mình mới tập làm offer dc paid

Vạn sự khởi đầu nan, mới làm được pay là có tinh thần làm rồi, chúc mừng thớt

Bác cho e hỏi chút với, e chiến offer pc đc gần 2 năm rồi (là mem cho người ta), giờ muốn ra solo như bạn thì cần đầu tư nhiều không vậy? Và đầu tư những gì ạ?

Bác cho e hỏi chút với, e chiến offer pc đc gần 2 năm rồi (là mem cho người ta), giờ muốn ra solo như bạn thì cần đầu tư nhiều không vậy? Và đầu tư những gì ạ?
đầu tiên là 1 acc net
thứ 2 là vip72
thứ 3 là tool click.
done

Bác ơi mình có cần phải có site riêng không bác? Cái acc net đó mình phải mua hay tự reg được vậy bác?
có nhé. site để chặn lead trùng ip và nhiều cái khác nữa. site thì thuê của mấy ông dịch vụ rẻ òm à. tầm 1tr - 1tr5/năm
Còn net thì nếu bạn biết thì reg còn không thì mua. Theo mình thì bạn nên mua vì những nét mà newbie reg được thì dường như là nét 365 day. (nghĩa là làm 1 năm or 3 - 4 năm mới paid hoặc là not paid)

có nhé. site để chặn lead trùng ip và nhiều cái khác nữa. site thì thuê của mấy ông dịch vụ rẻ òm à. tầm 1tr - 1tr5/năm
Còn net thì nếu bạn biết thì reg còn không thì mua. Theo mình thì bạn nên mua vì những nét mà newbie reg được thì dường như là nét 365 day. (nghĩa là làm 1 năm or 3 - 4 năm mới paid hoặc là not paid)
Tks bác nhé :)

Mua nét thì có đắt không vậy bác

Mua nét thì có đắt không vậy bác
thường giao động 1tr - 1tr5 đối với net vừa và trung còn net lớn thì giá 6-7tr-10tr ví dụ như appflood giá 5-7tr/acc
glispa giá 10tr/acc
ae newbie thì không nên mua net mắc tiền vì dễ ăn lock sẽ bị mất tiền ngu, cứ chơi net loại vừa và trung lấy kinh nghiệm rồi làm net lớn sau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom