[Miss MMO 2014] - talama - phần dự thi ảnh

Status
Not open for further replies.
con lạy mẹ, nhẫn ng ta đeo là nhẫn ngón giữa mà :confused:

Nhẫn đó là nhẫn đôi. Đeo ngón khác là lấy chồng rồi. Đang bảo mới có btrai mà :D

ui ở ĐN này, tán bé này thôi :D

Nick dùng ở MMO4ME : talama
Họ & tên thật: Lê Hải Yến
Ngày tháng năm sinh: 28-021994
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : Offers và 1 số công việc liên quan tới offers
Hiện đang làm gì ( học gì ) : học viễn thông
Sở thích: Chụp hình , Shoping...
Địa chỉ : Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Số điện thoại :
Yahoo, Gmail or Skype : [email protected]
- Mình tham gia MMO cũng đã lâu nhưng ít khi lên mmo, mình từng trải qua nhiều công việc liên quan tới MMO , hiện mình đang gắn bó với công việc offers và một công việc liên quan tới offers, tham gia event này mình muốn giao lưu với các thành viên , hi vọng sẽ học hỏi nhiều điều để trau dồi cho công việc MMO, nếu được giải thưởng thì quá tốt :D mọi người ủng hộ mình nhé <3

xinh vãi :x

ấy ơi, iêu ấy :))

Hãy về đội của anh, a sẽ cho em ....nổi lềnh phềnh

Nick dùng ở MMO4ME : talama
Họ & tên thật: Lê Hải Yến
Ngày tháng năm sinh: 28-021994
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : Offers và 1 số công việc liên quan tới offers
Hiện đang làm gì ( học gì ) : học viễn thông
Sở thích: Chụp hình , Shoping...
Địa chỉ : Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Số điện thoại :
Yahoo, Gmail or Skype : [email protected]
- Mình tham gia MMO cũng đã lâu nhưng ít khi lên mmo, mình từng trải qua nhiều công việc liên quan tới MMO , hiện mình đang gắn bó với công việc offers và một công việc liên quan tới offers, tham gia event này mình muốn giao lưu với các thành viên , hi vọng sẽ học hỏi nhiều điều để trau dồi cho công việc MMO, nếu được giải thưởng thì quá tốt :D mọi người ủng hộ mình nhé <3

quá xinh!!! vote 1 vé!!! :D

Có Yêu Quái :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,289
171,341
Latest member
Broxp