Ask Mình đang cần tìm 1 net có hỗ trợ VAST

Reactions
46
MR
1.936
Như tiêu đề, bạn nào biết giới thiệu mình ref cho nha. Mình đang dùng ổn định của AdsterraClickadu nhưng do lập mới thêm nhiều website nên muốn tìm thêm. Ngoài ra, mình có đang treo VAST của ExoClick cho vài web thứ hạng và lưu lượng tốt. Chứ mấy web mới lập hoặc ít lưu lượng (<5k IP/ngày) thì tới ngày thanh toán ExoClick sẽ từ chối với lý do "nội dung không thu hút" hoặc "chất lượng lưu lượng thấp". Nên đừng recommend ExoClick nhé. ;)

Last edited:
Net có VAST thì vipads nhé http://vipads.cc/ nhưng cái này chỉ hiện cho mobile mặc định 300đ/1view min pay 200k chuyển khoản ngân hàng việt nam
hoặc clickadu nhé cũng có VAST min pay 50$ chuyển qua paypal

Cảm ơn bác nhưng vipads tôi xem qua thì không phù hợp với traffic của tôi (chủ yếu đến từ US, EU và RU). Tôi thử trước rồi nên không ref cho bác được, tôi cũng có hỏi thăm thì hiện nhà quảng cáo ít chọn VAST. Mà thực ra mạng này cũng nhỏ nên cũng không đòi hỏi đc nhiều.

Last edited:
Cảm ơn bác nhưng VAST của 2 mạng này không chịu nổi traffic của tôi. Tôi thử trước rồi nên không ref cho bác được, tôi có hỏi thì hiện nhà quảng cáo ít chọn VAST. Mà thực ra mấy mạng này cũng nhỏ nên cũng không đòi hỏi đc nhiều.
giờ cũng ít ai đặt VAST nếu đc đặt banner của Google Adsense vẫn là oke nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom