Mình vừa nhận được tiền từ Paypal nhưng bị "ON HOLD" - Làm sao đây?

son839

Newbie
Reactions
0
MR
0.041
Mình vừa bán BTC cho người nước ngoài họ chuyển tiền qua Paypal, mình chuyển BTC cho họ rồi, mình cũng đã nhận được tiền nhưng vẫn đang trong trạng thái "ON HOLD". Khi nào thì thì được đây? có mất được không nhỉ? Ai bị thế này chưa?

Mình vừa bán BTC cho người nước ngoài họ chuyển tiền qua Paypal, mình chuyển BTC cho họ rồi, mình cũng đã nhận được tiền nhưng vẫn đang trong trạng thái "ON HOLD". Khi nào thì thì được đây? có mất được không nhỉ? Ai bị thế này chưa?

sao b ko bán cho sàn pay vào bank vn đồng?

thằng nước ngoài chơi bẩn cái là mất tiền:D. Thằng paypal nổi tiếng bảo vệ người mua đến mức người ta khó chịu luôn ấy chứ:D

BTC thì thiếu gì cái bán bán mịa cho sàn rút về bank hay lấy code btc e cho nhanh mà chắc bác bán cho người nước ngoài được giá cao hơn nen bác ham, sao ko bảo nó chuyển PM cho lành cũng dc

xem cái mail có khi chỉ bị 24h on hold

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week