. Và nhữg j a nój và làm bên topic của e làm e thấy sợ a hơn rồi.
.......
E hết bjết nój j nữa òy.
Chỉ thấy k nên tin ai là tốt nhất.

E về quê ngoại chơi, tạm biệt mọi ng nhá. T2 e lên lại, mà đúng là tham gia thi rồi mới biết gian nan cực khổ thế nào. K lên yh, k add njck thì bị nói chảnh...bị kêu là chưa có j đã bày đặt. Mà e onl yh, trả lời k kịp cũg bị chửi lun. Làm giờ e hết dám onl yh lun!!!
Rồi nhjều comment chê này chê nọ, e biết e k xinh k đẹp nhưg mà mấy a đừg nói ra như vậy chứ, e có sửa cho mình đẹp lên dc đâu. Nghe bùn lắm, rồj còn nói vòng 1 vòng 2 nữa chứ. E là cgái, nghe như vậy sao e chịu dc? Wuyết định úp hjh và thôg tjn lên là e đã run lắm rồj, phảj lấy hết can đảm mớj làm dc đó. Chỉ m0g dc mọj ng khjch lệ...nhưg mà nhju chuyện khác vớj nhữg gj e nghĩ quá :-(.
Và đág sợ nhất là có nhjều ng k như vẻ bề ngoài. Wa topjc của chj Alice e mớj bjết.
@virusfa: e cũg bất ngờ khj a nój chị Alice như vậy đó. Và nhữg j a nój và làm bên topic của e làm e thấy sợ a hơn rồi.
.......
E hết bjết nój j nữa òy.
Chỉ thấy k nên tin ai là tốt nhất.
Bà con đừng pm làm quen yh Hân nũa đi vì em này thật sự là nhát lắm, vào 4rum lắm lúc còn ngồi thừ ra nghĩ ngợi vì ko biết reply comment của mọi người ntn nữa mà:binhsua01:

Bà con đừng pm làm quen yh Hân nũa đi vì em này thật sự là nhát lắm, vào 4rum lắm lúc còn ngồi thừ ra nghĩ ngợi vì ko biết reply comment của mọi người ntn nữa mà:binhsua01:

sao ko ai pm yahoo chị này này, super hot girl lun này ;)), vô thấy cọng dây điện là biết hot rồi :))
tội nghiệp chủ thớt, nếu có được làm MISS chắc cũng có nhìu phiền phức

sao ko ai pm yahoo chị này này, super hot girl lun này ;)), vô thấy cọng dây điện là biết hot rồi :))
tội nghiệp chủ thớt, nếu có được làm MISS chắc cũng có nhìu phiền phức

Người ta thấy hình tui chụp với con chuột mà ko xỉu là may rầu đó :D

[video=youtube;QNlUBIcKHj4]http://www.youtube.com/watch?gl=CO&hl=es-419&v=QNlUBIcKHj4[/video]

...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week