Mình tính mở shop đĩa! a e vào cho ý kiến với!!

tớ ở huế! ừ biết là shop đĩa nhiều! nhưng tớ từng chơi PTU! biết kiếm nguồn phim mới ở đâu! nên mạnh dạng mở shop :D

Thời nay ít ai dùng đĩa, lap nó còn bỏ hết ổ đĩa rồi, hơi muộn

- Làm shop đĩa thì không đơn giản đâu, phải quan hệ tốt với VHTT, không thì liệt vào dạng đĩa lậu xúc hết + đóng phạt, chưa kể đến các tiệm đĩa khác chít chọt cũng bị VHTT tóm còn mở bán toàn đĩa tem xịn thì ......Mình thấy chủ thớt nếu có quan hệ và hiểu biết tốt thì không thành vấn đề, còn không thì những phim của chủ thớt khi tung ra = đĩa lậu = phạm pháp rất nguy hiểm ==> cần tìm hiểu thêm
- Những shop đĩa chúng ta thấy đơn giản nhưng thực sự thì không hề đơn giản nếu hiểu rõ PL thì biết để bán đc như thế thì không đơn giản chút nào

Last edited by a moderator:
Làm shop đĩa thì không đơn giản đâu, phải quan hệ tốt với VHTT, không thì liệt vào dạng đĩa lậu xúc hết + đóng phạt, chưa kể đến các tiệm đĩa khác chít chọt cũng bị VHTT tóm còn mở bán toàn đĩa tem xịn thì ......Mình thấy chủ thớt nếu có quan hệ và hiểu biết tốt thì không thành vấn đề, còn không thì những phim của chủ thớt khi tung ra = đĩa lậu = phạm pháp rất nguy hiểm ==> cần tìm hiểu thêm

Chuẩn này, tớ định mở mấy lần mà còn ko dám mở :D
@Temujin: tên Đức à 8->

Buôn bán j cũng cần phải có chống lưng. Nếu ko có thì bị hạnh họe đến cụt vốn rồi dẹp tiệm thôi.

Bác náy mở shop đọc địa chỉ em tới ủng hộ nhá hehe phim mới thì em thuê dài lâu hoho

chã hiểu sao nghĩ gì mà lại đâm đầu vào mở shop đĩa , trong khi thị trường đĩa ế cực kì , trừ khi mở tiệm bán đĩa phim sex , còn làm chân chính thì chịu khó ngồi nhìn tiền ra đi dần dần nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week