Other Mình có nhiều acc pp USA verify reg lâu năm 3-5 năm, Cần hợp tác với các pro

hockiemtien

Junior
Reactions
119
MR
0.012
Có nhiều acc pp USA verify reg lâu năm, toàn từ 3-5 năm rồi có nhiều giao dịch nên độ trust cực cao, Trước tới h mình toàn bán $ từ các acc pp USA của mình cho các acc pp VN của các pro trong forum từ lâu mà chả hề hấn gì. Nhưng dạo này mình hết cửa kiếm được nhiều $ về các acc pp USA của mình nữa rồi. Cần hợp tác với các pro cùng nhau kiếm tiền về pp USA qua hình thức nào cũng được adf.ly , offers, affiliate....Mong học hỏi, giao lưu kinh nghiệm cùng các pro. Các pro nào cần dùng tới acc pp USA verify lâu năm thì pm mình nhé, hợp tác đôi bên cùng có lợi. Welcome nick yahoo của mình ở dưới chữ ký nhé. Cảm ơn các pro đã quan tâm

Các pro có ý tưởng hay, có gì cứ pm nick yahoo mình nhé : langtuphieuluu2812

Các pro có ý tưởng hay, có gì cứ pm nick yahoo mình nhé : langtuphieuluu2812

Mình có rất nhiều kinh nghiệm về sử dụng paypal tránh bị limited, các acc pp USA của mình live rất lâu 3>>5 năm nhiều giao dịch, độ trust uy tín với paypal cực cao, chuyển tiền sạch cho các paypal VN của các pro trên forum MMO ngon lành cành đào suốt nhiều năm trời mà không bị sao cả. Các pro muốn hợp tác cùng nhau kiếm tiền, đôi bên đều có lợi thì pm nick yahoo mình nhé : langtuphieuluu2812

Mình toàn acc giao dịch nhiều lần, và reg cách đây 3>>5 năm rồi tất nhiên là chả bao giờ bị pending balance cả, vẫn nhận chuyển tiền sạch cho các acc pp VN khác đều đều. Nick yahoo của cậu là gì có gì liên lạc nick yahoo mình là: langtuphieuluu2812

Mình có rất nhiều kinh nghiệm về sử dụng paypal tránh bị limited, các acc pp USA của mình live rất lâu 3>>5 năm nhiều giao dịch, độ trust uy tín với paypal cực cao, chuyển tiền sạch cho các paypal VN của các pro trên forum MMO ngon lành cành đào suốt nhiều năm trời mà không bị sao cả. Các pro muốn hợp tác cùng nhau kiếm tiền, đôi bên đều có lợi thì pm nick yahoo mình nhé : langtuphieuluu2812

up lên hộ :D

Ở forum không cho ghi mua bán acc paypal cậu ra yahoo chat cho dễ giao dịch nhé ;)

Được cậu à, mình còn nhiều acc pp USA mà, cậu kiếm 1 tháng được 10$ cũng ok chả yêu cầu mỗi ngày làm gì cho khó cậu ra, Cậu kiếm được bao nhiều thì tớ chỉ lấy 10% tiền cho cậu thuê acc là được. Welcome nick yahoo ở dưới chữ ký mình đó cậu

Mình có khá nhiều acc pp USA verify reg lâu năm, toàn từ 3-5 năm rồi có nhiều giao dịch nên độ trust cực cao, Trước tới h mình toàn bán $ từ các acc pp USA của mình cho các acc pp VN của các pro trong forum từ lâu mà chả hề hấn gì. Nhưng dạo này mình hết cửa kiếm được nhiều $ về các acc pp USA của mình nữa rồi. Cần hợp tác với các pro cùng nhau kiếm tiền về pp USA qua hình thức nào cũng được adf.ly , offers, affiliate....Mong học hỏi, giao lưu kinh nghiệm cùng các pro. Các pro nào cần dùng tới acc pp USA verify lâu năm thì pm mình nhé, hợp tác đôi bên cùng có lợi. Welcome nick yahoo của mình ở dưới chữ ký nhé. Cảm ơn các pro đã quan tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,465
Latest member
Thinhnguyen9999
Back
Top Bottom