Ask Mình nhập PIN sau ngày PIP thì có nhận đc tiền trong tháng này ko?

skumfuk

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới nhận PIN hôm 24 này. mà 22-23 là PIP rồi, vậy trong tháng này mình có đc paid ko ? hay lại phải chờ sang tháng sau vậy? GA mình trên 4k và nhận qua bank thì mất bao lâu ?

Mình mới nhận PIN hôm 24 này. mà 22-23 là PIP rồi, vậy trong tháng này mình có đc paid ko ? hay lại phải chờ sang tháng sau vậy? GA mình trên 4k và nhận qua bank thì mất bao lâu ?
GA mới nhận PIN mà hơn 4k rồi cơ à. Giờ kiếm tiền nghe đơn giản và dễ dàng nhỉ :(

Không bạn à, bạn phải đợi tháng sau. PIN cần nhập trước ngày 20.
Nhận qua bank thì tiền sẽ vào tài khoản sau khi PI thường từ 1-3 ngày. (PI sau khi PIP khoảng nửa ngày đến 1 ngày)
Đó là thông tin mình thấy qua những bài chia sẻ ở các diễn đàn.

bác làm tháng đầu 4k $ mà k ngại bị baner à??

làm j bẩn đâu mà sợ ban -_- mà ko fải tháng đầu, tháng đầu mình 260$ thôi, tháng 2 3k8, tháng 3 chắc tụt còn 2k5 :( Tương lại mù mịt lắm
vứt site cho em
em thử cheat :D

Mình đc PIP hôm mùng 5 vừa rồi. Và mùng 7 là tiền về đến bank, rút đc rồi các bác ạ, tổng cộng hơn 4k1 tí :D bán $ đi đc khoảng 85 củ. May qua cứ tưởng fải chờ đến tận 22-23. Vừa kịp thời gian đi trả nợ :D

Mình đc PIP hôm mùng 5 vừa rồi. Và mùng 7 là tiền về đến bank, rút đc rồi các bác ạ, tổng cộng hơn 4k1 tí :D bán $ đi đc khoảng 85 củ. May qua cứ tưởng fải chờ đến tận 22-23. Vừa kịp thời gian đi trả nợ :D
bạn chiến youtube à bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week