Help Mình có 1 ít thắc mắc khi làm offer. Mong các pro offer giúp đỡ

Neymar

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình làm off cũng được khoảng 5 6 tháng rồi, quanh đi quanh lại mấy sup nhưng mỗi người nói 1 kiểu nên mới post bài lên đây mong các pro có kinh nghiệm giúp đỡ mình để được hiệu quả tốt hơn
Vào để luôn
Khi làm offer thì nên làm tới last hay Skip or Submit 6-7 thì đã có credit rồi ( làm tới last mệt lắm:-s)
Có 1 vài off làm tới đoạn "Please enter a valid phone number" thì nên tắt rồi chọn Leave Page để thoát nó luôn hay chọn No để nó đưa đến 1 link offer khác hay là chọn Pass:binhsua18:
Thanks các pro đã giúp đỡ. Có gạch đá gì thì cũng ít thôi:m097: (mình post bài cũng chỉ mong học hỏi thêm một chút kinh nghiệm từ những người đi trước)

pass thôi bạn, nói chung cũng tùy từng trang, nhưng mà pass dc thì cứ pass, k pass dc thì mới leave page thôi, mà cái đoạn trên thì bạn phải làm tới last chứ, k làm đến là chưa dc cre đâu

pass thôi bạn, nói chung cũng tùy từng trang, nhưng mà pass dc thì cứ pass, k pass dc thì mới leave page thôi, mà cái đoạn trên thì bạn phải làm tới last chứ, k làm đến là chưa dc cre đâu
Thanks bạn mà sẵn đây cho hỏi luôn là state ìno có cần trùng IP ko tại khi làm bằng VPN State nó tùm lùm hết :m097:

"Please enter a valid phone number"

Bạn xem yêu cầu của nó là j, có cần phải điền phone ko (thường nó chỉ chịu cell phone, home phone ko dc), nếu ko thì pass
Khi làm để ý kai address nó có còn giống như ban đầu ko, nếu ko chứng tỏ là đã qua ads mới rồi => ko cần làm tiếp nữa

credit hay không cũng hên xui lắm, vui thì nó credit cho, không vui thì nó không credit. Không tin thì bạn để ý 1 off, cùng 1 cách làm nhưng có acc được acc không! Nói như bạn ở trên submit vài cái cũng tăng tỉ lệ credit lên đấy.

đó là làm off cho admin vn thì tỷ lệ ăn hay ko phụ thuộc vào hên xui, chứ nếu làm off solo bên ngoài, sẽ phân ra thành từng loại riêng.
- Loại điền info trang đầu là xong
- Loại điền info 2 trang đầu tiên
- Loại thực hiện đến bước cuối.
Nói chung là tùy admin đòi hỏi off thế nào thôi, tùy theo người ta đòi hỏi thế nào mà thực hiện

bạn linhliver nói rõ hơn chút nữa được không???
cái "address nó có còn giống như ban đầu ko" là address nào vậy bạn?

loại này có 2 dạng, 1 dạng pas làm đến Final step đc 0.65$ còn 1 loại nữa submit step 1 xog là 0.55

Theo mình nghĩ đó là các trang offer nước ngoài mới cao vậy, mấy trang việt nam chỉ khoảng 0,2- 0,25 là tốt rồi :))
thì đang nói off nước ngoài mà :D
off viêt tùy từng site =))

---------- Post added at 06:17 AM ---------- Previous post was at 06:16 AM ----------

Thanks bạn mà sẵn đây cho hỏi luôn là state ìno có cần trùng IP ko tại khi làm bằng VPN State nó tùm lùm hết :m097:
nói luôn. Làm = socks bao giờ cũng good hơn VPN, VPN nhìn bạn tưởng nhiều ip nhưng thực ra có ít thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,677
Latest member
hungnedungso

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom