• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình đã lấy lại YH:[email protected].

Status
Not open for further replies.
Biết thì thưa thì thốt không biết thì im đừng chém gió lung tung! Thử bạn bị giống như chủ thớt này coi thì còn mạnh cái mồm thế nữa ko! chỉ giỏi ném đá vô căn cứ :m020:
trẻ trâu mà cứ khoái vểnh râu là hiểu biết :m099:

bạn cũng trẩu trẻ vcl, bạn ko tham gia nhiều ko biết thì đừng nguy hiểm ;)) nó bị hack hay ko kệ nó
còn nó có mấy topic tố cáo nghi vấn nó scam rồi đấy, chẳng có cái uy tín gì mà cứ như là uy tín lắm, gd nào cũng bắt người ta send tiền trước, ko sài trung gian
Lần sau trước khi phát biểu thì tìm hiểu tại sao người ta lại nói nó, ko phải tự nhiên ta comment vậy đâu ;))

Thành phồng tôm next ngay ko ta cắt.. tờ..rym giờ

bạn cũng trẩu trẻ vcl, bạn ko tham gia nhiều ko biết thì đừng nguy hiểm ;)) nó bị hack hay ko kệ nó
còn nó có mấy topic tố cáo nghi vấn nó scam rồi đấy, chẳng có cái uy tín gì mà cứ như là uy tín lắm, gd nào cũng bắt người ta send tiền trước, ko sài trung gian
Lần sau trước khi phát biểu thì tìm hiểu tại sao người ta lại nói nó, ko phải tự nhiên ta comment vậy đâu ;))

Thành phồng tôm next ngay ko ta cắt.. tờ..rym giờ

Mình cũng nghĩ như bạn, nói chung là ủng hộ chủ thớt, cố gắng bảo mật tốt hơn để giao dịch với những ai tin tưởng bạn ấy.
Chứ ko phải vote cho bạn ấy uy tín 100% hay gì để lỡ có chuyện thì hóa ra mình lại tiếp tay hại người khác.
P/S: Chủ thớt cho mình nick để hỏi về vụ hack yahoo được không, mấy nay cũng bị tụi kia cố reset pass yahoo
Thanks chủ thớt

Xin thưa mình là người giao dịch nhiều lần với chủ thớt rồi :m099: chưa 1 lần nào chủ thớ sai hẹn :m017:
Bao nhiêu topic nói chủ thớt là scammer nhưng đã có cái nào là bằng chứng ra hồn chưa _ _! :m020:

Xin thưa mình là người giao dịch nhiều lần với chủ thớt rồi :m099: chưa 1 lần nào chủ thớ sai hẹn :m017:
Bao nhiêu topic nói chủ thớt là scammer nhưng đã có cái nào là bằng chứng ra hồn chưa _ _! :m020:

1. gd nhiều thì có nghĩa là hắn ko thể thành scammer? và gd với ông thì tất nhiên hắn là người send trước rồi, vậy thì scam làm sao đc
2. ko ai nói là scammer người ta chỉ nghi ngờ thôi, nếu là người đàng hoàng thì ko ai nghi ngờ làm gì. Gd thì phải vừa lòng 2 bên. Đằng này hắn cứ ép người ta phải send trước cho hắn mà ko cho người ta nhờ trung gian free thì sao ko nghi ngờ cho đc. Nên diệt tận gốc scammer ko để 1 cơ hội nào cho chúng nó scam. Scam=> ban nick => vẫn mất tiền. Như vậy thì chẳng lẽ đợi nó scam để sáng mắt ra thì tiền cũng mất rồi

Haiz! thôi kệ! Ai muốn giao dịch sao thì vậy đi! An toàn bản thân là chính! Chủ thớ mai mốt trung gian dùm cái. Uy tín ko phỉa có bằng mồm đâu :(
Còn mấy bạn kia thì khi nào có proof rõ rằng hay kêu người khác scam này scam nọ. Vì họ ko scam mà kêu scam thì rất ảnh hưởng đến uy tín của người đó!
xin hết :m020:

Tôi nói thật ae.Ai từng giao dịch với ních lee_hongky thì biết mình ntn?(Mình k cần giải thích).Nhưng từ khi bị hack ních YH đó xong,mình như k còn như xưa.

Vì sao tôi k nhờ trung gian:

1-Có những người dùng trung gian giả mạo.
2-Nhờ trung gian bất tiện.Mình ngại làm phiền người khác.(ý kiến riêng mình xin đừng chém)

Nếu ai muốn giao dịch xin xác nhận sdt:01673737420.Và xác nhận trên topic mua bán.Nếu k làm 2 bước đó thì scam mình k chịu trách nhiệm.Thank

Chúc mừng anh lấy lại được yh nhé !

tk e.Bác này cũng từng giao dịch nè.Cho ý kiến về a khi giao dịch ntn?Nếu tốt cho a xin cái thank ở #1.Tk e

Tôi nói thật ae.Ai từng giao dịch với ních lee_hongky thì biết mình ntn?(Mình k cần giải thích).Nhưng từ khi bị hack ních YH đó xong,mình như k còn như xưa.

Vì sao tôi k nhờ trung gian:

1-Có những người dùng trung gian giả mạo.
2-Nhờ trung gian bất tiện.Mình ngại làm phiền người khác.(ý kiến riêng mình xin đừng chém)

Nếu ai muốn giao dịch xin xác nhận sdt:01673737420.Và xác nhận trên topic mua bán.Nếu k làm 2 bước đó thì scam mình k chịu trách nhiệm.Thank

mày bị não à =)) trung gian giả mạo =)) mày ko lừa người ta thì thôi chứ ai lừa đc mày =))
Trung gian bất tiện =)) mày nhìn nhiều pro có info rõ ràng , gd vài k $ mà khi yêu cầu trung gian họ vẫn chấp nhận đấy
Nick mày tao ko biết là ai chỉ biết là mày spam tốt, cái số đt rác mà đem ra hù hoài =))
mày nghĩ mày là admin à mà
Nếu ai muốn giao dịch xin xác nhận sdt:01673737420.Và xác nhận trên topic mua bán.Nếu k làm 2 bước đó thì scam mình k chịu trách nhiệm
trẩu tre =))

LHP thấy nó lộ mặt scam chưa =)) cứ có topic nào của nó là mình vào ko mem bị nó scam =))

Tạm ngừng chém gió tại đây.Close lại nhé.Thank.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom