Ask mình đang gặp khó khăn cần mọi người giúp đỡ về việc gõ captcha

Đồng cảm ngộ, tui là con trai nhưng dáng người thấp bé cao m60 nên khó xin việc, vì xã hội giờ ưa chuộng ngoại hình mà, tính mình lại hiền lành, không có tham hay đố kỵ nhưng có lòng tự trọng rất cao, nhà nghèo không có phương tiện đi lại, hành trang vào đời là học xong tấm bằng cao đẳng kế toán và 1 ít chứng chỉ khác, ngậm ngùi từ ngày ra trường gắn bó với cạp cũng đã gần 5 năm rồi, ôi nhìn lại thấy phụ tấm bằng với bao mồ hôi công sức mình đã học quá....buồn và chán chường lắm các chiến hữu phương xa...
giống m quá lun. hix hix, kết bạn tâm sự đỡ buồn bạn ơi. tiện thể có dự án mới là hú cho dễ. hj

Nếu thật sự thớt là phụ hồ thì ko thế làm captcha dc đâu ,khác xa suy nghĩ lắm, Bao từng giúp 2 bạn cũng phụ hồ gõ cạp chỉ tận tay tận tình chừng 2 tuần bọn chúng xin về đi phụ hồ lại :D

Mình nghĩ bạn thử mượn máy ai đõ gõ thời gian xem có thể theo nghề được không đã :)

Nếu thật sự thớt là phụ hồ thì ko thế làm captcha dc đâu ,khác xa suy nghĩ lắm, Bao từng giúp 2 bạn cũng phụ hồ gõ cạp chỉ tận tay tận tình chừng 2 tuần bọn chúng xin về đi phụ hồ lại :D
phụ hồ giờ 250k/ngày kèm ăn 2 bữa lỡ, nhậu nhẹt cuối tuần ..
quy ra thóc mỹ, ngày làm 7-7,5h thì 1h đc tầm 1.5~1.7$
newbie làm capt ngày 10h liệu có đc 10$?
=> Phụ hồ là công việc tốt đấy chứ.
MÀ "dưới trướng tướng mạnh không có quân hèn" , bác có 2 thằng đệ mà nó bỏ đi hết thì phải xem lại tu cách, phẩm chất, năng lực, đạo đức, tư tưởng, chí hướng, sinh lý ... người thầy.

phụ hồ giờ 250k/ngày kèm ăn 2 bữa lỡ, nhậu nhẹt cuối tuần ..
quy ra thóc mỹ, ngày làm 7-7,5h thì 1h đc tầm 1.5~1.7$
newbie làm capt ngày 10h liệu có đc 10$?
=> Phụ hồ là công việc tốt đấy chứ.
MÀ "dưới trướng tướng mạnh không có quân hèn" , bác có 2 thằng đệ mà nó bỏ đi hết thì phải xem lại tu cách, phẩm chất, năng lực, đạo đức, tư tưởng, chí hướng, sinh lý ... người thầy.
Cái phần sau đúng hết rầu đó lỳ lỳ, phải đau ở đâu phần đầu sai bét,tướng này đâu có mạnh :p

Cái phần sau đúng hết rầu đó lỳ lỳ, phải đau ở đâu phần đầu sai bét,tướng này đâu có mạnh :p
Xin phép mọi người cho ngoài lề một tí với bác Bao
Nhờ bác sang Topic Proxy theo link sau để kiểm tra lại tư cách thành viên bancaseiphone và Trial Mod emyeusss7. Cả hai đều có những bài post xúc phạm đến danh dự thành viên khác, xúc phạm nghề mà trang web này cho phép và có hình thức xử phạt thích đáng, không thể để những con sâu làm rầu nồi canh được. Riêng thành viên bancaseiphone còn vi phạm khác khá nặng mà cậu ấy vẫn không nhận ra, có thể ảnh hưởng đến cả trang web này!
Tôi đã gửi kiến nghị đến Mod nguyenduong1990 từ 12h đêm qua, nhưng không thấy Mod nguyenduong1990 hành động gi. Cám ơn bác trước nhé!

https://mmo4me.com/threads/proxy.367240/page-2#post-6536741

:DTheo mình nên đi phụ hồ tiếp đi ạ
Cap mỏi tay mỏi mắt dễ bị bệnh tim và bệnh trĩ nữa ko nên theo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member
Skijan

Most viewed of week