HYIP mining-finance-mining-finance.biz

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Tớ đả bào tránh xa ra mấy cái site 1day mệt cậu ghê nói rùi không nghe mong chia lãi cho cậu vs bạn yaiba2611 xong né nó lun cho rùi

kissingmylove

Senior
Reactions
239
MR
0.016
thằng admin tạo nhìu site nhưng phần lớn site đều quanh quẩn 5-6 ngày,thấy nó vừa tạo site mới wealthfreedomfund.com là mình phắn nhẹ rùi:binhsua75:

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thằng admin tạo nhìu site nhưng phần lớn site đều quanh quẩn 5-6 ngày,thấy nó vừa tạo site mới wealthfreedomfund.com là mình phắn nhẹ rùi:binhsua75:

Thì nghĩ nó cũng sống 1 2 ngày chứ, vì check thấy ổn mà. Nói chung cạch mặt thèn này luôn :binhsua88:

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
Em này hiện tại là rất an toàn nha bác! :binhsua07:

Từ ngày bước chân vào box HYIP cũng gần đc nữa năm, và chỉ cm 2 câu. Nhưng mạn phép hôm nay mình cm phát thứ 3: Bác chủ thớt phán cứ như thánh sống :binhsua88:

Từ ngày bước chân vào box HYIP cũng gần đc nữa năm, và chỉ cm 2 câu. Nhưng mạn phép hôm nay mình cm phát thứ 3: Bác chủ thớt phán cứ như thánh sống :binhsua88:
Ai dám phán như thánh sống trời, HYIP thì tớ ko dám nói chắc đc điều gì hết. Còn site ngon thì tớ nói ngon, vì thật sự là nó ngon mà! :binhsua02:

yaiba2611

Hero
Reactions
495
MR
0.065
Ko nói về vấn đề này nữa, khi chơi đc thì thôi, mất thì nói này nọ, đã vậy ko nên chơi HYIP!

Tui không có nói gì hết, mất tiền thì tiếc thật, chỉ biết theo mấy pro mà đánh thôi, giờ tui nhận ra 1 vài kinh nghiệm nữa rồi! :)

Ko nói về vấn đề này nữa, khi chơi đc thì thôi, mất thì nói này nọ, đã vậy ko nên chơi HYIP!

mình đâu có chơi thằng này :D. mà mình tin nó chưa scam đâu, nó đang bị lỗi thôi. cái code này mới, hay bi lỗi. anh em an tâm đi
mà còn vấn đề nó ngon thì chả biết bác xem ở khía cạnh nào nhỉ

Last edited by a moderator:
mình đâu có chơi thằng này :D. mà mình tin nó chưa scam đâu, nó đang bị lỗi thôi. cái code này mới, hay bi lỗi. anh em an tâm đi
mà còn vấn đề nó ngon thì chả biết bác xem ở khía cạnh nào nhỉ

SSL, DDOS, có vài monitor theo dõi, 3 yếu tố đó cũng đã đủ rồi!

Nói lại lần nữa, site này check thấy ngon nên mình chơi, AE trước khi chơi thì chắc cũng có check qua rồi mới theo chứ ko phải là tự nhiên. Còn scam site này mình nghĩ là 1 vấn đề ngoài mong muốn của nó chứ nếu như ko có lỗi gì nó sẽ ko scam sớm vậy! Còn gửi cho AE 1 câu: có chơi có chịu, ko đỗ lỗi hay càu nhàu ai hết, cứ theo lập trường mà chơi!

ronaldotoan

Banned
Reactions
84
MR
0.000
Nói lại lần nữa, site này check thấy ngon nên mình chơi, AE trước khi chơi thì chắc cũng có check qua rồi mới theo chứ ko phải là tự nhiên. Còn scam site này mình nghĩ là 1 vấn đề ngoài mong muốn của nó chứ nếu như ko có lỗi gì nó sẽ ko scam sớm vậy! Còn gửi cho AE 1 câu: có chơi có chịu, ko đỗ lỗi hay càu nhàu ai hết, cứ theo lập trường mà chơi!
Úp cho chủ thớt, chủ thớt cũng chỉ muốn giúp đõ anh em, pro cũng đi từ newbi lên mà thôi.........................................
:binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week