Ask Mình Reused Content Mà Không Trích Nguồn, Giờ Bị YT Treo Giò 30 Ngày Có Cách Nào Gỡ Nhanh Không

John01021991

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Hi mọi người, kênh mình có vài video mình reused nội dung của ngkhac, giờ YT nó tắt kiếm tiền 30 ngày, kêu mình review lại và đảm bảo nội dung ok. Mình nghĩ cái này bị chủ nó report.
Reused content
Repurposing someone else's content without adding significant original commentary or educational value.

Vậy giờ có cách nào pass nhanh không mọi người, chờ 30 ngày chắc chết đói mất.

Nó cho apply lại vào 19/7, nhưng ko biết có ai xin được sớm hơn ko
bạn chuyển sang tài khoản thương hiệu là gửi lại bật kiếm tiền luôn không phải đợi, chỉ sợ youtube nó thông báo cho vui thế thôi chws thực tế nó treo vĩnh viễn rồi.

bạn chuyển sang tài khoản thương hiệu là gửi lại bật kiếm tiền luôn không phải đợi, chỉ sợ youtube nó thông báo cho vui thế thôi chws thực tế nó treo vĩnh viễn rồi.
kênh hiện tại đang ở tài khoản thương hiệu, giờ tạo 1 tài khoản thương hiệu khác, chuyển nội dung quan rồi bật kiếm tiền luôn có được ko

bạn yên tâm, bị tắt vĩnh viễn rồi, mình 2 kênh nè, 1 kênh chờ 6 tháng và 1 kênh chờ 2 tháng rồi :D

Hiện tại, thì sau khi bị tắt kiếm tiền, bạn gần như chỉ còn một cơ hội xin apply lại sau 30 ngày.
Nếu sau lần đó mà vẫn fail, thì coi như xong.

Chẳng có cách giải quyết nào với cái vụ "reused content" này cả.
Lúc này nếu đã được đồng nào thì lo cho nó tổng đ thôi,

Hiện tại, thì sau khi bị tắt kiếm tiền, bạn gần như chỉ còn một cơ hội xin apply lại sau 30 ngày.
Nếu sau lần đó mà vẫn fail, thì coi như xong.

Chẳng có cách giải quyết nào với cái vụ "reused content" này cả.
Lúc này nếu đã được đồng nào thì lo cho nó tổng đ thôi,
cũng đang chờ nó tổng đây bác, cầu nguyện hi vọng nó duyệt lại cho hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week