Analysis Mình Cần Tuyển 3 - 5 Mem CHIẾN SITE PAIDTHEFASTEST HỖ TRỢ SSH

Status
Not open for further replies.
Thông tin khách hàng ko tiết lộ có bít ko vậy?Điều cơ bản trong kinh doanh còn ko hiểu mà cũng ra kinh doanh.
Haiz.Noi chiện với người ko văn hóa mệt qua.
Out đây.

Thông tin khách hàng ko tiết lộ có bít ko vậy?Điều cơ bản trong kinh doanh còn ko hiểu mà cũng ra kinh doanh.
Haiz.Noi chiện với người ko văn hóa mệt qua.
Out đây.
lượn đi cho nước nó trong không bán được ssh nữa thì dẹp tiệm đi việc gì phải vác xác vào đây để được ăn chửi rồi cúp đuôi đi ra thế

chắc tìm đến mua quýt mới có người đóng tiền để tham gia, bệnh hoạn vãi ra

lượn đi cho nước nó trong không bán được ssh nữa thì dẹp tiệm đi việc gì phải vác xác vào đây để được ăn chửi rồi cúp đuôi đi ra thế
bán dc hay ko thì khoi cần phải nhiều lời.Khách hang PTF của tớ chắc chắn nhiều hơn của cậu rồi.Vài 3 lời nói chả làm nên dc điều gì.
Anh em nào mua SSH của tớ thì vào comment dùm.

Những admin của những dịch vụ này không biết làm ăn ra sao!
Nhưng qua cách nói chuyện thì cho thấy "Bản chất chẳng ra gì"! Vô văn hóa, tục tiểu.

nói không biết ngại =))
nếu cảm thấy cảnh chánh công bằng thì cứ thế mà làm =)) rủ thằng thắng Drod kia vào topic người khác gìm hàng làm gì

bán dc hay ko thì khoi cần phải nhiều lời.Khách hang PTF của tớ chắc chắn nhiều hơn của cậu rồi.Vài 3 lời nói chả làm nên dc điều gì.
Anh em nào mua SSH của tớ thì vào comment dùm.
Cảm Thấy Hơn ĐƯợc Người Khác Cứ tạo Topic Mà Kiếm Tiền Rủ cái thằng kia vào zim hàng làm gì 2 thằng chúng mày bị cảnh cáo rồi mà vẫn zim hàng
nói lại lần cuối có bằng trung thì bảo scam không thì đừng comt những cái không liên quan trên topic của người khác làm gì

Thứ nhất: site box
Thứ hai: tuyển mem ko đã đóng bảo hiểm thì thôi,lại bắt mem đóng, phạt nếu ko đủ chỉ tiêu, chuyện ngược đời. Chưa thấy mem có bất cứ lợi gì mà thớt đã nắm trọn cán dao rồi.
Thứ ba: cách nói chuyện ngông cuồng, ko tôn trọng người khác, thiếu văn hoá.

Mình nói lên ý kiến mình để góp ý với chủ thớt thôi, cách thức làm việc và thái độ của bạn ko phù hợp với tình hình offer hiện tại :)

Thứ nhất: site box
Thứ hai: tuyển mem ko đã đóng bảo hiểm thì thôi,lại bắt mem đóng, phạt nếu ko đủ chỉ tiêu, chuyện ngược đời. Chưa thấy mem có bất cứ lợi gì mà thớt đã nắm trọn cán dao rồi.
Thứ ba: cách nói chuyện ngông cuồng, ko tôn trọng người khác, thiếu văn hoá.

Mình nói lên ý kiến mình để góp ý với chủ thớt thôi, cách thức làm việc và thái độ của bạn ko phù hợp với tình hình offer hiện tại :)
bạn thông cảm nếu 4 topic của bạn đều bị 2 thằng kia vào comt zim hàng thì bạn cũng ức chế thôi . con người chịu đựng có hạn
làm ăn đàng hoàng thì việc gì phải lo mất miếng cơm
còn mở topic ai cảm thấy ok thì làm thuận mua vừa bán chả ai nói gì

nói không biết ngại =))
nếu cảm thấy cảnh chánh công bằng thì cứ thế mà làm =)) rủ thằng thắng Drod kia vào topic người khác gìm hàng làm gì

chả cần ai rủ tao đâu phải là người comment đầu tiên đâu mấy anh em khác trong 4rum cũng vô nhận xét đấy thôi và thấy dịch vụ của mày như cục shit bò nên tao nói vài câu để anh em cẩn thận!!! vậy thôi!!! =)) =)) =)) .............. Thằng Shit Bò................ =)) =))

chả cần ai rủ tao đâu phải là người comment đầu tiên đâu mấy anh em khác trong 4rum cũng vô nhận xét đấy thôi và thấy dịch vụ của mày như cục shit bò nên tao nói vài câu để anh em cẩn thận!!! vậy thôi!!! =)) =)) =)) .............. Thằng Shit Bò................ =)) =))
=)) cái nhận xét của mày tao gọi là zim hàng may . có topic nào tạo kinh doanh ko có mặt 2 con xúc vật chúng mày vào nói liên thiên không =))

Khuyên a e chú y đừng để tiền mất tật mang.Ko co lửa thì chả có khói.Anh em si nghĩ.:D

Anh em nào đã từng mua SSH của tớ thì nhận xét dùm nhé.
Mình đã và đang mua SSH chiến PTF của anh ấy (Yahoo: yenchi357), nói chung là tốt, bảo hành bảo hiểm uy tính, vài ngày lại còn được khuyến mãi vài con xài chơi nữa. Hihihii

SellsshasianMember

nick mới hơn 2 tháng mà cứ bô lô ba la làm như uy tính lắm ko bằng, có giỏi đi đóng bảo hiểm đi rồi mún nói gì thì nói bầy đặt lấy lon nick ra tự sướng cho đỡ nhục nữa chứ

SellsshasianMember

nick mới hơn 2 tháng mà cứ bô lô ba la làm như uy tính lắm ko bằng, có giỏi đi đóng bảo hiểm đi rồi mún nói gì thì nói bầy đặt lấy lon nick ra tự sướng cho đỡ nhục nữa chứ
vàng lại 1 tháng không ra gì tao có thể thề độc tao nói sai cái gì cả nhà mày chết

vàng lại 1 tháng không ra gì tao có thể thề độc tao nói sai cái gì cả nhà mày chết

anh em cẩn thận đấy nhá!!! với cái thằng này thì chả có ai là người ra gì đâu!!! nó chỉ coi nó là bố đời thôi!!! khách hàng mua sock của nó nó chửi là ngu mua làm gì để mà mất tiền!!! chốt lại luôn 1 cậu thằng nào mua hàng của nó là mấy thằng ngu!!! haizzz ngu 1 lần thôi từ nay ko mua của nó nữa là ko ngu!!! =)) =)) =))

thằng shit này mở mồm ra là tiền, ko biết làm hơn người ta đc cai gì ko, nói chung qua cách nói chuyện mình tháy bạn ý giống cái mà ở háng thằng con trai nào cũng có ý :D

Mình Cần Tuyển 3 - 5 Mem CHIẾN SITE PAIDTHEFASTEST HỖ TRỢ SSH VÀO GROUP

MỖI NGÀY CẤP ĐỀU ĐẶN 10 - 20 SSH / 1 NGÀY TÙY THEO KHẢ NĂNG CỦA BẠN

YÊU CẦU

1 ĐÃ BIẾT LÀM THÀNH THẠO

2 REG AC CHO MÌNH

3 ĐÓNG 500 - 1 TR ĐẶT CỌC ( SAU 1 THÁNG KHÔNG MUỐN THAM GIA NỮA MÌNH SẼ HOÀN TRẢ )

4 ĐỐI VỚI MEM ĐĂNG KÝ GÓI 10 SSH /1 NGÀY NẾU LÀM KHÔNG ĐẠT 8$/1 NGÀY SẼ PHẢI NỘP VỀ GROUP 1$ ( NỘP HÀNG NGÀY )
LÀM TRÊN 8$ MEM HƯỞNG 100%

ĐỐI VỚI MEM ĐĂNG KÝ GÓI 20 SSH /1 NGÀY NẾU LÀM KHÔNG ĐẠT 15$/1 NGÀY SẼ PHẢI NỘP VỀ GROUP 2$ ( NỘP HÀNG NGÀY )
LÀM TRÊN 15$ MEM HƯỞNG 100%
5 NẾU VI PHẠM CÁC YÊU CẦU TRÊN GROUP TỊCH THU TIỀN ĐẶT CỌC NGỪNG CẤP SSH

P/S HỢP TÁC CÙNG CÓ LỢI AE NÀO NHIỆT TÌNH THÌ PM YAHOO : SELLSSH_ASIAN

Có nhận newbie chưa bít gì ko cậu :D

Chào ,

Về việc tuyển mem bạn cần post trong box Referrer\Offer theo đúng quy định.
Ngoài ra bạn là thành viên mới tham gia tại forum, việc kêu gọi member đóng tiền cho bạn là không được phép. Bạn cần đóng bảo hiểm theo quy định của diễn đàn
Ngoài ra bạn còn cố tình vi phạm Spam và cãi nhau trong box Offer, bạn sẽ bị banned nick trong vòng 3 ngày.

Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week